Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rukato_peo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actor] Ken - Phupoom Phongpanu

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 26-6-2013 10:37:48 | Chỉ xem của tác giả

rakdara
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 26-6-2013 10:39:50 | Chỉ xem của tác giả

daradaily
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 26-6-2013 10:41:29 | Chỉ xem của tác giả

daradaily
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 27-6-2013 15:25:12 | Chỉ xem của tác giả
(20/6/2013) Ken phủ nhận việc mình thuê các cô gái hẹn hò để che giấu tin đồn gay

Gần đây Ken có rất nhiều việc, gồm 2 lakorn  “Luk Tard” và “Dao Kiang Duen.” Nhờ việc đi tập gym ngay cả khi ốm, chúng ta có thể thấy thân hình của Ken lúc nào cũng rất chuẩn , vì trong Luk Tard cậu ấy phải cởi trần hầu hết cảnh quay

Có vẻ như việc quay phim liên tục đã khiến bạn ốm?
Tôi đã tự mình làm việc quá sức nên chẳng trách ai được. Vì lo việc thân hình không được đẹp nên tôi phải đi tập gym ngay cả khi mệt. Chuyện đó chỉ khiến cho tôi ốm thêm. Nhưng giờ thì tôi khỏe rồi
Có ai đến chăm sóc cho bạn không?
  Chỉ có mẹ tôi thôi. Tôi không hứng thú lắm với việc kiếm người chăm sóc mình đâu
  Gần đây thấy bạn có tin đồn với nhiều cô lắm
Ít lắm ạ
Thế nên có tin đồn bạn thuê họ vây quanh bạn để lảng đi việc hẹn hò với người chuyển giới
Tôi không giàu vậy đâu. Tôi không có dành tiền cho mấy việc lãng mạn như vậy. Ai lại thuê các cô gái vây quanh mình chứ. Tin này chẳng thật chút nào. Nếu muốn có người vây quanh tôi đã không thuê. Vì chẳng mất nhiều thời gian để kiếm 1 cô nào dó đâu
  Hay là vì bạn đang cô đơn nên mới có tin đồn như thế
  Đôi lúc được đăng tin độc thân cũng tốt lắm ạ
  Cứ cô đơn thế, không sợ bị gọi là chàng trai tiệc tùng chơi bời sao?
  Tôi không chơi bời đâu, tôi chẳng đi đâu cả
  Ý bạn nói mình đang bớt bừa bãi đi
Tôi tự thấy mình là 1 thanh niên tốt
   Vậy là bạn chỉ tập trung cho 2 lakorrn?
  Đúng ạ, thời gian này tôi vẫn căng thẳng lắm. Có nhiều cái cần phải cố gắng. Cũng không phải do người lớn cấm. Nhưng dạo này có nhiều việc phải làm nên không có thời gian cho việc khác( ý là việc yêu đương)
  Bạn căng thẳng vì nhiều việc không thể sánh với lớp trẻ kế tiếp?
Chuyện đó tùy thuộc vào công việc của mỗi người. Muốn tập gym tiếp thì phải chờ đợi nên khá là rắc rối. Nhưng cũng là cho sức khỏe của mình thôi
nguồn:
eng:http://sugar-daily.com/ken-phupo ... al-gay-allegations/
thai:http://www.rakdara.net/overview.php?c=2&id=35719
dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 27-6-2013 16:26:09 | Chỉ xem của tác giả
(26/6/2013) Ken không nản chí dù Ae không quảng bá cậu ấy nhiều như James Ma

Có vẻ như có xích mích giữa "James Ma" và "Ken Phupoom" đều quản lý bởi "Ae Supachai ". Gần đây Ae đang quảng bá James nhiều hơn  Ken, mặc dù trước đó là Ken là người được Ae quảng bá phần lớn thời gian. Nhiều người cho rằng Ken phải  dỗi Ae, nhưng lại cáu với James . Tại lễ khai máy lakorn "Dao Kiang Deun" của "Broadcast Thai ", đây là những gì cậu đã nói ...

Nó thuộc vào mỗi người, bởi vì P'Ae quan tâm tất cả. Tôi vẫn gặp anh Ae . Đối với James, lakorn của cậu ấy đang chiếu, vì vậy chẳng có gì lạ khi Ae quan tâm cậu ấy, vì anh ấy là người mới.

Việc này khiến bạn chán nản?

Không đâu, bởi vì cùng một công ty mà. Khi lakorn của tôi chiếu Ae cũng giúp quảng bá nó. Anh ấy còn quan tâm nhiều việc khác nữa. Cộng với việc anh ấy thấy rằng tôi đã có công việc, vì vậy anh ấy quan tâm người mới (James)

Rating phim của James có ảnh hưởng đến bạn?

Không, bởi vì bây giờ tôi không đi sự kiện nhiều vì tôi có 2 lakorns . Công việc của tôi là dựa trên lakorn, chúng phải được ưu tiên. 2 lakorns đã chiếm mất 7 ngày/tuần rồi. Không có chuyện vì cậu ấy đang nổi lên khiến cho sự kiện mời tôi ít đi. Tôi không cảm thấy bất kỳ áp lực nào, bởi vì tôi vẫn còn công việc. Nếu cậu ấy làm tốt, tôi mừng cho cậu ấy.

Bạn đã gặp cậu ấy chưa?

Tôi đã gặp cậu ấy vì cùng 1 kênh mà. Thành thật mà nói, tôi và James biết nhau từ trướcc, trước cả khi James đóng trong lakorns. Chúng tôi đi đến cùng 1 phòng gym. Chúng tôi cũng nói chuyện thường xuyên. Cậu ấy khá tốt tính

Có tin đồn rằng bạn xích mích với James

Xin đừng biến chuyện này thành xích mích chứ, vì chúng tôi đã biết nhau một thời gian dài rồi .

Chúng tôi thấy rằng ngày hôm qua James đã đi sự kiện lần đầu, và có rất nhiều người đã đến

Tôi không biết về điều đó (cười).

Bạn sẽ có movie cho mọi người xem?

Ngay bây giờ với 2 lakorns, tôi không thể làm thêm gì nữa. Tôi nghĩ rằng sẽ kết thúc quay 2 lakorns trước, mọi thứ khác sẽ phải chờ đợi. Ưu tiên của tôi là tập trung vào lakorn . Có công việc là điều tốt, khán giả sẽ có thể xem diễn xuất của tôi như thế nào. Tôi có tiến bộ không? Một điều nữa là, trong 2 lakorn này, nhân vật của tôi là hoàn toàn khác nhau

Quay phim "Luk tard" đến đâu rồi?

Chúng tôi chỉ quay rất ít .Chúng tôi đang cố gắng để đẩy nhanh tiến độ. Nếu thấy cái gì hợp, chúng tôi sẽ quay trước. Đó là kịp dự kiến ngày phát sóng. Tôi nghĩ rằng nó sẽ phát sóng vào ngày Chulalongkorn (23/10). Giờ tôi đã thạo đọc thoại hơn, ngày trước thì khá kém.

Điều gì ở 1 lakorn mà bạn quan tâm?

Mọi người đều quan tâm đến lời thoại. Nhưng điều này cũng tốt, nó khiên tôi tập luyện để thoại chuẩn hơn

nguồn:
eng: http://sugar-daily.com/ken-phupo ... s-much-as-james-ma/
thái : http://www.rakdara.net/overview.php?c=2&id=35858
dịch : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 27-6-2013 16:33:00 | Chỉ xem của tác giả
Đang soạn thì bị lỗi, mất cả, bực mình ghê gớm. Vì em nó mà cố gắng ngồi cành cạch gõ lại. Mệt
Nhưng quả thực mấy câu trả lời làm mình mát ruột mát gan ghê gớm, Ken nó thật thà, trả lời rõ ràng (bản eng mình nghi ngờ quá, cái cách dùng từ thật là)
Tôi khẳng định mình là thanh niên tốt nhá
(vâng chắc như đinh á, em không có đi bar đâu)
Rồi muốn có bạn gái sao phải thuê, kiếm nhanh mà
  (phải nói kiếm dễ em ơi haha)
Rồi được tin là single thì tốt quá ạ
( báo Thái suốt ngày nói em nó bị gay, ở chung với gay, rồi chơi với chuyển giới, nản lắm)
Rồi ưu tiên là đóng lakorn , khán giả sẽ xem tôi diễn ra sao, có tiến bộ không

( hoan hô em, nghĩ được như thế quá chuẩn luôn, ở Thái gì thì gì , chỉ cần phim rating tốt là ngon ngay, mặt đẹp, đi event đóng cf ,chụp hình bìa ...kiếm tiền đều phải nhờ lakorn mới được)

Ngày 23/10 có phim xem rồi, 4 tháng nữa, hy vọng phim kế chỉ tầm đầu năm sau là chiếu nữa
Thêm lakorn đi, chứ tần suất này vẫn còn thấp lắm em ạ, nhẹ nhàng năm 2 tập mới thu hút được khán giả chứ. Gì chứ mấy sao trẻ như Boy, Margie đóng phim ầm ầm kìa, nhìn mà thèm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 11-7-2013 16:17:31 | Chỉ xem của tác giả

Cr:Thaicatwalk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 11-7-2013 16:19:39 | Chỉ xem của tác giả

Cr:Thaicatwalk

Bình luận

lâu lắm mới thấy mấy cái hình sự kiện của lão Por nhà mình ! " chấm nước măt"  Đăng lúc 13-7-2013 02:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

159#
Đăng lúc 13-7-2013 14:47:16 | Chỉ xem của tác giả
lethithuyhoa gửi lúc 27-6-2013 16:33
Đang soạn thì bị lỗi, mất cả, bực mình ghê gớm. Vì em nó mà cố gắng ngồi cành cạc ...

hehe đồng ý với nàng ,rất thích cách trả lời chân thật,ngắn gọn,thông minh của em Ken P với mấy câu hỏi có vẻ...xoáy đểu của mấy phóng viên . Gì mà hỏi  người ta  đang giảm bớt sự bừa bãi chứ,đúng là mấy tên PV kiếm cơm dựa vào câu view,giật tít . Cũng mong số lượng phim của em ấy  cao lên ,chứ năm có 1 bộ công chiếu thì ít quá, dv mới  ít thì cũng phải 2 bộ/ 1 năm mới đủ sức phủ sóng,mới có cái mà nói mà phát triển.Hi vọng nhà đài ,quản lý sắp xếp tạo điều kiện cho em nó tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

160#
Đăng lúc 14-7-2013 18:45:20 | Chỉ xem của tác giả

Rakdara
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách