Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2015] Thiếu nữ toàn phong/旋风少女/ Hồ Băng Khanh, Dương Dương, Trần Tường, Bách Kính Đình [Vietsub E32 End + Tập đặc biệt HD]

[Lấy địa chỉ]
531#
Đăng lúc 25-8-2015 23:06:13 | Chỉ xem của tác giả
Thề là 2 cái tập hôm nay...Ầy 2 tập ngày mai phải làm sao đây?! Kiểu tua thần tốc à? Hay định dự tiệp, BT nhận ra tình cảm của mình, đánh bại ĐN, rồi mấy phút cuối cho quả 4 năm sau rồi bay ra Nha Nha bảo bối.
Mình xin được cười 1 phát.
Quyển 4 hoàn toàn được cắt bỏ. Mà quyển 4 là quyển quan trọng đối với tình cảm của Nhược Bạch baba và Bách Thảo nhất!
Xin đợi mùa 2. Amen.
Mong là đài Hồ Nam đủ quyền lực để mùa hè năm sau có thể mời đầy đủ dàn cast này đóng! Em phải lên đồng đây! Bức bối không chịu được, quả Nhược Bạch chịu nói ra kẹp tóc dâu là của mình tặng, tặng quả lựu, rồi BT bảo vệ NB đỡ canh nóng mặc kệ SN, rồi chăm soc NB từng tí một, rồi bị chấn thương ở chân nhưng vẫn quỳ xuống xin NB thi đấu với ĐN vì muốn lấy chức vô địch thế giới cho NB, ... Ôi em ói máu vì tức mất!

Bình luận

đang lập đàn cầu trời là sẽ có phần 2 với nguyên càn cast cũ :((  Đăng lúc 27-8-2015 12:58 AM
Dự là 2 tập ngày hôm nay diễn biến phim sẽ xảy ra với tốc độ tên lửa  Đăng lúc 26-8-2015 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

532#
Đăng lúc 25-8-2015 23:44:52 | Chỉ xem của tác giả
phim này khởi chê luôn : x : x :x :x :x :x :x: x :x :x :x :x :x: x :x :x :x :x :x: x :x :x :x :x :x: x :x :x :x :x :x: x :x :x :x :x :x: x

Bình luận

đừng spam icon như vậy nha bạn :)  Đăng lúc 26-8-2015 12:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

533#
Đăng lúc 26-8-2015 01:00:58 | Chỉ xem của tác giả
sobonba gửi lúc 25-8-2015 11:44 PM
phim này khởi chê luôn     : x     : x     : x     : x : ...

Mình không biết cái này, mới zô lập tài khoản dù sao cũng cám ơn bạn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

534#
Đăng lúc 26-8-2015 04:40:55 | Chỉ xem của tác giả
Đến tận hôm nay đã thấy được nụ cười thật sự của Nhược Bạch sư huynh, nhưng ko phải dành cho Bách Thảo, mà vì cái cặp đôi dễ thương Diệc Phong - Hiểu Huỳnh.
Trời ơi là trời, đến khi nào anh mới nhìn con gái mà nở nụ cười chết người đó hả Bạch huynh?
Chỉ còn 2 tập nữa thôi, sao vẫn chưa thấy tình cảm của anh và BT tiến triển tí nào zậy? Ôi đau lòng quá, Nhược Bạch của tuôi ơi
2 tập hôm nay thấy thích Đinh Hạo kinh khủng luôn, người đâu mà đẹp lại còn hát hay, bấn bấn. Thôi thì Nhược Bạch hãy đến với Đinh Hạo đi vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

535#
Đăng lúc 26-8-2015 17:11:56 | Chỉ xem của tác giả
aaaa tối nay là hết phim rồi
mún xem Dương ca, mún xem ảnh ngược BT
waysờmo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

536#
Đăng lúc 26-8-2015 20:24:17 | Chỉ xem của tác giả
Xem 2 tập 29 30 mà ức ói máu
Chỉ còn 2 tập nữa mà tình cảm của Nhược Bạch và Bách Thảo vẫn chưa tiến triển, Bách Thảo vẫn ngơ ngơ, chưa biết Nhược Bạch làm bao nhiêu, hy sinh bao nhiêu cho mình
Còn 2 tập tối nay nữa thôi, mong là cái kết có hậu với Nhược Bạch và Bách Thảo như trong truyện không thì mị muốn ném bom cái đài này quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

537#
Đăng lúc 27-8-2015 00:34:17 | Chỉ xem của tác giả
vậy là sao ????32 tập là hết rồi hả ??? hay còn phần 2 vậy ???
Nhược bạch sư huynh có bị gì không ta?? Bách thảo thì khẳng định tình cảm mình rồi
Nhưng những việc mà NB làm cho BT có biết không ???
Sao cái kết mở ? Ngày mai lại hóng việtsub rồi!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

538#
Đăng lúc 27-8-2015 00:52:50 | Chỉ xem của tác giả
có cần ức chế mức này không trời wơi
coi hết tập 30 mà bạn Bt vẫn cứ ngơ ơi là ngơ, NT thì vẫn chả có ý định cho BT biết tình cảm anh ý
còn 2 tập thì sao mà hết được quyển 4 đây trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

539#
Đăng lúc 27-8-2015 00:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Dự là sẽ có phần 2.
Cầu trời là sẽ có phần 2.
Chứ với tình hình này, ức chế đến chết mất
btw, tuôi hoàn toàn mê mệt Nhược Bạch Dương Dương. Giồi ôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

540#
Đăng lúc 27-8-2015 04:56:12 | Chỉ xem của tác giả
Cái kết lãng xẹt
Xem cái kết mà ức chế muốn ném bom cái nhà đài đó quá
Đề nghị nhà đài dù có muốn kéo dài bộ phim để câu lượt xem thì cứ kéo dài số tập phim ra chứ đừng có kết lửng lơ phần 1 để mở màn cho phần 2 như vậy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách