Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Drinking Solo 혼술남녀: Ha Suk Jin, Park Ha Sun, Gong Myung, Key

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 26-9-2016 10:25:21 | Chỉ xem của tác giả
[혼술남녀 OST Part 3] 오마이걸 (OH MY GIRL) - 너의 귓가에 안녕 (Hello Love) MV

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 26-9-2016 23:20:56 | Chỉ xem của tác giả
Preview ep 8

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 27-9-2016 21:03:54 | Chỉ xem của tác giả
Tập 7 hay quá xá. Cười muốn đau bụng.
Tập này Jin Woong đóng giả Kim Rae Won nhìn âu sầu dễ sợ luôn "Em thực sự muốn lấy đi tất cả mọi thứ của anh đế vui lòng bản thân mình hay sao hả"
Cảnh khoe body làm tưởng Ha Seok Jin khoe chứ, ai dè Gong Myung khoe, bất ngờ dễ sợ luôn, body sáu múi đàng hoàng nha không phải chơi chơi đâu. Anh này dễ thương hoàn hảo phết.
Cảnh Ki Bum với Gong Myung xao nhãng việc học phải nói là daebak. Kiếm từ lí do này sang lí do kia. Một ông Ki Bum thì đi lau dọn khắp nơi bảo giờ mời biết việc lau dọn vui như thế. Ông kia vào mạng học trực tuyến toàn mấy thứ gì đâu "Cách để xương hông hấp dẫn hơn", "Cách để tỏ tình bạn gái hơn tuổi".
Xem preview tập 8 thấy Rác chất lượng cao bắt đầu làm theo yêu cầu của nữ chính Ha Na, chắc thêm một tập vui nhộn nữa đây. "Không phải tôi làm vì cô, mà tôi quản lí lớp học ghép thôi"
Mình thấy trên mấy trang web người việt mình xem phim toàn chê diễn viên xấu, phim nhàm chán, nữ chính bánh bèo, phim đâu có thế đâu.
Phim này theo kiểu lát cắt cuộc sống tập hợp những câu chuyện nhỏ nhặt của cuộc sống, có makjang chiến tranh gì đâu mà đòi kịch tính hấp dẫn cho được.
Nhưng phim vẫn thu hút theo kiểu riêng của nó, các diễn viên đều nhập vai rất tốt từ vai nhỏ nhất đến vai lớn nhất.
Nam chính vẻ ngoài dóc chó bày đặt chê bai người khác chứ thực ra trong quá khứ đã chịu nhiều sự bất công của xã hội này, nên mới coi những người khác thuộc "hạng người không xứng với mình". Nhìn ảnh cười cười quê quê cực kì đáng yêu. Bad boy mà không phải bad boy tào lao đi làm tổn thương đau đớn rồi ngược nữ chính này nọ như mấy phim tào lao hót xình xịch kia.
Nữ chính đâu có bánh bèo đâu, rất cố gắng trong cuộc sống đó, không nghe mấy màn nói chuyện với điện thoại hay sao.
Mấy nhân vật phụ đều đáng yêu cả.
Hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 27-9-2016 22:42:47 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 27-9-2016 23:20:20 | Chỉ xem của tác giả

Cre: heartou
Trả lời