Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: .Me.
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara][Official MV] Thời gian chưng mưa / 时间煮雨 - Ngô Diệc Phàm (Ending song phim Tiểu thời đại 3)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 22-7-2014 19:17:55 | Chỉ xem của tác giả
hóng hóng, ta hóng, ta hóng, ta hóng :v :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 22-7-2014 20:10:29 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian chưng mưa quá hay đi phần lời do Quách Kính Minh viết ý nghĩa quá. Phàm nó hát nghe hoài không chán. Tuổi thanh xuân không chịu nổi dối lừa, tuổi xuân hoang đường tôi không phụ người... Nghe đồng cảm ghê càng sống lâu càng thấm thía cái gọi là tuổi thanh xuân đau mà không thương. Coi phần Ending càng đau lòng với cái đau khổ của các nhân vật. Phàm à làm tốt lắm. Fanqin cùng Phàm đi qua những năm tháng ấy và trưởng thành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 22-7-2014 21:42:56 | Chỉ xem của tác giả
Bài này là bài đầu tiên của Kris mình nghe sau khi Kris rờ EXO.
Bài hát nghe rất hay, nhẹ nhàng, nghe vào ngày mưa rất hợp.
Chúc Kris thành công trên con đường anh đã chọn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 22-7-2014 21:56:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhớ những ngày tháng ấy
Rất lâu rồi không nghe Diệc Phàm hát
Có lẽ, giọng của anh không phải là hay nhất, nhưng thanh âm đó thật sự chạm đến tận tim
Từng lời từng lời rót vào tai, chất giọng trầm ấm, không biết qua bài hát này anh có muốn gửi gắm điều gì, nhưng có cảm giác, anh đã hát bằng cả tấm lòng mình
Lâu rồi chưa nghe bài hát nào mà cả thấy lòng nhói theo, cả người đều lâng lâng theo điệu nhạc, tâm trạng biến hóa như bài này
Có lẽ đây thật sự là một cơ hội? Chỉ mong anh thấy hạnh phúc
Cảm ơn subteam :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 22-7-2014 21:56:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

mặc dù nghe nhạc của exo cũng nhiều nhưng lần đầu được nghe anh hát như thế này. bài hát nghe da diết quá.
nghe bài hát có cảm giác lay động trong tim. các bạn thử nhắm mắt mà k nhìn sub mà xem thực sự cảm động lắm
cảm ơn các bạn đã dịch nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 22-7-2014 23:08:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thời gian trừng mưa nghe bài này lại bật Tiny times 1,2 xem lại bài hát vang lên trong phim đúng phân cảnh thật khiến làm con tim người xem thổn thức.
Phần 3 bên trung có rồi háo hức quá bởi trailer quá hấp dẫn, không biết các cô gái kia còn phải đối mặt gì với tuổi trẻ, họ ra sao qua mỗi lần vấp ngã ấy, họ tìm đến T.y thế nào đây.
Bài hát này mik vẫn thik nghe giọng nữ Úc Khả Duy hơn... nghẹ lại đợi chờ subteam nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 22-7-2014 23:24:40 | Chỉ xem của tác giả
Lâu không nghe nhạc Trung Quốc, giờ tình cờ nghe một bài này thấy hay quá, kết luôn mới ghê. , lời ca thật cảm động, lại còn là nhạc phim nữa, mình vốn thích nghe nhạc phim hơn. Bài trong phim Tiểu thời đại 3, không biết subteam nhà mình có sub phim này chưa nhỉ, mình đã xem phần 1 và 2 rồi. Thế là nghe bài này lại mò lại phần 1 và 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 23-7-2014 07:16:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

hầy nghe bài này mà não cả zuột
zị là anh nó thành công rồi
cứ vừa nghe rồi lại nghĩ tới phần mà mà đắng...
với mớ poster, ost, rồi đồn thổi các kiểu
thì xác định phần 3 tan nát cõi lòng êm nó rồi
à mà nghe mỗi người một kiểu a, đều rất cảm xúc,
cái tấm hình em nó rất thích nhá, nhìn đằng sau anh nó rất khí chất
thanks ST rất nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 23-7-2014 08:38:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nghe Phàm hát thật sự vẫn rất rất xúc động! thấy được rất nhiều đam mê và tài năng của anh <3 từ bây h sẽ là con đường mới, những ngày rất mới, chỉ mong họ luôn hạnh phúc và thành công. sự yêu thương là nhân duyên rất đặc biệt, sẽ chỉ có chuyển hóa một chút, nhưng bản chất sẽ không bao giờ thay đổi. WU YI FAn fighting <3 EXO fighting <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 23-7-2014 08:42:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

nghe bài này rất thích, vì mình thích Tiny Times 1 và 2, nên thấy giai điệu rất có không khi của Tiny Times, tưởng tượng ra 4 nàng chia sẻ những khoảnh khắc ở bên nhau, dù khi trưởng thành, mỗi người 1 con đường, nhiều khi không có thời gian nhìn lại những gì đã trôi qua, nhưng mỗi khi có biến cố, để rồi có lúc lặng người nghĩ lại, thì những người còn ở bên mình những lúc khó khăn là ai? dù là những kỷ niệm hạnh phúc, vui vẻ hay là đau thương, tuyệt vọng thì họ cũng ở bên nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách