Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lunamun
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Kyung Ho - 정경호

[Lấy địa chỉ]
381#
Đăng lúc 7-2-2014 16:27:06 | Chỉ xem của tác giả
InStyle Magazine 6/2013

cre: kmagazinelovers
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

382#
Đăng lúc 8-2-2014 20:30:43 | Chỉ xem của tác giả
ôi mình khá bấn anh này từ hồi xem Thời khác giữa chó và sói (hơn cả Lee Jun Ki). xem tiếp đến mấy phim điện ảnh và cuối cùng là Smile, You gục hẳn. vai đó quá hay đã được lấy làm hình mẫu lý tưởng (mỗi tội chờ một anh thế này ngoài đời chắc ế đến già)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

383#
Đăng lúc 3-6-2014 22:25:28 | Chỉ xem của tác giả
        Buổi họp báo ra mắt chương trình giải trí mới "Law of the City" ngày 2/6.2014

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

384#
Đăng lúc 3-6-2014 22:26:04 | Chỉ xem của tác giả

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

385#
Đăng lúc 25-8-2015 16:50:31 | Chỉ xem của tác giả
Ui sao bạn giai diễn xuất hay thế này mà tin tức ít thế, post cuối cùng là từ 2014

Mình góp tin thôi, vì đang rất thích Falling For Innocence, Cruel City nữa.

5 ĐIỀU THÚ VỊ VỀ JUNG KYUNG HO

1. Bố nổi tiếng
Bố của Jung Kyung Ho chính là Jung Eul Young, nhà sản xuất phim ở đài KBS đồng thời là đạo diễn bộ phim truyền hình "My Man's Woman". Chắc bạn nghĩ điều này sẽ tạo điều kiện dễ dàng cho Jung Kyung Ho thâm nhập lĩnh vực diễn xuất truyền hình nhưng chính khát khao làm diễn viên của Jung Kyung Ho đã gây chia rẽ 2 bố con. Họ hầu như không nói chuyện với nhau suốt 4 năm trời sau khi Jung Kyung Ho quyết định học chuyên về diễn xuất, nhưng cuối cùng hai bố con cũng đã làm lành.

2. Bạn gái nổi tiếng
Jung Kyung Ho đã hẹn hò với nữ diễn viên đồng thời là thành viên của nhóm Girls Generation Choi Soo Young. Họ cùng học chung trường đại học và đi lễ cùng 1 nhà thờ. Hai người đã bị chụp ảnh hẹn hò hồi đầu năm 2014 và không lâu sau đó đã công khai thừa nhận quan hệ tình cảm của cả hai. Dù Jung Kyung Ho không nói gì về mối quan hệ của họ nhưng cậu chàng luôn cười tươi mỗi khi tên nàng được nhắc đến.

3. Bạn thân là Ha Jung Woo
Hai người đã gặp nhau khi học trường Đại Học Chung Ang và là bạn cùng phòng trong suốt năm đầu đại học. Ha Jung Woo cũng có bố rất nổi tiếng, diễn viên Kim Yong Gun. Chính diễn xuất của Ha Jung Woo đã khiến Jung Kyung Ho quyết định học diễn xuất.

4. Chơi thân với nhiều bạn trong nghề
Không chỉ có Ha Jung Woo là bạn thân trong nghề, Jung Kyung Ho còn thân với Ji Jin Hee của phim "Empress Ki" và Gong Joo phim "Coffee Prince".  Trước Jung Kyung Ho khi nhập ngũ, họ đã cùng nhau uống rượu và chia sẻ kinh nghiệm trở thành 1 quân nhân tích cực. Jung Kyung Ho đã hoàn thành nghĩa vũ quân sự năm 2012.

5. Không cạnh tranh
Jung Kyung Ho có rất nhiều bạn trong nghề bởi tâm niệm của anh là không cạnh tranh với những diễn viên khác. Anh nói "Tôi không làm thế được vì bản thân khá nhút nhát." Nếu họ thành công, tôi sẽ chúng mừng họ. Khi tôi đóng phim "Time Between Dog and Wolf", đạo diễn Kim Jin Min đã lo ngại rằng Lee Jun Ki và tôi có thể sẽ cạnh tranh nhau để xem ai diễn giỏi hơn. Ông ấy cũng lo lắng rằng điều đó sẽ khiến cho mọi thứ không được dễ chịu. May mắn là cả hai chúng tôi rất thoải mái với nhau. Cả hai đã trở thành bạn bè sau khi bộ phim đó.

Cre: Kdramastars
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

386#
 Tác giả| Đăng lúc 13-10-2015 15:26:47 | Chỉ xem của tác giả
Anh ý diễn xuất quá hay ấy chứ, rất tự nhiên và lôi cuốn. Tớ thích anh ấy từ khi xem phim Smile you, xong lục lại Time Between Dog and Wolf. Dzai chất, nhưng không phải là cái chất hút hồn được girl trẻ, nên anh ý chỉ có mấy fan giừ giừ như mình đây thôi .

Bận quá mà chưa xem được mấy bộ film mới anh ý đóng nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

387#
Đăng lúc 10-3-2016 22:30:55 | Chỉ xem của tác giả

Cre: eluvnel
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

388#
Đăng lúc 10-3-2016 22:36:48 | Chỉ xem của tác giả

Cre: eluvnel
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo