Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2012][Oscar 2013] Silver Linings Playbook - Tình yêu tìm lại - Vietsub HD compl

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 10-4-2013 10:31:22 | Chỉ xem của tác giả
thanks Sub team so much for a very interesting film <3 Mình hóng film này từ hồi đọc summary và đoạt giải Oscar.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 10-4-2013 11:30:01 | Chỉ xem của tác giả
oaaaaa em thích phim này lắm. Bị thích anh đẹp troai kia :"> tự dưng mò thế nào vào box nhà mềnh lại có :X thank Subteam nhiều lắm lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 10-4-2013 12:05:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim này thuộc thể loại romantic comedy mà rating dc 8/10, dc đề cử oscar thì phải biết là khủng thế nào. và nói chung là phim đã ko làm mình thất vọng. Nội dung hấp dẫn, sâu sắc, những câu thoại đắt giá và ý nghĩa làm cho mình phát cuồng vài ngày sau khi xem. Xem xong phải công nhận Jennifer Lawrence diễn hay thật, làm mất định kiến của mình với bạn ý sau khi xem hunger game (xem xong bị thất vọng, chắc vì đọc truyện rồi).
Chỉ có cái đoạn cuối phim mình băn khoăn ko biết anh ý nói gì với chị vợ cũ T.T. cũng ko trách được vì làm phim có nhiều chi tiết trong truyện phải cắt bỏ đi. cái này thì đành phải đi kiếm truyện về đọc để biết thêm chi tiết vậy :)).

Bình luận

Nghe bạn này nói vậy làm mình càng bấn xem bộ phim này! Thanks ST nhiều nhiều  Đăng lúc 10-4-2013 01:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 10-4-2013 14:18:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có Jennifer Lawrence đóng hy vọng là hấp dẫn.
Nội dung có vẻ cuốn hút. Ủng hộ phim một cái.
Thanks subteam làm việc chăm chỉ để ra phim đều đặn cho cả nhà được xem.{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 10-4-2013 14:23:06 | Chỉ xem của tác giả
FILM HAY! nên coi. Nếu là người đã từng trải qua giai đoạn yêu và được yêu và cả giai đoạn đau đớn vật vã vì tình yêu thì sẽ thấy cuộc sống sẽ sáng sủa hơn 1 chút sau khi coi film!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 10-4-2013 15:05:52 | Chỉ xem của tác giả
chị Lawrence đoạt giải oscar nè, diễn xuất tuyệt vời luôn
CHị bị xinh ý, vẻ đẹp cổ điển
Cốt truyện cũng lạ nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 10-4-2013 15:20:23 | Chỉ xem của tác giả
phim này đc cả đôi nhân vật chính là 2 diễn viên mình thích
nhất là anh Bradley Cooper, đẹp trai dã man, ko có j để bàn
trông 2 người đóng phim nhìn có vẻ hợp nhau mà ở ngoài thì đúng kiểu chú vs cháu luôn vì hơn kém nhau 15t liền
phim đc rating 8/10 + Oscar nên rất tiềm năng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 10-4-2013 15:43:31 | Chỉ xem của tác giả
Nghe giới thiệu phim này lâu rồi mà chưa có dịp xem. Không ngờ subteam nhà mình đã làm xong rồi, để down về rồi xem nào.

Mà mình cực thích Bradley Cooper, đôi mắt của anh rất là hút hồn, cũng tò mò muốn xem thử diễn xuất của Jennifer như thế nào nữa.

Tks subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 10-4-2013 16:03:13 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay dù phải mất 1 khúc đầu mới bắt nhịp được với tiết tấu của phim.
Đây là lần đầu tiên xem Bradley Cooper đóng tuýp nhân vật như vậy. Bình thường vẫn quen thuộc với anh trong hình ảnh 1 tay chơi như The A Team, The Hangover.
Jennifer Lawrence còn trẻ tuổi mà diễn khá đạt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 10-4-2013 16:08:56 | Chỉ xem của tác giả
Thích phim này, hồi mới down về, ngày nào cũng mở ra coi thành ra thuộc cả lời thoại,
Cái đoạn cuối khi Pat đưa bức thư cho Tif dễ thương quá,
Câu truyện nhẹ nhàng, nhạc phim hay - kết bài Misty kinh khủng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách