Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The K2) Ji Chang Wook tiết lộ vì sao anh và Yoona trở nên thân thiết

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 28-9-2016 09:16:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thấy cách anh nói chuyện dễ thương quá đi
phim thì mới xem tập 1 nên chưa có nhận xét gì nhiều về cách diễn xuất của Yoona
nhưng nghe nói cô ấy đã có tiến bộ rồi
anh Wook thì đóng vai hành động thì quá hợp rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 28-9-2016 09:20:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

đây là anh tự khai trước nên đít pách có chụp được cũng không lo phải không trong phim anh ngầu lòi mà đi show nó khác biệt quá anh ei :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 28-9-2016 09:27:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Xem xong 2 tập rồi, theo đánh giá chủ quan của mình là hay quá hay ( vì có Wook của tui... ). Anh đóng phim thì ngầu đời vậy chứ khi đi show thì lóng nga, lóng ngóng lắm, không biết bạn Yoona có đỡ được cho anh ko nữa haha. Cám ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 28-9-2016 09:27:49 | Chỉ xem của tác giả
mình thích kiểu phim hành động như này
Wook đóng rất hay, thích ảnh từ hồi HHK
Na cũng đã rất tiến bộ. mong 2 người sẽ thân thiết hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 28-9-2016 09:30:34 | Chỉ xem của tác giả
quắn quéo 2 bạn này
trong show taxi thấy kiểu ngại ngại mà rất đáng yêu, như đang trong giai đoạn tìm hiểu ))

hi vọng tập tới của K2 rating cao nữa, phim rất đáng để xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 28-9-2016 10:57:27 | Chỉ xem của tác giả
Ớ zai đẹp lên sàn rồi à?? phải đi cày ngay chứ.
Quay phim võ thuật nhiều em cũng thích lắm, dưng mà phải cẩn thận chấn thương. Thỉnh thoảng nghe tin các anh chấn thương khi quay phim mà sốt hết cả ruột đê,
Cảm ơn bạn dịch tin nhớ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 28-9-2016 12:25:56 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự hi vọng bộ phim này của Wook thành công vì những nỗ lực của anh. Thích ánh mắt của anh, thích nụ cười của anh, thích cái cách anh làm việc, thích cách anh giao lưu với fan. Nhìn lượng fan của anh tăng lên mỗi ngày mà vui lạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 28-9-2016 12:28:08 | Chỉ xem của tác giả
pinwoo gửi lúc 27-9-2016 01:22 PM
Sao lại có lí do để k thể thân thiết nhỉ
Xem họp báo, show hai người vui vẻ ghê
Cơ m ...

Cảm thấy 2 người này sẽ thân thiết dễ thôi vì đi lục lọi thông tin bạn Na thì thấy sở thích và tính cách khá giống anh Wook. đáng yêu quá nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 28-9-2016 12:30:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim hấp dẫn như movie, tvN đầu tư kĩ lưỡng, dàn diễn viên quá ổn. Chưa phim nào bị hóng như phim này, xem live, xem raw, xem engsub, xem vietsub  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 28-9-2016 13:39:25 | Chỉ xem của tác giả
Xem hôm live trên Vapp thấy 2 bạn ngại nhau, nhưng đến hôm 23 live thì thấy thân hơn rồi, lúc ngồi vẽ lên mặt nhau mới thấy 2 bạn lầy thế nào á. Bạn Wook thấy đi show lúc nào cũng kiểu ngơ ngơ, ngại ngại nhưng mà moe lắm. Bạn Yoong nhà mình thì cũng kiểu ngại với người lạ nhưng thân rồi là bạn ấy cũng bung lụa ngay.
Xem tập Taxi hôm qua thấy cái đoạn camera ẩn để thử bạn Wook ấy buồn cười dã man, bạn Yoong diễn sâu giả vờ k mở được nắp chai mà mình cười đau ruột
Thấy ở trên facebook có nhiều người xem rồi rần rần bảo 2 người đẹp đôi định ship mà mình thấy buồn cười quá, mình chỉ thấy 2 bạn giống anh em thôi chứ chưa thấy có gì tình củm cả, nhưng đúng là đóng cặp vs nhau trong phim thì phải có sự thân thiết và hiểu ý nhau 1 cách nhất định thì mới có chermistry bùng nổ được, khiến khán giả có cảm giác fin một chút. Phim cũng mới chiếu có 2 tập nên mình không muốn nhận xét gì nhiều bởi mình vẫn đang chờ đợi kịch tính của K2 hơn. Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách