Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Joo Won -주원-

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 9-4-2012 22:07:57 | Chỉ xem của tác giả
The ASK Enquire autograph session on 3.2010

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 9-4-2012 22:09:14 | Chỉ xem của tác giả
Đón giáng sinh cùng fans năm 2010

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 9-4-2012 22:45:37 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Won twit hôm qua 8.4

할아버지 김형준ㅎㅎ 잘어울리눼~~RT @jjunpd77: 우리 100억짜리드라마 맞는거야? 꼭 이렇게까지 해야되는거야? 조연출이 보조출연까지 해야되는거냐구!ㅜㅜ

@jjunpd77 (tên tài khoản twitter của Kim PD) : Chúng ta đang quay bộ phim trị giá 100 won sao? Phải làm thế này sao? Các PD phải đóng mấy vai này sao? T-T

Joo Won:  Kim PD-nim, đẹp quá đi huh ~~

Chi trans: baidu
Eng trans: yoonshinli
Viet trans by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 10-4-2012 21:46:06 | Chỉ xem của tác giả
Joowon's twitter ngày 9 và 10.4

오늘 촬영 끝! 어여 씻구 싶다!^^ 감정씬은 너무 힘들어…ㅠ 멍하다~ㅠ 내일도 화이팅!!! 모두 굿나잇!!^^ 나하고 우리 멋진횽 하고 해맑게~~

Trans: Kết thúc buổi quay phim của hôm nay, tôi muốn đi tắm một cái! ^^ Cảnh quay hôm nay thật buồn...… TT  Và mệt nữa~ TT  Ngày mai cũng phải cố lên thôi!!! Chúc mọi người ngủ ngon nhé!!^^ Xin hãy cổ vũ những nhân viên và diễn viên tuyệt vời cùng tôi nào~~

Sau đó sáng nay nam diễn viên Shin Hyun Joon (đóng vai anh trai bạn Joo Won trong phim) khi nhìn thấy cái ảnh trên kia đã có một màn đối thoại rất ngàn chấm với bạn ý =))

Shin Hyun Joon: 강토야~이강토~ 사랑해~내동생. 감자 넘 많이 먹은 내 멋진 동생n_n

Joo Won:  형이 감자를 내 입에 세개나 넣었다 ㅋㅋ

Trans: Shin Hyun Joon: Kangto ah~Lee Kangto~ Anh yêu em~ Em trai của anh. Em trai diệu kì ăn quá nhiều khoai tây n_n

Joo Won: Anh chính là người đã ấn 3 củ khoai tây vào miệng em đây này =.=

Engtrans: yoonshili
Viettrans by me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 10-4-2012 22:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Movie “Unidentified Video” (Joo Won, Park Bo Young) khởi chiếu ngày 31.5

Movie kinh dị “Unidentified Video" (Don’t Click) do Park Bo Young và Joo Won đóng vai chính sẽ chính thức ra mắt ngày 31.5.

“Unidentified Video” là câu chuyện về một cuốn băng được biết với cái tên "cuốn băng cấm" gây tò mò trên internet. Jung Mi (Kang Byul) nhờ bạn trai của em gái,Joon Hyuk (Joo Won), người đang làm việc tại tổ điều tra đặc biệt về tội phạm không gian mạng, tải cuốn băng này về. Sau khi mở ra xem, hàng loạt sự việc kì lạ xảy đến với Jung Mi. Và em gái cô, Se Hee (Park Bo Young) phải cứu chị mình…

Theo kế hoạch ban đầu, bộ phim sẽ được khởi chiếu vào mùa hè 2011, tuy nhiên vì một vài lí do mà đã được dời lại cho đến bây giờ.

Trở lại màn ảnh rộng sau 3 năm, lần này Park Bo Young đảm nhận vai nữ chính Se Hee – cô em gái. Hình ảnh đáng yêu của cô trong“Speed Scandal” (với Cha Tae Hyun) đã được nhận rất nhiều lời tán dương và sự yêu thích từ công chúng, giờ đây khi thay đổi để đóng một bộ phim kinh dị khiến người hâm mộ rất tò mò và trông chờ bộ phim.

Joo Won vào vai nam chính, cũng là bạn trai của Se Hee – Joon Hyuk. Anh sẽ có nhiều cảnh lãng mạn với Park Bo Young trong bộ phim này. Joon Hyuk là sinh viên mới ra trường và giờ đang làm ở tổ điều tra đặc biệt về tội phạm không gian mạng. Anh cảm thấy có lỗi khi chính là người đã tải cuốn băng về và đưa cho Jung Mi, và Jung Mi đã phải hứng chịu lời nguyền sau khi xem nó. Do vậy anh quyết định bảo vệ cho hai chị em dù có xảy ra bất cứ chuyện gì. Hình ảnh của Joo Won trong phim không chỉ nam tính, hơn nữa còn thu hút thông qua sự thông minh, dũng cảm khi cố gắng tìm ra bí mật của cuốn băng.

Kang Byul vào vai chị gái Se Hee - Jung Mi, một cô gái thân thiện và vui vẻ, sau khi xem cuốn bằng, rất nhiều điều ghê sợ và thần bí cứ liên tiếp xảy đến với cô, khiến Jung Mi trở nên sợ hãi và điên loạn.

Teaser movie:

Source: Joo Won's baidu bar
Engtrans: [email protected]
Viettrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 12-4-2012 23:50:44 | Chỉ xem của tác giả
EunHee gửi lúc 10-4-2012 21:46
Joowon's twitter ngày 9 và 10.4

còn có màn đối thoại cậu Won bé bóng nói nhớ mấy ông anh trong 1n2d, anh Huyn Joon nhảy vào hỏi "thế còn anh thì sao?", bạn kia trả lời em cũng nhớ anh, dù chúng ta mới gặp nhau, hẹn gặp lại anh ý =))
đúng là 2 anh em ngàn trấm ... =))

mà bao giờ có phim mí em Bo Young kia đi xem k bạn ;;)

Bình luận

vấn đề là VN có mua bản quyền ko =))  Đăng lúc 17-4-2012 06:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 18-4-2012 22:24:31 | Chỉ xem của tác giả
Huhu mình vừa nghe tin đoàn làm phim Gaksital gặp tai nạn, 1 chú diễn viên phụ qua đời, gần 30 người bị thương :((
Mong bạn Won ko sao, cả đoàn làm phim cùng nhau vượt qua khó khăn này
Hix mình lo quá, thương cả đoàn, làm việc đêm thành ra thế này đây

Bình luận

omg ... :cry:  Đăng lúc 22-4-2012 04:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 19-4-2012 20:38:23 | Chỉ xem của tác giả
yô, em tự kỉ với nào :)), em mới xem xong 30  tập của Kim tak gu, thik nhân vật chính thì ít mà thik nhân vật thứ chính thì cực kì nhiều, ôi chết ngất với Ma Jun ý, kute dã man, tất cả các cảnh đều ngất lên ngất xuống hết ý, kết ánh mắt, môi ;;) ôi cái j cũng thik ý các tiền bối à :">

Bình luận

mình cũng để ý JW từ Ma Jun đó, thích hơn nam chính ^^  Đăng lúc 21-4-2012 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 21-4-2012 21:57:17 | Chỉ xem của tác giả
Poster

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 21-4-2012 22:00:41 | Chỉ xem của tác giả
anh lính Lee Kangto

Cre: Weibo