Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lalapinguoin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TV Show Mnet 2014] Tổng hợp về chương trình "Mix & Match" - Vietsub Ep 09 END HD Completed

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 16-10-2014 20:22:59 | Chỉ xem của tác giả
huhuhuhu.. BI của tôi , nhớ cậu lắm biết không , lần dầu tiên thích 1 đứa nhỏ như này
fighting !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tks Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 16-10-2014 23:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong tập 6 bản thô, cảm xúc quá ư là hỗn loạn. Hưng phấn vì bài let it go quá đỉnh, lại hơi buồn vì Song Yun Hyeong thuộc nhóm 2 người bị loại, tội nghiệp mấy nhóc ghê khóc như mưa.

Giám khảo đã xong nhiệm vụ bây giờ đến lượt bầu chọn rồi. Không biết hình thức ra sao nữa. Hóng ngày 22/10/2014. ANh em nào có link coi online trực tiếp hướng dẫn mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 17-10-2014 19:49:44 | Chỉ xem của tác giả
ep 6 :'(
hôm qua link stream cứ giật giật, đợi tới 10h hơn mnet upload thì lại ước là giá như đừng có cái ep này!!!!!
Ô mạ ơi, theo ngôn tình đam mĩ thì ep 6 ngược tâm dã man con ngan luôn, khóc một dòng sông luôn
nói chung là lúc chú Lô nói người đi tiếp là người như cứng lại, rồi nhìn thấy Jiny một mình, Bobby thì cái mặt ngỡ ngàng bàng hoàng thấy rõ thì nước mắt rơi hồi nào chẳng hay tàn nhẫn quá, khốc liệt quá, chỉ có thể thẫn thờ mà thôi (((
Lại lảm nhảm đây :'(
Trên mạng hay anti bạn HongSoek, không phải tự nhiên mà các fan anti bạn đâu. Không biết có phải là vì biên tập không khéo hay k, cơ mà từ ep 3 tới ep 5, mình cứ thấy bạn đơ đơ ngơ ngơ, chả có ý thức gì gọi là tập luyện miệt mài cả, cứ như có cũng đc không có cũng chả sao ấy!!! Nên mình cảm thấy khá là giận bạn, ngay cả ep 6, mình vẫn thấy bạn gượng gạo, không thể hoà cùng LeeHayi nên mình cũng có cảm giác của số đông là bạn chỉ ăn may mà thôi. Bạn ăn may phải không?Không phải à? Chứng minh bạn không phải đi, còn một trận nữa thôi đấy! Nhưng hiện tại, thật sự mình không nghĩ bạn phù hợp với iKON nói riêng và YG nói chung dù mình biết ít nhiều bạn cũng cố gắng. Có lẽ, JYP sẽ hợp với bạn hơn.
ChanWoo, chúc mừng em, dù biết bản thân em cũng chả vui vẻ gì chỉ còn trận cuối nữa thôi, em cũng cố lên nhé!
JinHyeong à, trong 3 người mới, chị thương em nhất. Trước khi M&M xảy ra thì em đã phải dính nhớp rồi, dù với chị đó cũng như là một thời trẻ trâu của mỗi người mà thôi. Khi xem ep 1, chị tự hỏi, em thật sự là iljidang à? Có thằng đầu gấu hút thuốc nào mà lại có vẻ mặt hiền khô hiền lành như thế, chân thành như thế??? Cảm thấy vui rất vui khi những cái nhớp trước kia chỉ là tin đồn nhảm, cơ mà cũng buồn thật buồn khi netizen cứ như lờ đi những lời đính chính của bạn em, của cô giáo em. Em cố gắng nhiều lắm, nhưng mà kết quả lại không tốt, lại thêm cái hoạ vô đơn chí này nữa... Ep 6 này, chị có cảm giác em không còn tự tin như ngày đầu quắn quẩy cùng các hyung của mình nữa... Đừng đánh mất niềm tin em nhá, dù em có là iKON hay không, chị sẽ luôn ủng hộ em JinHyoeng à <3
Yun à, Dongdong à, cả Khó Ở nữa. Không sao, không sao hết, chỉ là prematch thôi. Đừng lo, BGolds sẽ giúp các em mà, các em không có một mình đâu. Nên đừng có khóc tức tưởi như thế nữa. Binnie nữa, khóc thì cứ bù lu bù loa lên chả ai cấm đâu, đừng có cố cười rồi lại trưng cái đôi mắt "Mình là đứa bất tài k thể bảo vệ đc anh em của mình" như hồi chung kết WIN nữa, đau lòng lắm! Jiny cư tê của tớ, cậu cũng đừng khóc, cậu giỏi lắm, đã làm hết sức có thể rồi, không phải là lỗi của cậu đâu, thật đấy! Ít ra nhóm của cậu khi nhảy cũng đc hai điểm 100 còn gì, tích cực lên nào Jiny của tớ ơi, còn BGold tụi tớ nữa mà!!!! Bobby cưng của chị, cưng đừng đó bịt tai như thế, cũng đừng có khóc ngược vào trong lên như thế, cái bộ mặt đơ đơ của em nó tố cáo suy nghĩ cùng cảm xúc của em hết cả rồi...
Làm ơn, đừng cho những đứa trẻ ấy rơi nước mắt lần nào nữa, tụi nó xứng đáng được cười nhiều hơn mà!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 17-10-2014 20:04:40 | Chỉ xem của tác giả
à quên, gì thì gì vẫn hóng ep 6 của subteam. Các bạn vất vả rồi, cũng sắp kết thúc rồi còn gì!
à, cũng chúc mừng ad lapinguon nữa, ad cũng vất vả rồi, vẫn hóng các tin tức của YG từ ad, từ hồi hai em nhỏ AKMU tới giờ <3
một lần nữa, cảm ơn sub team nhoé *hun hun*
P/S: nhắc AKMU mới nhớ, ep 6 này bé Su cùng team Jiny dễ thương kinh khủng *quắn quéo* Su à, em cũng đừng khóc, như Jiny vs Yun BBQ nói ấy, nhờ có em tụi nó mới tiến bộ như vậy đấy, ngay cả chú Lô cũng hối hận khi cho team tụi em điểm quá thấp rồi còn gì :3 mong lại được gặp em cùng ông anh hai hâm đơ tài năng của em trong single/album mới nhoé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 17-10-2014 23:45:05 | Chỉ xem của tác giả
(17/10/14) Seoul Mix&Fan-meeting

cr: tổng hợp

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 17-10-2014 23:48:22 | Chỉ xem của tác giả
(17/10/14) Seoul Mix&Match Fan-meeting

cr: tổng hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 19-10-2014 15:52:44 | Chỉ xem của tác giả
Thế là sắp kết thúc chương trình này rồi. Thấy lo cho tụi nhỏ quá.
Nhỡ mà 6 đứa tụi nó không được debut cùng nhau thì sẽ ghét bố Yang lắm ý .
Hy vọng bgold sẽ vote nhiệt tình cho 3 đưa Yun, Hoe, Dong để 6 đứa sẽ mãi mãi đứng cùng nhau trên sân khấu.
Sắp sinh nhật BI rồi, chúc bé Bin khỏe mạnh, mãi mãi là leader đáng tin cậy của bọn nhỏ. Và chúc 6 đứa cùng debut nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 19-10-2014 17:06:10 | Chỉ xem của tác giả
huhuhuhuB.I của tôi, tôi biết cậu sẽ thành công mà, mạnh mẽ lên nhé,]
IKON tôi đã sẵn sàng làm 1 fan ở đó rồi ,
5tingggggggggggggggggggggggggggggggggggg !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 19-10-2014 21:05:37 | Chỉ xem của tác giả
nhopro_9x gửi lúc 17-10-2014 07:49 PM
ep 6 :'(
hôm qua link stream cứ giật giật, đợi tới 10h hơn mnet upload thì lại ước là g ...

Bài viết của e hay quá. (y)
Năm ngoái xem Win vs kq team B thua như vậy, cứ tự an ủi là tụi nó nhỏ hơn nên debut sau 1- 2 năm cũng dc, fan thương win 11 ng lắm mà, chỉ là tạo dk cho winner ra trc thôi, vậy nên M&M lần này chắc chắn tụi nó sẽ an toàn cả 6, nếu k thì noona  biết sống sao???
Tui mong happy ending

Bình luận

dạ vâng ạ huhu :'(  Đăng lúc 19-10-2014 10:14 PM
nhopro_9x: ss ngưỡng mộ e lắm, ss cảm xúc mà dạt dào là k viết dc như e đâu, dù sao chúng ta cũng ủng hộ 6 đứa, kq sẽ tốt thôi  Đăng lúc 19-10-2014 10:12 PM
Lalapinguoin: mình quên mất, để mình sửa lại, cảm ơn bạn đã nhắc nhở nhé  Đăng lúc 19-10-2014 10:10 PM
bạn ơi cmt dài dài chút nha..nếu không sẽ bị xóa đó  Đăng lúc 19-10-2014 09:24 PM
dạ vâng em cảm ơn ạ *cúi đầu* tại hôm đó cảm xúc nó tràn trề quá ss ạ :'( nhìn thấy mà thương :'(  Đăng lúc 19-10-2014 09:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 19-10-2014 21:15:06 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, sao mà em hóng ep 6 quá ST ơi.
Nghe đâu tập này team Jinhwan sướt mướt lắm. Hic...
Yang xe ôm mà không cho 6 đứa debut cùng nhau thì tui không làm fan đâu . Hứa luôn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách