Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: myungwol
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2013] Together/ Bên Nhau/ 在一起 - Angelababy, Kha Chấn Đông, Trần Nghiên Hy...[Vietsub HD Completed]

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 17-4-2013 23:12:58 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi đã lâu nay mới có sub. Bị thích Kha Chấn Đông và Trần Nghiên Hy từ Apple rồi. Thanks subteam     nhiều nhé. Down về xem thôi.                                                                                                         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 18-4-2013 08:49:28 | Chỉ xem của tác giả
Toàn trai xinh gái đẹp!! Nhất là cặp đôi của You are the apple of my eye đã quay trở lại!!
Tên phim nghe mà cũng thấy hay rồi!! Thank ST!!
Ông Châu Tử Đan  trong phim này vào vai CS trông ngầu quá!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 18-4-2013 14:09:36 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là một bộ phim tình yêu rất hay cho mình rất nhiều cảm xúc. Những bộ phim tình yêu luôn mang đến cho mình nhiều ý nghĩa.
Tình yêu không thể xoá tan chỉ vì chứng mất trí nhớ, tình yêu không thể tan vỡ vì một cô yêu nữ hàng hiệu, tình yêu không thể dừng lại chỉ vì quên nhau, tình yêu không thể chấm dứt vì hiểu lầm. Tình yêu là cảm xúc mà làm con người ta dù có quên đi những người xung quanh mình đi thì tình yêu vẫn cảm giác được sự hiện diện của nó và nhận ra nó. Tình yêu cho dù khởi đầu là trò chơi thì cảm xúc yêu vẫn không thể chấm dứt. Tình là chúng ta cần bên nhau "Together".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 18-4-2013 18:40:08 | Chỉ xem của tác giả
Oa, một bộ phim hài lãng mạn, đúng dòng phim mềnh yêu thích!
Lại còn có angelababy nữa cơ chứ!
Không biết phim có hay không, kéo về xem sao!
Cảm ơn subteam nhé!                                                
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 18-4-2013 23:46:04 | Chỉ xem của tác giả

thank st nhiều nha. HÓng phim này từ lâu lắm rồi
từ hồi xem You are the apple of my eye đã mê cặp đôi Kha Trần rồi. tuy không đóng cùng phim  nhưng không sao hết :))
Kha Chấn Đông phim này nhìn người lớn hẳn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 19-4-2013 04:42:05 | Chỉ xem của tác giả
sao apple của tôi bị chia rẽ thành đôi như thế này? :(( lúc đầu tưởng diễn viên xinh, muốn xem, nhưng xem xong thì quá chán T__T thôi, U R Apple of my Eyes vẫn là số 1                                            
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 19-4-2013 13:41:05 | Chỉ xem của tác giả
Subteam ơi, nếu các bạn có thời gian, có thể làm sub OST của film được không?
OST theme của couple Trần Nghiên Hy - Châu Tử Đan thật sự rất hay, lời cảm động nữa.
Mình cám ơn trước
Subteam fighting~~~~!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 19-4-2013 15:54:46 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là mình vừa xem phim này vừa hét, lấy đâu ra những con ng đẹp thế cơ chứ
mà phim này gồm 2 câu chuyện, xem thấy giống giống kết cấu của Hot boy nổi loạn hay.... nhỉ
dù hơi thất vọng chút vì cặp đôi yêu thích Trần Nghiên Hi vs Kha Chấn Đồng ko cặp đôi vs nhau nhưng mình khá hài lòng vs phim
xem phim đôi của Trần Nghiên Hi buồn buồn nặng nề sao thì xem đôi của Kha Chấn Đông xem buồn cười bấy nhiêu.
Nói chung là mình thích <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 19-4-2013 17:07:57 | Chỉ xem của tác giả
Cả ngày ngồi tìm soundtrack =.=~
Cơ mà chỉ tìm đc bài đó của giọng nữ, hjx. Mình thì lại thick giọng nam ấm ấm và tình cảm hơn mà tìm mãi ko thấy đâu huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 19-4-2013 20:22:13 | Chỉ xem của tác giả
mới đầu phim đã thấy chị nghiên hy mặc váy cưới rồi người đâu mà xinh thế không biết thích chị với " kha cảnh đằng" từ hồi apple rồi gặp lại anh chị thật là vui quá cơ
thích cả hai cặp đôi đáng yêu chết đi được ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách