Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Max
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Internet Download Manager - Trình download số một thế giới!

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 16-5-2013 14:10:55 | Chỉ xem của tác giả
MirumoDepon gửi lúc 13-5-2013 12:57
Thê nếu IDM hiện lên cái bảng có dòng này: "You have an obsolete google chrome browser in ...

Cứ yes đi ! Thấy báo cập nhật hay báo fix thì cứ ok, rùi sau đó crack tính sau, IDM ko cập nhật thường xuyên trong khi trình duyệt lại cập nhật thường xuyên, chạy xọc lệch đểu lắm

Bình luận

Cảm ơn bạn!  Đăng lúc 16-5-2013 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 30-7-2013 14:40:50 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra tốc độ download cũng không thay đổi nhiều, cái chính vẫn là tốc độ đường truyền, IDM tiện dụng ở chỗ lên lịch download tự động, mà cái này thì versions cũ cũng có ;))

Bình luận

Căn bản là nó fix để phù hơp với những trinh duyệt mới thôi chứ cũng không có gì thay đổi mấy :))  Đăng lúc 30-7-2013 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 1-8-2013 12:38:11 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi lạc đề tí :D
Mình xài bản IDM cũ, ko biết tại máy hay j, mà download trên youtube ko dc, nó tách ra 2 phần download, hình riêng, audio riêng :((( làm thế nào bh, nh` phim mún coi qá :(

Bình luận

Update luon cả IDM lên bản 6.17 build 6 đi :))  Đăng lúc 1-8-2013 11:46 PM
bạn Update IDMCC cho fire fox thì down IDM bản nào cũng như nhau cả thôi bạn ah, đôi với fire fox thì bận chủ yếu là update IDMCC cho nó thôi, nếu rảnh thì bạn  Đăng lúc 1-8-2013 11:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 2-8-2013 01:09:46 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Help. IDM BỊ lỗi invalid key, phải làm sao

Mình down IDM về, xử dụng hết 30 ngày trial thì nghe người ta xúi dại cài key vào rồi bị lõi6i invalid key, h dù mình uninstall bản cũ cũng ko thể cài bản mới dc. Mình phải làm sao đây? :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 2-8-2013 13:48:40 | Chỉ xem của tác giả
Bạn có thể down bản IDM silent về rồi cài đè nó lên là xong bảo đảm là được bản quyền mãi mãi nhé, chỉ có điều khi sài bản silent thì bạn không nên update khi IDM có thông báo update nhé bạn không nó lại đòi key bản quyền sau khi updat:))
Về link down các bản silent thì ở ngày mấy thớt trên được đánh đậm rồi mình không cần phải cho bạn link nữa nó ở ngay tóp trên cùng ấy
Have fun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 4-8-2013 09:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Hiện nay trên mạng có nhiều bản IDM Silent đấy bạn. Giờ ít ai dùng trial lắm ^^. Bạn có thể vào trang này mà tải IDM Silent nè!
  1. http://idmsilent.net
Sao chép mã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 10-8-2013 14:39:58 | Chỉ xem của tác giả
Ngoài IDM ra bạn có thể dùng thêm một soft download mới khá ok mà lại hoàn toàn free nhé.
Giới thiệu cho bạn thêm soft mới này là eagle Get. Theo đánh giá của mình thì phần mền này xứng đáng là phần mền thứ hai bạn nên nghĩ tới nếu như bạn không biêt cách crack IDM :)) Vì phần mền này nó hoàn toàn free, mọi tính năng tốc độ đều có thể nói là ngang ngửa với IDM nhé :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 10-8-2013 15:35:28 | Chỉ xem của tác giả
Bạn có thể lên google search cách crack IDM là có nhiều hướng dẫn lắm. Do sợ forum ko cho link dow crack nên mình ko đưa lên đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 10-8-2013 18:36:05 | Chỉ xem của tác giả
đầu tiên b dùng CCleaner xóa sạch mấy cái ltinh khi b cài IDM từ trước,rồi down bản IDM slinet trong box 4rum nhà mình có ý.chúc b thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 11-8-2013 15:34:25 | Chỉ xem của tác giả
bạn phải xóa key trong registry thì mới dùng được, nều ko dk thì crack hoặc dàng bản silent plus
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách