Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: airenvn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"TTDK" tiết lộ camera ẩn nhặng xị của ê kíp. Lee Seung Gi đã theo lải nhải thuyết phục cả năm trời để các thành viên nhận lời tái hợp: "Chưa bao giờ nghĩ mình đã dại dột khi làm điều này"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 18-4-2016 13:24:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Anh này đi nhập ngũ mà tin tức vẫn cứ nhiều
Thành tích trong quân ngũ quá ư khủng
Hy vọng a đi quan ngũ thuận lợi bình an và comeback hoành tráng
Thk bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 18-4-2016 13:24:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Cụ tình củm quá
Đối với Cụ 2N1D k phải là công việc mà là những chuyến dã ngoại, những kỷ niệm quý giá với các anh của mình. Dù cho các anh có làm gì sai thì đối với Cụ họ vẫn là những người anh mà Cụ yêu quý nhất. Tình cảm của gia đình 2N1D sẽ kéo dài mãi mãi
Cảm ơn ss!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 18-4-2016 13:30:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

đến bây giờ mới biết là TTDK xuất phát từ ý tưởng của Lee Seung Gi, tình cảm gắn bó của ekip 2 ngày 1 đêm thật đáng ngưỡng mộ
nhờ Gi béo kiên trì "lải nhải" rủ rê mấy ông anh mà các thành viên lại tái hợp với nhau 1 lần nữa. đọc đến đoạn cậu ấy nhận quà của ông anh Ho Dong và trân trọng món quà ấy ra sao là đủ thấy tình cảm của cậu ấy với các ông anh như thế nào rùi. mùa 2 này LSG vắng mặt sẽ là một tổn thất lớn của chương trình đây, mong người mới là Ahn Jae Hyun sẽ làm tốt ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 18-4-2016 13:34:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Anh em thực sự, chân tình mới giúp đỡ và trân trọng nhau như thế, mặc kệ người đời phán xét
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 18-4-2016 13:37:57 | Chỉ xem của tác giả
Chờ anh đi nghĩa vụ về tập hợp đội anh em TTDK đi cho hoành tráng
Người tiên phong mời các anh em cũ quay về mà lại phải đi sớm, huchuchuc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-4-2016 13:51:04 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Anh em với nhau gần 10 năm rồi chứ có ít đâu. Hồi mới phát Tây du kí 1, cứ nghĩ giá có thêm Kim C với MC Mong thì vui phải biết, 2d1n lại tái xuất giang hồ.
Đọc tin mới biết Lee đồng chí tâm huyết như vậy. Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 18-4-2016 13:54:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Lee rân đúng thiệc là người có khiếu giải trí tuyệt vời. lúc nào cũng tỉnh táo, tự tin ,hài hước và cái cách anh ý liên kết vấn đề cũng rất hay ho( anh rất tỉnh, nào là reply98, ngày ba bữa). và cũng thật sự rất chân thành nữa cái việc tỉ mỉ loay hoay đánh bóng chiếc đồng hồ fan tặng và cả nói về món quà ông anh KHD tặng nữa. Tất cả, mọi thứ cụ làm đều rất chân thành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 18-4-2016 13:56:55 | Chỉ xem của tác giả
nói thật chứ trong showbiz hàn bây giờ, kiếm được 1 người như LSG khó vô cùng
ít nhất là mình thấy hiếm có người chịu chấp nhận đương đâu với dư luận khi lên ý tưởng về 1 chương trình với các thành viên con đang vướng lùm xùm chuyện cá nhân, đó thật sự là 1 sự mạo hiểm, ko ai biết trước được điều gì
nhưng trời ko phụ lòng người, chương tình đã thành công, cũng xứng đáng với công sức LSG bỏ ra
thanks bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-4-2016 13:58:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

Bao hài
Bài dịch dài cộng video đọc thích quá
Cảm ơn chủ thớt ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 18-4-2016 14:00:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +9

" Vậy nên em đã theo lải nhải với mấy ảnh suốt đến tận năm ngoái (2015). "Cùng làm đi mà, anh", em cứ theo lải nhải vậy suốt... "
đọc đến đoạn này thực sự thấy phục LSG lắm luôn
không phải ai cũng có sự kiên trì như vậy
nếu không phải vì thực sự yêu quý những người anh ấy thì sẽ ko bao giờ làm chuyện như vậy
giữa showbiz ngổn ngang trăm scandal mà vẫn còn có được người như anh, thât sự đáng quý lắm

Bình luận

Đó là vì sao đã hơn chục năm rồi các airen vẫn theo Cụ  Đăng lúc 18-4-2016 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách