Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar Year 2014 - 2013] Đại tiệc cưới hỏi (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 7-5-2014 01:47:38 | Chỉ xem của tác giả
ung ho sub team ^^!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 22-5-2014 00:14:16 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hết sức tuyệt vời
thích phong cách này của phim Hollywood cực kì luôn, vừa hài hước, nhưng lại cũng rất ý nghĩa. Phim khiến người ta cười nhưng lắng lại sau khi phim kết thúc là suy nghĩ. Mọi người đều có thể phạm lỗi, những lỗi ngớ ngẩn chẳng có thể phá hoại hạnh phúc gia đình. Và họ che giấu nó, ko phải vì sợ phán xét, sợ ánh nhìn người khác mà họ muốn bảo vệ gia đình của mình, bảo vệ những đứa con của mình. Họ có thể là những ông bố bà mẹ hư đốn, nhưng tình yêu của họ dành cho con cái xứng đáng đc trân trọng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 23-5-2014 18:49:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim này hài khỏi nói Hồi nó ra rạp mình cũng định đi rồi mà lại bị thu hút bởi một phim ma khác
Thích amanda Vừa xinh đóng lại hay.
À mà phim nhiều cảnh ba chấm quá không đến mức cảnh nóng nhưng cũng không dành cho trẻ em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 4-6-2014 11:59:11 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình xem trên HBO rồi, xem cũng khá được, nhưng ko thích lắm, kiểu phim tình cảm các đôi đan xen mình ko khoái lắm, có điều phép màu nhiệm xảy ra vs cô chị gái làm mình lại ước ao...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 4-6-2014 19:03:32 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hóng phim này lâu rồi mà giờ mới biết sub team có làm vietsub. Cảm ơn sub team nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 17-6-2014 08:39:17 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim thì thấy nội dung phim không có gì đặc biệt và đây cũng không phải là 1 bộ phim mình thực sự thích ,nhưng mà lại không có cảm giác khó chịu , ngược lại nó lại tạo ra 1 cảm giác thoải mái. Những tình tiết phim hết sức tự nhiên, đơn giản.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 11-7-2014 14:53:22 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn team! film hay!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 20-7-2014 21:57:31 | Chỉ xem của tác giả
Big thanks to sub team ! Cực thích amanda luôn , hôm nọ vừa xem lại Dear John, hay dã man ! Lâu lâu mới thấy nàng có phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 16-8-2014 10:01:37 | Chỉ xem của tác giả
hài hước ghê,xem cười té ghế

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 19-8-2014 15:03:28 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái phim này, cứ gọi là no comment
Quan hệ rắc rối, ông bố thì hài vô đối luôn
Kết nhất đoạn bác ý bảo vợ hiện tại của bác ấy là vợ lẽ trước mặt mẹ ruột của anh con trai
Nói chúng đây là một phim hết sức ý nghĩa, kết thúc đẹp, hơi điên điên như mọi phim khác, hài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách