Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: windie137
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Chat Room] ~ Điềm Tâm Khả Ái Hội ๑۩۞۩๑ Nơi tình yêu bước đến mãi mãi ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
10121#
Đăng lúc 10-2-2015 16:32:11 | Chỉ xem của tác giả
bjmxjnhxjnh gửi lúc 12-1-2015 10:17 PM
mạng cá mập ức chế quá em  Đứt cáp làm ss rep e 1 bài dài cả mét mà cuối cùng  ...

gần 1 tháng rồi chưa  trả dép cho ss sorry nha, cả tháng giờ em mới onl được ý

mà ngoi lên thất vọng lắm Bim ơi có đúng 3 rết thôi, còn gần 20 cái là thông báo khác

thấy em có tội không   thương em thì kêu con cái Bim vào rết em cho em hết buồn đi

mà sắp tết rồi, nhà Bim chuẩn bị gì chưa ? tự nhiên lúc qua thì em chả nhớ nhà lắm, còn bây giờ thì  lại muốn về ghê mà không được

dạo này em đang bị cuồng Võ Tắc Thiên   bọn bạn em bên đó coi hết rồi em mới biết giờ mới đến tập 20 tự nhiên thấy mình lạc hậu quá

em ở California ấy, còn chi tiết là San Jose, chỗ em nhiều người Việt lắm ^^

không liên quan nhưng giới thiệu với Bim trai đẹp mới của em nè Sau tình yêu với Kai năm 2013 ấy, giờ em đã tìm được bến đõ mới cho mình rồi =)) chồi ôi nó bằng tuổi em mà cute đã man =))

tự nhiên thấy rep cho Bim giống viết nhật kí ghê =))

Bình luận

huhu mền còn trẻ dư lày :'( xêu là bêu đc *cào cấu bạn chỏe* =))))))))))))) méo lan quen cuồn bốc quạ =))))  Đăng lúc 14-2-2015 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10122#
Đăng lúc 14-2-2015 16:31:51 | Chỉ xem của tác giả
Chài ơi lần đầu tiên vào thớt chơi với mọi người =]]]]]]] em là ma mới =]]]]]]]]]] chao xìn mọi người~ mọi người đi ăn tết hay xêu mà vắng vẻ quạ =]]]]]]]]] à k chắc Va lanh tanh =]]]]]]]]]]]]]

Ôi "Người ta ôm lấy nhau, người ta quấn quýt nhau, mà sao em và anh cứ phải quên anh" *lèm bèm*~ nói chứ hôm nay mà ở nhà cũng buyền nên dạo chơi tứ phương =]]]]]

Tổng chào cả nhà  buổi chiều :]]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
YuChunsa + 5 Ủng hộ 1 cái!
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!
SteelRose + 5 =)))))) lì xì má 'mới'

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10123#
Đăng lúc 14-2-2015 17:44:17 | Chỉ xem của tác giả
braking_heart95 gửi lúc 10-2-2015 04:32 PM
gần 1 tháng rồi chưa  trả dép cho ss  sorry nha, cả tháng giờ em mới onl được ý
...

sorry gái mấy nay ss bận giải quyết mớ hàng tồn trước tết nên cũng hơi bận tẹo

ss vừa cho ra đời mấy siêu phẩm để đời xong mừng chảy nước mét mấy nay đang đắm chìm trong cái đống thành quả (ảo mộng) của mềnh vẫn còn đang nuôi mộng cháu nó leo lên hot to, em có rảnh dzô còm men góp chút công sức ủn mông thread Happy Camp của ss lên hot 1 đi em

công nhận đợt này thấy em ít ngoi lên thiệt, bận bịu gì thế, ở bên đó e ko dc nghỉ tết âm đúng ko, vẫn phải đi học đi làm bt à? Cả nhà em bên đó chắc vẫn tổ chức ăn tết nho nhỏ chứ đúng ko? Ở bên này mọi ng chuẩn bị quá trời, ss cũng bị mami hành lên hành xuống, nhà ss năm nay ăn tết ở quê, nên trên HN cũng chả chuẩn bị gì, sắm cái gì cũng bê về quê hết, mấy chuyến xe chưa chuyển hết đồ đạc

ss biết Võ tắc Thiên từ lâu rầu ở VN nó nổi quá mà, nhưng ss ko coi vì thấy hơn 80 tập sợ quá :O Bên nhau trọn đời hot vậy mà ss cũng chưa coi, đợt đó ss đang ôn thi bận quá trời lun á, ko mở nổi mắt cơ mà, kì thi cuối trc khi ra trường rồi, bị củ hành dã man ý

Klq cơ mà zai nhà em là zai nào đó :O Bằng tuổi em là ít tuổi hơn ss sao cute quá cơ mà dạo này trình độ kiến thức của ss dạo này bị mù mờ hạn hẹp nên nhìn hoài chả biết là bạn nào

Klq nữa là bị cuồng cái VS Swim ghê, follow Instagram của má Be với lại Candice thấy các má cứ up hình liên tục, uốn éo ở biển ứ hự À mà em có chơi Insta ko, dạo này ss hay chơi cái đó vì zai gái nhà ss toàn dùng Insta cả, follow theo dõi cho tiện

Klq cuối cùng là Thư-chan là soulmate mới đời ss đó thị Rùa làm mối làm mai cho 2 đứa *nghe như đang kết nhân duyên vậy nè* ss dụ dỗ về xây nhà Điềm Tâm Cung giúp ss, ss yêu thương ngta đến mức giao luôn cả gia tài bao gồm cả con cái cho ngta rồi Giờ nick Rán là do Thư-chan ẩn thân nha Em rết nó là "độc thoại nội tâm" làm ss vừa vui vừa buyền ko nhẽ giọng điệu của ss em lại hông nhận ra sao   

Rate

Táo~ + 5 =))))
SteelRose + 5 cấp 9 nhá =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10124#
Đăng lúc 14-2-2015 17:48:34 | Chỉ xem của tác giả
Thị-tều gửi lúc 14-2-2015 04:31 PM
Chài ơi lần đầu tiên vào thớt chơi với mọi người =]]]]]]] em là ma mới =]]]]]]]]]] ch ...

Trời ơi tía má ơi nhìn thấy Thị-tều lù lù ngoài trang chủ giật bắn cả mình :O Phải lọ mọ đá bay nick mẹ ra, nhảy vào nick con gái để vào xem có chuyện gì đã xảy ra :O

Nhìn thấy Bài viết 3 mà hoảng hồn Để mình đoán, để mình đoán, chắc hẳn đây là con gái mẹ Tều có phải hơm Mới sinh được độ 1 ngày tuổi chứ mấy Nhìn gió thấp lẹt tẹt kia là biết liền à Ôi, phải đặt là "Tiểu Tều" mới đúng chớ Thương quá, ra tết nhớ đòi mẹ Bim nhà mình mừng tuổi nha bạn Tiểu Tều Cho lớn nhanh

Klq nhưng bạn mới ra đời mà đã được mẹ mặc cho cái áo xinh đẹp quạ @@  Cái yếm dãi đang đeo cũng đẹp quá đẹp ))

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Táo~ + 5 :x
SteelRose + 5 nói nhiều quá vại :))
Thư-chan + 5 bạn cùng lứa với thị tều nhà cô .
Joe.Lee + 5 =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10125#
Đăng lúc 14-2-2015 19:43:22 | Chỉ xem của tác giả
bjmxjnhxjnh gửi lúc 14-2-2015 05:48 PM
Trời ơi tía má ơi nhìn thấy Thị-tều lù lù ngoài trang chủ giật bắn cả mình :O Ph ...

Trời ơi =]]]]]]]]]] nghe danh cô bêm đã lâu =]]]]]]]] lại còn ẩn thân trong người con gái nựa~ như thế k đc =]]]]]]]] mẹ nháo rất nà tôn trọng bản quyền của cháo~ k cho mẹ ẩn thân đâu =]]]]]]]]]]]]]

Cháu mới ra đời hôm nay~ kết tinh của mẹ với sự cô đơn~ hồi đầu mẹ cháu còn tính đặt cho cháu là thị tều đơn côi~ mà nghĩ lại cháu sẽ làm quen với nhèo bạn thôi nên gạch đi =]]]]]]]] xong tính chuyển thành thị tều của thị bêm *hẳn là nói cô rầu*~ mà mẹ cháu thấy tên dài quạ` ông ngoại lại k cho cách, bắt gạch nối mới chệu nên thành thi-tều luông =]]]]]

Yếm  mới, áo mới :'( mẹ cháu sẽ chăm sóc cháu cẩn thận để thay mặt cho chị cả đã khuất của cháu *quẹt nc mét*~

Mồng 1 phá nhà à không đạp cửa đòi quà nhà cô~ mừng tuổi bự để cháu mau lớn nhé =]]]]]]]] có xèng mua yêm mới hí hí =]]]]]]

Rate

Yoshimura + 5 Ủng hộ 1 cái!
SteelRose + 5 con của mẹ Tều nà :))
YuChunsa + 5 Cháu tều :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10126#
Đăng lúc 15-2-2015 20:00:45 | Chỉ xem của tác giả
bjmxjnhxjnh gửi lúc 14-2-2015 05:44 PM
sorry gái mấy nay ss bận giải quyết mớ hàng tồn trước tết nên cũng hơi bận tẹo

ss ...

em vô thớt đó rồi rết cứ gọi là la liệt luôn nick kia em hết rết rồi nên rết được có 1 cái thôi, khi nào có rết lại em vô rết cho còn rep em không biết rep gì đâu ngoài vô nói nhảm

em chưa theo kịp ấy ss, nên dạo này em toàn phải học thêm, rồi mẹ em còn kêu cả anh họ sang dạy kèm nữa huhu cơ mà được cái cũng đẹp trai em cũng an ủi được phần nào Nói chung thời gian biểu của em giờ đa phần chỉ có học thôi ấy, học trên lớp thì ít mà về nhà mới là kinh khủng dạo này em còn có thời gian ngoi lên 1 xíu chứ sắp tới tại tiếp tục

Bên đây không được nghỉ đâu ss ơi, em được nghĩ lễ đợt trước rồi, cơ mà ba mẹ em cho em nghĩ 2 ngày ở nhà chơi tết nhà bác em có nấu bánh chưng, nhưng cũng chỉ có 2 3 nhà quen biết nhau làm rồi qua lại với nhau thôi, nói chung em cũng biết cảnh tượng sắp tới nó như nào rồi

em thích xem phim VTT ấy em bao giờ cũng thích mấy vai ác lắm mà nói thật phim đó toàn ngực với ngực tụi con trai lớp em thấy em xem phim đó còn hỏi em bị les hả =))

trai em là V đó, trong nhóm hát bài chung với Thanh Bùi á =)) nó còn hát cả tiếng việt nữa cơ =)) cơ mà phải đọc sub em mới biết là tụi nó hát tiếng Việt =))) hát tiếng Việt mà cứ tưởng đang hát tiếng hàn =))

chồi ôi bạn có không phải Rùa Đ hả =)) em thấy ở ngoài khu K rồi em rate nc cứ như là Rùa ấy =)) nhục quá =)) cái rết kia em là em rết đại thôi chứ em không có đọc com =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10127#
Đăng lúc 22-2-2015 16:25:08 | Chỉ xem của tác giả
Thị-tều gửi lúc 14-2-2015 07:43 PM
Trời ơi =]]]]]]]]]] nghe danh cô bêm đã lâu =]]]]]]]] lại còn ẩn thân trong người con ...

chào bạn Hôm nay mừn là Bim chính chủ Là con gái mẹ Bim chứ k phải là do mẹ mừn ẩn thân đâu nhoa Cuối cùng chúng ta cũng đã dc xưng hô ngang hàng rầu *chấm nước mét*

Mừn ko ngờ bạn là là "sự kết thân của mẹ và sự cô đơn" May mà mừn có bố đoàng hoàng, k thì lại thành Thị-Bêm-đơn-côi rầu Mẹ mừn dẫu có đẻ lắm cơ mà đứa nào cũng có gia đình, cũng có bố hết à

Dù sao thì cũng chúc mừng  bạn đã an ủi dc phần nào nỗi lòng thương tổn của mẹ bạn mỗi khi nghĩ về người chị đã khuất hy vọng bạn hay ăn chóng lớn để có thể cao to được cỡ như mềnh

Rate

Táo~ + 5 iu thưng
SteelRose + 5 cái cuối nà :))
Thư-chan + 5 cuồn thặc sốc =)))))
Joe.Lee + 5 =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10128#
Đăng lúc 22-2-2015 16:31:27 | Chỉ xem của tác giả
braking_heart95 gửi lúc 15-2-2015 08:00 PM
em vô thớt đó rồi  rết cứ gọi là la liệt luôn  nick kia em hết rết rồi nên r ...

thread đó cuối cùng cũng đã dc leo hot to em ạ chút an ủi ngày cuối năm leo lên đúng 30 tết, đáng lý ra nó sẽ ngồi được thêm 1 lúc nữa nếu như admin ko mở vụ lì xì tiền thưởng +100 cho mỗi bài cmt và thread của ss bị thread của admin đè bẹp lun

dẫu sao cũng cap được tấm hình kỉ niệm rồi nên cũng mãn nguyện

rếp vậy mà em kêu la liệt :'( nếu mà ở thời ngày xưa lúc còn hoàng kim thì chắc rếp còn la liệt hơn nhiều, bây giờ nói thiệt chắc chả dám mơ rếp +300 kiểu thread lương ngày xưa đâu hơ hơ~

Trai V của em hình như ở nhóm BTS đúng ko, thuở ss còn làm nhiều bên M zone Korean Music Video ý, có dc phân làm mấy bài của nhóm đó, cũng có nghe đến Kook kiếc, Vờ Viếc gì đó mà, nói chung ss dạo này k để ý đến showbiz Hàn lắm cơ mà bạn bè trên FB thi thoảng nó vẫn share thì vẫn đọc dc xíu

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Joe.Lee + 5 :))
.Mít. + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10129#
Đăng lúc 22-2-2015 17:24:12 | Chỉ xem của tác giả
bjmxjnhxjnh gửi lúc 22-2-2015 04:25 PM
chào bạn  Hôm nay mừn là Bim chính chủ  Là con gái mẹ Bim chứ k phải là do mẹ  ...

Nếu xét về độ cao to chắc mền phải gọi bạn là cô mứt~~ thế nên chúng ta cứ ngang hàng mà tiến vại` mền biết bạn cũng k muyến già =]]]]]]

Cơ mà mền đc lì xì quá nhèo lun~~ bạn còn được cô dì chú bác họ hàng làng xã lì xì hôn~~ hay chuyển thành đi lì xìcho các bé rầu

Nài nài~bố mền là cô đơn còn giề~ ngta cũng có ạp pa đàng hoàng chứ bộ *quẹt nc mét*~ mẹ mền đc cái đẻ ít nhưng đứa nào cũng cùng 1 bố cả~ k giống mẹ bạn đêu *mẹt khinh bị* =]]]]]]]]]]]

Cơ mà chung ông ngoại mà~~ cũng con cô con dì chứ bộ~~ chị ơ lì xì *xòe tay* =]]]]]]

Rate

SteelRose + 5 lìiiiiiiii xìiiiiiiiii
Thư-chan + 5 thương con :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10130#
Đăng lúc 24-2-2015 09:21:35 | Chỉ xem của tác giả
Ơ khai bút đầu xuân ê =]]]]]]] cònm đến 1 tuần nữa là phải đi học~ vừa ngán vừa lười~ ché hỉ muyến ở nhà onl chơi bời với a zai thâu =]]]]]]]

Cơ mà năm mới chúc cả nhà ngày càng đông đúc xôm tụ~ ta nói vào mà thớt vắng hoe~ giờ k lẽ tám nhảm 1 mền =]]]]]]]

Mới đi ăn búng bòa về nên no quạ *khoe trá hình* =]]]]]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách