Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Hee Ae - 김희애

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 8-6-2014 12:11:55 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] Infinity Challenge Ep381 phần của nữ thần
up xong từ sáng mà mình có việc phải đi gấp nên ko post lên cho mng dc.
Cá nhân mình ko thích dạng show này lắm, nó ko phải talkshow mà dạng hầm bà lằng mấy anh thành viên thì nhiều vđ, khách mời có mình nữ thần. mấy ảnh tranh nhau nói quá chừng, tán hưu tán vượn, nữ thần chỉ biết cười trừ mình cũng ít coi show Hàn nữa nên ngôn ngữ show cũng ko rành mấy. nhiều cái mấy chú đó nói mình chả hiểu mô tê là đang đề cập tới vđ gì. thôi xem ngắm mặt mộc nữ thần nha
https://plus.google.com/u/0/phot ... 2672352766314212482

Bình luận

@Melody: link trên bạn chọn Thêm => Tải xuống video sẽ tải đc clip gốc (đuôi mkv) nha. bạn xem ảnh nì http://i.imgur.com/MM1Aqkq.png  Đăng lúc 8-6-2014 09:51 PM
bạn có thể share link download được không chaovit.  Đăng lúc 8-6-2014 05:26 PM
làm show mệt phờ ra :)) @tinhyen: login vào 1 tài khoản gmail bất kỳ mới xem dc nha :)  Đăng lúc 8-6-2014 04:32 PM
mún mở thì các bạn phải có gmai đăng nhập zo mới xem đc @@~  Đăng lúc 8-6-2014 03:26 PM
ôi.sao k mở được  Đăng lúc 8-6-2014 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 8-6-2014 17:22:36 | Chỉ xem của tác giả
@chaovit: Excuse me, nhưng bạn cho mình hỏi 1 chút nhé! Đọc tên bạn mình cảm nhận rất quen? Bạn đọc tên mình có chút ấn tượng gì không?

btw, share với mọi người thôi! Đây là cảnh mà mình rất thích trong SLA, còn các bạn, trong SLA các bạn thích nhất cảnh nào?

source: as on photo!

Bình luận

cảnh nào có 2 ng là mình đều thích, nhất là mấy cảnh hug và kiss hehe  Đăng lúc 10-6-2014 09:16 AM
hihi mình ko nhớ ra. lâu rồi mình ko hoạt động nhiều ở 4rum nào nên có lẽ mình quên :">. Melody nhắc xíu dc hok ^^  Đăng lúc 8-6-2014 09:55 PM
Tội nghiệp Sun Jae, thèm hug mà hỏng được.  Đăng lúc 8-6-2014 07:01 PM
bạn kím mấy cái ảnh gif ở đâu đẹp quá ya :O  Đăng lúc 8-6-2014 05:38 PM
à vâng..rất thích chứ...haizz lúc đó mà kiss luôn thì fan phỡn rồi hí hí  Đăng lúc 8-6-2014 05:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 8-6-2014 17:31:34 | Chỉ xem của tác giả
À à phải post vào đây mới đúng!

Mấy bạn ơi, trên kênh sctv tổng hơp đang có phim Phụ nữ thời đại của ss KHA đó! Phim mà đó giờ chúng ta cứ lanh quanh đi tìm sub nhưng chẳng chỉ có eng sub, nay đã có lồng tiếng trên tv rồi. Hôm nay mình mới biết, hình như chiểu từ 26/5 rồi :p 16h45 thì phải. ai coi thì bình loạn nào!

Bình luận

ko vào đây mới có ngày mà topic xôm tụ hơn, mọi ng lại còn có màng làm quen nửa chớ. vui vui hehe.  Đăng lúc 10-6-2014 09:28 AM
@Tinhyen: e thấy HGI đẹp thì đẹp thật nhưng cô này cứ như bình hoa :(  Đăng lúc 9-6-2014 10:56 PM
La dolce vita em cũng xem rồi. phim đó ám ảnh ghê. Bad guy ko bằng đâu haizz. Badguy chủ yếu là trả thù. mấy phim đề tài trả thù rốt cuộc ko đọng lại ý nghĩa  Đăng lúc 9-6-2014 10:47 PM
lúc ss hỏi phim la dolce vita em cũng bất ngờ ghê ^^  Đăng lúc 9-6-2014 02:26 PM
@Jay: em cũng hợp gu với ss nhể.Ss cũng đang theo Triangle vì người cũ Oh Yeon Soo  Đăng lúc 9-6-2014 02:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 8-6-2014 17:40:51 | Chỉ xem của tác giả
Melody_06 gửi lúc 8-6-2014 05:22 PM
@chaovit: Excuse me, nhưng bạn cho mình hỏi 1 chút nhé! Đọc tên bạn mình cảm nhận rất  ...

cr: wordpress

Mình thích cái cảnh này đây. Coi tới lui ko biết bao lần. Đầu tiên là cô giáo phạt học sinh, sau đó là học sinh xin lỗi. Choài oa SJ những tập đầu đúng là puppy đáng yêu luôn đó!!!!

Bình luận

cái mặt SJ đúng là muốn cắn cho một phát thiệt hehe.  Đăng lúc 10-6-2014 09:27 AM
=))) mơ rồi Jay ơi .  Đăng lúc 8-6-2014 07:11 PM
thật lòng thì....cũng muốn bị phạt như thế này hí hí  Đăng lúc 8-6-2014 07:06 PM
Kiss trừng phạt thế này, hông biết lòng cô giáo Hae Won đang nghĩ giề  Đăng lúc 8-6-2014 07:04 PM
chắc lại phạt. trời ơi. =)) phải chôm skill này của ss KHA mới được!  Đăng lúc 8-6-2014 06:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 8-6-2014 23:22:47 | Chỉ xem của tác giả
Như thế này thì sao hả mọi người ơiiiiiiiiiiiiiiiiiii

source: as on photo

Bình luận

@nguyenhl: mới coi có tập 1 mà mình thấy hơi nhức óc rồi hehe, ngay cả cái dáng đi đứng của ss già trong phim đó cũng lẵng lơ nửa à hehe.  Đăng lúc 11-6-2014 09:40 AM
@tinhyen: cái phim My husband's lover mình mới coi có tập 1 mà đã chóang với ss, lẵng lở bất cần đời ghê ghớm hehe. mà phim hay ko vậy?  Đăng lúc 10-6-2014 10:13 AM
hỡi luôn.Người đẹp cầm luôn cái chảo đập vào đầu bà kia.May là coi bộ này sau đấy  Đăng lúc 9-6-2014 11:49 PM
Đang coi my husband's woman, ngất với những bộ cánh séch xy của chị ấy với body cực chuẩn.Hở với không hở rất vừa phải.Vừa coi xong màn quýnh ghen, ta nói trời...   Đăng lúc 9-6-2014 11:48 PM
thì ngất luôn =))  Đăng lúc 9-6-2014 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 9-6-2014 16:49:50 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người ^^ Mới hnào còn vào nhà post ảnh cho đỡ vắng thì hôm nay đã thấy mọi người xôm tụ thế này ^^
Chứng tỏ là sức hút của cô quá lớn, về cả ngoại hình và nhân cách. Mình biết cô từ Midas, và đến SLA thì thực sự bị mê hoặc bởi lối diễn và sau khi đọc, tìm hiểu, và xem NOF thì còn bị cô "hạ gục" bởi chính con người cô nữa. Thực sự, Kim Hee Ae quá đặc biệt, sức hút của người phụ nữ này thực sự quá khó cưỡng.

Vì mọi người cũng đang bàn về NOF nên mình sẽ up một số câu chuyện về cô trong suốt 8 tập chương trình. Đầu tiên là cảm nhận của cô Mi Yeon và cô Ja Ok về cô ^^

Có lẽ, trong suốt chương trình cô thân thiết nhất với cô Mi Yeon, hai người có cách nhìn về việc giải quyết mọi chuyện khá giống nhau. Thực sự, xem NOF những tập đầu có thể thấy sự cố gắng của cô MY khi tiếp xúc với cô, ngay từ khi gặp mặt, ở cô đã toát lên vẻ bản lĩnh, và cứng cỏi của một người phụ nữ trải đời. Nhưng càng về sau, bằng sự nhiệt tình của mình, thể hiện tình cảm nhiều hơn, cô MY đã thực sự khiến mặt khác của "đồng tiền" Hee Ae được bộc lộ ra. Mình thực sự thấy ấm lòng khi thấy hai cô nhẹ nhàng ôm nhau cho đỡ lạnh khi đứng đợi xe bus, rồi khi đi dạo hay đi thăm quan đều sánh bước cùng nhau tản bộ.

Đối với cô Ja Ok, trong suốt cả chương trình, cô luôn nhẹ nhàng và âm thầm trao những cử chỉ ấm áp cho cô JO như với một người chị gái của mình. Mình đã có chút ghen tị khi thấy cô nhẹ nắm lấy tay cô JO rồi vòng qua eo mình rồi cầm lấy, giữ ấm. Khi đi cùng nhau, cô luôn khoác vai, hoặc ôm lấy cô JO, cô không nói ra tình cảm của mình bằng lời nhưng luôn dùng hành động để thể hiện. Cô hiểu được nỗi đau của cô JO khi vừa trải qua điều trị ung thư nên cô luôn dành sự dịu dàng, ân cần cho người chị ấy. Cô tình cảm, và chu đáo vô cùng.

Mình sẽ viết về 1 số những điểm làm mình nhớ trong NOF, mong rằng sẽ giúp được chút gì đó cho những bạn chưa xem ^^

Bình luận

@turtle: đúng là họ ko có con. hôn nhân chóng vánh. mà cứ như bản năng, đàn ông ly dị xong lại nhanh chóng có 1 cs hạnh phúc khác. còn ng phụ nữ thì ko biết đến bao giờ   Đăng lúc 11-6-2014 09:32 PM
@Jay: Chuẩn luôn ạ =)) Qua NOF biết được quả ăn 2 tay siêu kinh điển của nữ thần =)) Cứ dở Gag ra là mọi người lại "Chị đừng xem mấy ct Gag nữa =))  Đăng lúc 11-6-2014 05:21 PM
nữ thần trong NOF là 1 người cực kì hiếu kì, ham ăn,.... cute chết đc luôn..thíc nhất những trò gag mà nữ thần làm chọc cười :3  Đăng lúc 11-6-2014 01:32 PM
@Turtle: Em cũng không biết ạ, nhưng cô MY tính tốt, chu đáo lắm ạ, cô cũng tình cảm nữa  Đăng lúc 11-6-2014 01:09 PM
mà MY và chồng cũ hình như ko có con p ko @V? vì trước đọc báo thấy bảo anh ta rất là vui khi có con gái với chị KNJ.  Đăng lúc 11-6-2014 02:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-6-2014 09:43:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim Secret Love Affair thật hay, lâu lắm rồi không xem một bộ phim hàn quốc nào, vì ngại thể loại sướt mướt, bi kịch trong phim. Mình phải cảm ơn sự vô tình khi xem phim này, đến với bộ phim hoàn toàn tình cờ, vì chưa từng biết cô Kim và cũng mới xem Yoo ah In trong 2 phim, một phim về thời trang thì dở quá. tập 1 xem không nhập tâm vì vừa làm vừa xem, đến tập 2 thì phải quay lại xem lại tập 1, và thế là đau khổ khi hàng tuần đợi chờ mòn mỏi, điên cuồng lùng sục thông tin về cô Kim. Tắc lưỡi, sao mình chưa bao giờ biết cô vậy cà, hồi quảng cáo midas cũng ko xem. ôi thời kì đau khổ, nhưng rất ngọt ngào bắt đầu. mãi mới biết có trang bình luận về phim, điên cuồng đọc tất cả bình luận về phim, về cô trong một đêm, thời gian đau khổ kéo dài đến tận bây giờ và chưa có dấu hiệu kết thúc. ÔI YÊU hai nhân vật HW và SJ quá rồi, bây giờ cảm thấy Nàng kim đóng cặp vơi Zai khác ngoài YAI cũng ko thích và ngược lại.
Mình cũng trưởng thành rồi, cũng qua cái thời điên cuồng vì trai xinh gái đẹp rồi, nghĩ các em teen bây giờ nhiều khi cười thầm, vậy mà vì sao vì cớ gì mà bây giờ hâm mộ cô KIM điên cuồng hơn các em.ở CÔ KIM có vẻ đẹp của người phụ nữ trưởng thành, mặn mà, có duyên,thông minh, quyết đoán, làm tan chảy trái tim chị em. Đáng nhẽ các bà các chị phải hâm mộ SJ hơn cớ sao lại hâm mộ HW hơn, vì sao vì nhân vật này quá hay mà, liệu có ai đảm trách dc vai này ngoài cô Kim ko?
Kết phim không hẳn là buồn, nhiều điều còn chưa rõ ràng, kể ra có chục tập nữa thì hay.Chưa bao giờ chuyện ngoại tình lại được ủng hộ như thế này.Cô Kim diễn xuất tuyệt lắm, diễn viên nữ đầu tiên của hàn làm mình điên đảo, đảo điên. Bộ phim quá hay và ám ảnh. ám ảnh như đọc một bộ truyện tranh " mặt nạ thủy tinh", cái kết làm người ta không ngừng nghĩ về nó. ÔI  ở Phim S L A cái gì cũng xuất sắc, không có gì phải phàn nàn, chuyển biến tâm lý, đối thoại qua tuyệt, làm ng xem tan chảy. bao giờ mới có một tác phẩm " ĐỈNH CAO" như thế này.
Gặp ai mình cũng giới thiệu phim này,MỌI NGƯỜI bảo mình lậm quá sâu rồi .mình mong muốn ai ai cũng biết về cô, được thưởng thức tác phẩm hay  của cô.mong muốn họ cũng sa vào cái chết ngọt ngào và êm ái giống mình.híc.yêu cô KIM hơn anh Y A I, mong fans của anh zai thứ lỗi nha.
điên cuồng lập nick mục đích chia sẻ với các bạn có cùng đam mê, nghĩ thì nhiều, viết ra thì văn lủng củng, rất mong các bạn đừng cười chê.
Mình là Đinh Thảo Sinh Năm 87, biết mỗi bạn chao vịt vì cũng có tham gia bình luận ở Face KIM HEE AE FANS CLUB rất mong các bạn cho mình than gia nhóm bình luận với nhé. hi...

Bình luận

@nguyenhoanglong m cũng vậy, rất vui khi dc làm quen với mọi người  Đăng lúc 11-6-2014 12:01 PM
hơi bị giống hai bạn nha. idol của m lâu lâu điểm lại thì chỉ là 6x, 7x,8x(đời đầu) cũng toàn là nữ,miễn nhiễm với mấy oppa.  Đăng lúc 11-6-2014 11:42 AM
mà idol trước giờ của mình toàn là nữ mà lại toàn là mấy chị già ko mới chít. mình mới là đứa kỳ kỳ nè hehe.  Đăng lúc 11-6-2014 09:47 AM
ví như bác đạo diễn SLA, từ AWC đến SLA xoay quanh nhân vật nữ nhiều hơn. YAI đóng trong SLA quá hay, nhưng đề tài trong phim rõ nghiên về nhân vật của KHA.  Đăng lúc 11-6-2014 09:45 AM
aiya, chắc là lesbian rồi, ko sao mình ko kỳ thị...haha, mình giỡn thôi. có thể bạn toàn coi phim mà nhân vật nữ có tính cách hay hoặc đề tài chính là nữ.  Đăng lúc 11-6-2014 09:43 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-6-2014 14:32:00 | Chỉ xem của tác giả
nguyenhoanglong gửi lúc 10-6-2014 09:43 AM
Phim Secret Love Affair thật hay, lâu lắm rồi không xem một bộ phim hàn quốc nào, vì ngạ ...

Cô KIM toàn fans nữ nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 10-6-2014 15:50:40 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên biết đến cô KHA là ở NOF. Cũng tình cờ thôi, buồn buồn dạo quanh Zing xem có gì để xem không thì thầy NOF. Trước đó có nghe qua chương trình về các Cụ Ông, rồi có nghe phong phanh về NOF, nghe đồn là hay lắm, nhưng cũng không quan tâm( thói quen của mình là chỉ xem những chương trình có người mà mình thích, không thích thì có hay cách mấy cũng chả xem). Thấy poster cũng ấn tượng, vậy là xem thử. Xem tập 2 trước mơi ghê chứ.. Ta nói có 5 người mà chỉ để ý có một người thôi. Dáng người thanh mảnh, khuôn mặt thì hiền vô cùng, có gì đó rất thu hút, toát lên vẻ quý phái sao sao ý. Vậy là đổ cái rầm. Kết quả mới xem được 1/2 thì dừng rồi vào Google gõ ì đùng tìm thông tin về cô ấy. Đúng lúc trên TV có chiếu Wife's Credential, xem được hai tập thì bận không xem được nữa.Lại đúng lúc có tin về SLA, vậy là lót dép hóng từng tập. Bây giờ thì cuồng mất rồi. Không biết bao giờ mới xem hết mấy phim trước đây của cô nữa.

Bình luận

cảm giác đó thiệt là.....ngàn chấm, giống như thui thủi một mình. haha  Đăng lúc 11-6-2014 11:58 AM
lúc trước có up vài bài trên fb về phim,về cô mà giống như đang độc thoại vậy. Giờ thì vào đây có nơi để 8, k gì sướng bằng  Đăng lúc 11-6-2014 11:23 AM
@nguyenhl: mình thì lại thấy ít vậy mà vui (đừng ít quá thôi), ấm cúng hơn, trò chuyện thân mật hơn chút hehe.  Đăng lúc 11-6-2014 10:53 AM
Chào bạn ^^ Thường xuyên vào nhà chơi nhé ^^  Đăng lúc 11-6-2014 01:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 10-6-2014 19:57:05 | Chỉ xem của tác giả
chaovit gửi lúc 8-6-2014 12:11 PM
[Vietsub] Infinity Challenge Ep381 phần của nữ thần
up xong từ sáng mà mình có việc phải  ...

Cảm ơn nhé chaovit! Cái này là bạn làm hả? Thật giỏi quá, sub mấy cái này canh cực lắm đúng không? Cố gắng tranh thủ làm được clip nào thì share với mọi người nhé. Tiếp tục phát huy he he.
Show Hàn nói chung (entertainment) thì mình thấy đôi khi ngộp luôn vì họ nói nhiều quá và nhanh nữa =.=' coi không quen chắc sẽ inh tai lắm đây.

Bình luận

Time thoại show thực tế Hàn khổ lắm ạ :( Nói nhanh và nhiều kinh khủng luôn :(  Đăng lúc 11-6-2014 01:37 AM
mình thích những talkshow trò chuyện hơn là hài kiểu này ^^. hay show thực tế như NOF cũng dc. nhưng thôi có nữ thần là dc nhỉ :x  Đăng lúc 10-6-2014 10:03 PM
I.C này có softsub Eng nên mình đỡ vất vả phải canh sub. chỉ dịch rồi mã hóa lại thôi. mình cũng còn dự định làm Healing Camp nhưng chưa tìm dc nguồn sub  Đăng lúc 10-6-2014 10:02 PM
I.C này có softsub Eng nên mình đỡ vất vả phải canh sub. chỉ dịch rồi mã hóa lại thôi. mình cũng còn dự định làm Healing Camp nhưng chưa tìm dc nguồn sub  Đăng lúc 10-6-2014 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách