Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Kpop Zone] Wowow SM Town Concert In Tokyo

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 31-12-2011 16:04:29 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nhiều nhé, Chúc năm mới nhiều sức khỏe và cho ra nhiều sản phẩm khủng nữa <3
SMer thì không thể bỏ qua cái này rồi :), Toàn các tình yêu đời mình>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 31-12-2011 16:25:32 | Chỉ xem của tác giả
ôi....iu iu subteam nhiều lắm
mình chỉ xem mấy bài lẻ tẻ chứ chưa xem cả show...
chúc mọi ng năm mới hạnh phúc
Good job!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 31-12-2011 16:31:30 | Chỉ xem của tác giả
cháu xin thề là mới thấy cái list đã muốn ung thủ rồi....có phải sm càng ngày càng kì thị người già hay không....the grace với kang ta ...mỗi người một bài....thái độ....may mà mấy anh giai vẫn còn được sắp xếp hợp lí một tí đấy...không thì chúng cháu khiếu nại a!!!! chắc là cho mấy anh xuống cuỗi để giữ nhiệt một thể àh....khổ thân chị BoA...bị diễn theo kiểu hát một bài..nghỉ một bài...rồi lại hát tiếp...thế là mất nguyên buổi...lúc nào cũng là..."chuẩn bị đến lượt mình"
Hi vọng năm nay sm giành lại vị trí no.1 doanh thu...cho nó xứng đáng với công sức bỏ ra của cả một đội ngũ sao như thế này ah.....dù mình không yêu thương gì sm cả....cơ mà các chú ý có giàu thì mấy tình yêu nhà mình mới hi vọng có lương...có xe có nhà....hey...cái live này khủng thê liệu có bị coi là "nguy cơ hạt nhân" hay không nữa....tội nghiệp...nhật bản lại nóng thêm mấy độ mất.
Cám ơn sub team đã vô cùng vô cùng nỗ lực khi cho ra đời món quà đầu năm đầy ý nghĩa và cũng đầy chất lượng như thế này a....
(vì chưa có gì để down nên đành nhận xét cái list....dù sao cũng rất chờ mong- một lấn nữa cám ơn mấy bạn subteam nhá)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Kazehime + 5 ứng trước 5K ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 31-12-2011 17:09:54 | Chỉ xem của tác giả
ST năm nay hoành tráng quá...hóng Concert này mãi cuối cùng cũng có vietsub...
hóng mấy pref của gái nhà....nhìu đoạn coi ko hỉu gì hết....
gà nhà SM town đỉnh nhất....ST fighting....
xếp hàng ngồi hóng hàng về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 31-12-2011 17:20:11 | Chỉ xem của tác giả
Tokyo Dome!! Vui sướng khi đc nhìn các bạn trẻ đi xem show của ca  sỹ hot mà mình ko có vé vào chỉ đứng ở bên đường bên kia nhìn sang!! rùi là đi ra sân ga ràu điện ngầm cũng thấy ảnh quảng cáo của các sao nữa chứ! thế là quyết tâm đi tìm hiểu và đã nghiện luôn văn hóa Hàn Quốc và không thể nào dứt bỏ đc là làn sóng hallyu mạnh  mẽ tàn phá và càn quét khắp nơi trong tâm chí mình!!
Đại gia đình nhà SM chính là ng` đã khai thông văn hóa cho mình đầu tiên khi nghe nhạc Hàn Quốc!!
nhớ ngày nào các anh tóc dài ngoằng hát hát mình đã giật hết cả mình và ngạc nhiên rùi!! rồi là 5 anh em to lớn DBSK nữa chứ!! ngày xưa cũng khoái xin ảnh ọt ở cuối báo Hoa học trò của các bạn nhưng cũng chả biết là ai đâu về dán.... dần dần đã kết các anh từ khi nào không hay!!
Bất kỳ 1 show nào mà các sao Hàn đc tổ chức ở Dome mình đều thấy rất là vui í, vì mình đc nhớ lại khoảng khắc thắc mắc ngày trc sao mọi người đến đó nhìu thế!! giờ đây đại gia đình SM đc đến đấy thật là chúc mừng đễn toàn thể gia đình đã không ngừng cố gắng để có đc thành công lớn như ngày hôm này!! chắc chắn sẽ down hết cả bộ về xem và ủng hộ hết mình cho SM. Chúc đại gia đình năm mới thành công gặt được càng nhiều giải, mang đến thật nhìu hít trong năm mới và vươn xa nữa  ko chỉ ở Nhật ,Mỹ mà còn cả thế giới luôn!! Âm nhạc gắn kết mọi tâm hồn dù là ai đi nữa!!

Chúc luôn toàn bộ ST 1 năm mới với nhiều may mắn và dịch ghép sub mỏi tay mỏi mắt!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Kazehime + 5 Ứng trước 5K

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 31-12-2011 17:55:21 | Chỉ xem của tác giả
shinee
shinee
bling bling ^^
I can't stop loving you.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 31-12-2011 18:50:49 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch trc nhé.........;;)
rất chi là sung sướng khi sub team làm cc này
hóng cái này từ bn lâu r`
hồi xem vài cái fancam đã thík lắm r`
h còn đc xem hẳn vietsub hura hura
quả là 1 món quà lì xì rất ý nghĩa đó nha
thank kiu m-zone và các box nha:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 31-12-2011 19:40:12 | Chỉ xem của tác giả
Ớ ớ....chờ đợi mãi mới thấy subteam up cái show này.
Chương trình có đầy đủ các nhóm mình thích.
Cám ơn đội ngũ subteam nhiều lắm.
Down thui !!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 31-12-2011 20:14:50 | Chỉ xem của tác giả
không thể tin nổi là ST có quà đặc biệt dư thế này /____\
Vậy là mình có cái để mà nghiền ngẫm trong Tết Dương cô đơn rồi :d
Thax St nha :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 31-12-2011 20:52:46 | Chỉ xem của tác giả
Lại còn: Các bạn hóng đến mức nào nữa chứ!
Subteam này thật là biết cách thử thách sức chịu đựng của người khác.
Nhưng mình bị bệnh tim bẩm sinh nên ko đợi được lâu đâu, tim mình sắp nghẻo vì 2 ngày nay làm việc quá sức rồi đấy

Bình luận

chak chuẩn đó bạn. hi hi  Đăng lúc 31-12-2011 10:02 PM
hix :( nhưng mình dự là sắp có link rồi, có lẽ qua 12h cái có luôn kaka^^  Đăng lúc 31-12-2011 09:12 PM
hot pj mà bạn. =))  Đăng lúc 31-12-2011 08:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách