Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng PR của Subteam] Hỏi / đáp - Đề cử phim bạn muốn được Vietsub

[Lấy địa chỉ]
831#
Đăng lúc 8-5-2017 23:14:53 | Chỉ xem của tác giả
Không biết subteam có làm dự án "Đặc công hoàng phi Sở Kiều truyện" (Triệu Lệ Dĩnh, Lâm Canh Tân, Đậu Kiêu, Lý Thấm) không ạ? Phim công chiếu ngày 05/06 tới. Mình xem trailer thì thấy phim này chất lượng có vẻ tốt nên mong được xem sub của Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

832#
Đăng lúc 30-5-2017 00:06:11 | Chỉ xem của tác giả
hanhyang gửi lúc 19-4-2017 05:47 AM
Mình mạn phép đề xuất phim "Tam sinh tam thế thập lý đào hoa/三生三世十里桃花"  bản Dram ...

Như mình đã nói ở post trước mình đã kéo file từ link về chỉ cần các bạn đề nghị mình sẽ reup để mọi người có tài nguyên để làm
Còn về việc bllutv đã làm phim này thì mình thấy bên đó làm phụ đề dịch khá là tệ câu chữ có đoạn lủng củng, sai chính tả này nọ, chất lượng phim cũng kém nên mình mới xin team làm sub

Bình luận

Cảm ơn đề xuất của bạn. Chúng mình sẽ cân nhắc ý kiến của bạn và tùy vào tình hình nhân lực của subteam để sắp xếp.  Đăng lúc 1-6-2017 01:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

833#
Đăng lúc 12-6-2017 01:28:57 | Chỉ xem của tác giả
Nếu nhân lực các bạn có đủ, mình mạn phép đề nghị "Hạ chí chưa đến", do Trịnh Sảng và Trần Hạo Đông làm diễn viên chính. Phim đề tài về tuổi thanh xuân chắc là sẽ hay
Cảm ơn Subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

834#
Đăng lúc 31-7-2017 06:29:57 | Chỉ xem của tác giả
Hiện nay dự án vietsub phim " Danh nghĩa nhân dân " đang được ban quản trị fanpage Lục Nghị https://www.facebook.com/LPLLucN ... iI5LI5U&fref=nf thực hiện đến tập 34/55. Tuy nhiên nhân lực có hạn nên dự định drop sau tháng 8. Các admin có thể xem xét hợp tác hoàn thành rồi chia sẻ lên diễn đàn KITES.VN được không? 1 bộ hay mà drop giữa chừng quả thật đáng tiếc!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

835#
Đăng lúc 31-7-2017 13:37:54 | Chỉ xem của tác giả
Tuổi thơ của mình gắn với rất nhiều phim Trung Quốc, ví dụ như Hoàn Châu Cách Cách, Tân dòng sông li biệt, Như Ý Cát Tường,... Nhưng có lẽ bộ phim với kết cục bi thảm nhất, làm mình không thể nào quên được là Dương môn hổ tướng. Mình vẫn nhớ hồi đấy mới học cấp I thôi, mà xem đã khóc ầm ĩ lên rồi. Dạo gần đây mình rất muốn xem lại phim, nhưng chỉ có bản thuyết minh + chất lượng phim rất rất tệ. Mà diễn viên phim từ già tới trẻ từ nam đến nữ đều đẹp, nên mình rất muốn đề cử C-zone làm sub phim này. Bộ này có vẻ không được nổi tiếng lắm, nhưng mình rất mong được subteam giúp đỡ T__T mình có tìm được link raw khá đẹp rồi đây ^^
https://www.youtube.com/watch?v=G2ibcNNVeYY
Cảm ơn C-zone nhiều !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

836#
Đăng lúc 14-8-2017 17:37:04 | Chỉ xem của tác giả
Hiện tại mình đang tìm kiếm phim Our Shining Days 2017
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

837#
Đăng lúc 14-8-2017 17:38:49 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cả nhà,
Hiện tại mình đang hóng phim Our Shining Days 2017
http://www.imdb.com/title/tt7013194/
Mong Ad nếu có cơ hội thì hãy sub giúp em ợ. Ngàn tym đến Ad
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

838#
Đăng lúc 7-9-2017 15:40:37 | Chỉ xem của tác giả
hanchan102 gửi lúc 13-3-2015 10:01 AM
Mình đề cử Võ lâm ngoại sử 2001.

Ừ cảm ơn bạn. Phim này lâu rồi thật, mình kiếm mãi cũng đc một bộ rồi nhuwg chất lượng kém quá, bên youku thì có nhưng mình ko hiểu tiếng Hoa, lồng tiengs thì minh không xem nổi, nhưng dù sao có bản vietjzsub kia chất lượng hơi kém cũng đc. Thanks!

Bình luận

ko phải kênh của mình đâu mình tìm thấy trên youtue thôi :)  Đăng lúc 14-9-2017 07:14 PM
Kênh của bạn à bạn? Nếu vậy bạn up full bộ đc không. Mình thấy hình như list trong đó đc có tập 1. Ngày trước có bạn up full nhưng chắc do bản quyền nên b..óa   Đăng lúc 14-9-2017 09:21 AM
sub nè bạn https://www.youtube.com/watch?v=NiqG64_AwTs  Đăng lúc 13-9-2017 06:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

839#
Đăng lúc 13-9-2017 00:52:27 | Chỉ xem của tác giả
thật sự mong subteam sẽ vietsub Tam sinh tam thế Thập Lý Đào Hoa, mấy bản trên mạng sub chán quá, mình thì muốn sưu tầm vì phim rất hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

840#
Đăng lúc 14-9-2017 01:27:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình thực sự mong nếu có thể ST có thể làm bộ Tú lệ giang sơn của Lâm Tâm Như được không ạ. Mấy bản online trên mạng thực sự từ hình thức đến cách dịch rất tệ. Mình có down bản Raw 1080p của phim về nhưng vì ko biết tiếng Trung nên cũng chỉ biết ngâm trong ổ cứng một cách vô vọng. Hì vọng ST có thể làm sub cho bộ này. Nếu ST cần Raw mem xin chia sẽ nhiệt tinh.  Hy vọng vọng ST có thể bớt chút thời gian gian ngó đến bộ này. Hix hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách