Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JYPNation Team + M-zone] VUA ĐẦU BẾP - Master Chef Korea Celebrity - Ep 8 END c

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 1-4-2013 01:49:44 | Chỉ xem của tác giả
Thanks st làm việc cật lực <3
Fei nấu ăn giỏi bẩm sinh àh ??? nhìn ngon thế :">>>>
Master Chef Celeb Ver bên Hàn làm cũng hay ngang ngữa với Ver quốc tế rồi ... :>>> hóng tập sau /:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 1-4-2013 06:09:26 | Chỉ xem của tác giả
càng ngày mình càng ngạc nhiên về Henry ... Piano, guitar, violin, htas đc, nhảy đc, nói thạo 3 tiếng tiếng ... h lại còn thêm màn nấu ăn. Nhìn loắt choắt, giỡn mặt, lại mang phong cách rất Mỹ Style :))
Chưa kể luôn tự tin, cười tươi và khá đẹp trai :)) nếu đánh giá thì phải khen Henry 1 câu là Nghệ Sỹ đa tài :")

------------------------------------
Fei nấu ăn giỏi thì lúc nào cũng nghe 3 nàng MissA ca ngợi, đến tận show này mới thấy rõ tận mắt ... càng ngày càng xinh ;))

Bình luận

qua nhà mình nè! Nhà mình cũng có trai trẻ! *tuy mặt hơi bị già* =))  Đăng lúc 1-4-2013 08:38 AM
Cá bạn Đảo sáng ngày có cá lớn quá! *chỉ chỉ quần* ;))  Đăng lúc 1-4-2013 07:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 1-4-2013 07:07:03 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ bé Ry nhà tớ
bạn cũng có năng khiếu chứ bộ :))
xem tập 1 mà chết cười cá bà thím đó vặn vẹo bạn,lần thứ 1 thì có tóc trong đồ ăn mà rõ bạn bảo ko phải tóc bạn.lần thứ 2 thì tôm còn phân =)))
đi down tập 2 thôi
cảm ơn subteam nhiều :XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 1-4-2013 07:22:23 | Chỉ xem của tác giả
Vừa luyện xong ep 2!
*đập bàn* mình kết bạn Henry rùi nha!
Hài hài nhìn dễ cưng quá.
Đó giờ biết toàn SJ-K, đâu bao giờ để ý SJ-M
Không ngờ cũng có bạn dễ thương quá chừng! ;))

Còn mợ Fei nhà mình khỏi bàn cãi rùi
Vua đầu bếp của JYP mà! lol
Hóng ep sau thui. Thaks ST

Bình luận

cái tin này thật đấy, HongKi vừa tweet đêm qua, nên h đảo chuẩn bị giải tán, gái đảo lên đường bơi dzô đất liền kiếm trai trẻ hết rồi =))  Đăng lúc 1-4-2013 07:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 1-4-2013 11:25:13 | Chỉ xem của tác giả
đêm qua đã luyện xong ep 2, bạn Fei lại nhất vòng chiếc hộp, thật là đáng sợ, làm các đối thủ thi cùng cũng kiêng dè thêm. mềnh cứ hy vọng là henry được, thấy cái mẹt bạn ý cứ mong chờ, chờ mong mà tội quá thể =))
henry nấu ăn có vẻ chuyên nghiệp và điêu luyện thế mà mình thấy bạn nào trong đây bảo bạn ý sẽ out ở ep 4. hhix hixxx, thế thì tiếc quá :(((( e ý phải vào sâu sâu để bác GK lông mày con chỉ phải dạy dỗ thêm chứ (nhìn đi nhìn lại mềnh cứ thấy bác này giống ng Nhật hơn là ng Hàn =.=)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 1-4-2013 12:17:22 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Henry  giỏi phết nhỉ ~
Cơ mà thấy Fei rất tuyệt, trình độ chị ấy quá tuyệt vời ông mặt giời
Thích cái chú diễn viên , hihi cứ ung dung ~
Gay cấn và hồi hộp, chờ tập tiếp theo ~
Thanks subteams ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 1-4-2013 13:02:50 | Chỉ xem của tác giả
Không bỏ công đợi subteam mà huhu
Mấy lần thích quá định xem engsub luôn nhưng vẫn ráng chờ cho có bản down đàng hoàng >O<
Yêu subteam lắmmmmmmmm

Có Fei với Henry của mình nè ^__^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 1-4-2013 13:44:39 | Chỉ xem của tác giả
xem mà chết cười vs Hen lun ý :)))))))))))))))
ak ak ak sao mà bạn cute vậy chớ ... tuy lúc nào cũng tếu táo nhưng nấu ăn thì được khen quán chừng lun <3
đúng là có thực mới vực được đạo nhà :D vừa ăn vừa nấu thì nhất bạn rùi ... mà cái chú diễn viên xấu tính quá ah ... nhờ Hen cắt hộ trái cây, rùi còn xin bạn ý một hộp sữa chua nữa chứ ... ấy vậy mà lúc bị mắng là lại quay lưng lại :((
cái cô giám khảo khó tính ý, tuy hay quát Hen nhưng cũng quý Hen lắm ý :D
yêu cả hai chú Ho Young vs Tony nữa ... :)) Tony đểu thế, thấy Ho Young nói H.O.T nổi hơn là đồng ý lun, no comt lun :))
nhưng với mình G.O.D vẫn là nhất, iu chú Ho Young lắm lắm ý. đến tập tuần vừa rùi, tù top5 còn mỗi chú ấy là nam thui ý :)) iu kinh khủng lun :D, ước gì được 1 lần ăn món chú ý nấu :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 1-4-2013 16:01:07 | Chỉ xem của tác giả
chiều nay mưa tầm mưa tả,may là hông có lịch học nằm ườn ra xem tập 2 {:425:}
Càng coi về sau càng thích Henry à nhoa~
tính gì mà cứ tí ta tí tớn dễ thương chịu hông nổi {:398:}
Xách cái giỏ nguyên liệu ton ton đi ra,bị hỏi còn kiu tại e đói mà cái mặt tỉnh queo,xong ùi còn chia cho bác LGI dâu vs sữa chua,sau đó còn giúp bác LGI cắt trái cây...haiz thật là dễ thương {:406:}
Còn Fei thì nấu nướng giỏi thiệt hehe,mà sao thấy giới thiệu tập sau lại thấy Fei khóc và có vẻ mệt mỏi vậy nhỉ,mong Fei sẽ vượt qua..thích tất cả mọi người...frighting {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 1-4-2013 16:38:44 | Chỉ xem của tác giả
xem show này cũng hay thật
henry nấu siêu nhất vừa nấu vừa giúp bác già nhất nữa chứ
mình thấy rất khó để học đc gì về cách nấu ,đơn giản là xem mọi người nấu và giám khảo ăn rùi chấm thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách