Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Lee Seo Jin – 이서진

[Lấy địa chỉ]
481#
Đăng lúc 18-4-2016 00:11:49 | Chỉ xem của tác giả
Trong khi dân tình đang mê mẩn Đại úy Yoo Shi Jin tui lại đi mê mẩn chú già
Xem phim Hợp đồng hôn nhân của chú hay lắm
Sao nhà vắng vậy nhỉ. Từ khi biết chú bên ngày ba bữa giờ coi phim thấy giống ngoài quá
Yêu hai má lúm lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

482#
Đăng lúc 18-4-2016 19:48:30 | Chỉ xem của tác giả
quynhchi183 gửi lúc 18-4-2016 12:11 AM
Trong khi dân tình đang mê mẩn Đại úy Yoo Shi Jin tui lại đi mê mẩn chú già
Xem phim H ...

Tui chưa xem film này nhưng ông chú hơi bị quyến rũ khỏi bàn ghiền ổng từ thời cụ ông đẹp hơn hoa. Ổng tham gia show hay trả lời phỏng vấn đều chât hết à, phong cách của ổng là " quá phũ"

Bình luận

xem phim đi bạn à, hay điên đảo luôn. tui mới 25 tuổi mà ổng 45 mê như điếu đổ đây  Đăng lúc 18-4-2016 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

483#
Đăng lúc 18-4-2016 20:05:56 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này có vẻ film của ông chú Lee Seo Jin ăn nên làm ra nên tuôi xin được viết vài dòng với chú cho vườn nhà mềnh nó thêm bông
Ông chú này thân với LeeSeungGi cụ nhà mềnh tất nhiên là tui cũng ủng hộ ổng trên mọi nẻo đường chỉ có điều là só rì chú tui không thể dõi theo trên mọi nẻo đường chú đi được . Tềnh yêu lớn của tuôi đã đặt hết vào thèng cu bạn thân của chú mớt rồi còn đâu
Xem mấy cái interview của chú mà tui cười rụng răng luôn. Kiểu rất chi là  " đừng làm ra vẻ thân tui nhé" hay " tại sao cứ làm ra vẻ không biết trong khi thím đã biết vậy! sí rồ" quyến rũ gì đâu
Chú cho tui hỏi bao giờ chú lấy vợ vợi. Trai già ế lòi đến nơi rồi kìa!!   người vừa có học thức lại lịch sự, quyến rũ và hai lúm tiền duyên ơi là duyên  ( anh em nhà Lee có khác đúng là anh em nhà dimple, duyên hết nói  ) chắc đầy thím mê nhưng có vẻ chú hơi khó tính hay seo
Hềnh như tui đọc được đâu đó là chú sắp mần chương trình thực tiếp với bác Na nham hiểm hử?? Nếu thế thiệc thì toẹt cú mèo quá vì mấy tập 3 ngày bữa à nhầm 3 bữa một ngày tui cũng xem gần hết rồi đó có tiếp thì tui lại hóng của chú tiếp nhe, Thế nhe, chúc chú ngày càng mạnh giỏi, may mắn và thành công hơn

Bình luận

xem phim hợp đồng hôn nhân đi bạn. hay lắm luôn  Đăng lúc 18-4-2016 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

484#
Đăng lúc 25-4-2016 21:58:16 | Chỉ xem của tác giả
Chính thức xem xong hai tập cuối phim Hợp đồng hôn nhân
Thật là một bộ phim cảm động, chú gìa diễn hay quá, Chemistry với UEE cũng tuyệt
Hi vọng sau phim hai người sẽ hẹn hò, chú già 45 rồi, vừa đẹp trai và giàu có mà tới giờ chưa ai rước và chưa rước ai cũng uổng lắm
sẽ luôn ủng hộ hoạt động của chú.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

485#
Đăng lúc 25-4-2016 22:01:37 | Chỉ xem của tác giả

cre: lee seo jin vietnam fanpage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

486#
Đăng lúc 28-4-2016 19:02:05 | Chỉ xem của tác giả

Cre: triangularlily
Trả lời