Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo tuyển dụng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-6-2012 09:34:22 | Chỉ xem của tác giả
Mod cho e xin 1 chân ạ ^^

Nick Kites: yeukhangvy_89

Vị trí đăng ký: Thư ký

Cách thức liên lạc: qua nick kites, hoặc mail, yahoo: [email protected]

Giới thiệu sơ lược năng lực bản thân:
Vị trí một em cũng có biết..nhưng tự thấy khả năng của mình vẫn còn hạn chế...nên ko dám bon chen ạ.
Sử dụng word và powerpoin khá nhuyễn. excel tàm tạm..
Luôn giữ chức nhóm trưởng và cũng là người kiêm nhiệm phần soạn thảo powerpoint..
Chuyên ngành học trước đây có môn thư kí , nên bây giờ có cơ hội cũng muốn thử sức mình. Hi vọng sẽ được đóng góp chút ít công sức cho kites. Em xin chân thành cảm ơn ạ...!!!!!!!!!!!!

Bình luận

ủg hộ ss  Đăng lúc 5-8-2012 11:20 PM
bon chen..hự hự cô  Đăng lúc 23-6-2012 08:59 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
casanovar + 5 bon chen =))
Sunnie + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-6-2012 12:43:41 | Chỉ xem của tác giả
* Nick Kites: Hanami142

* Vị trí đăng ký: Thư kí

* Cách thức liên lạc: Qua Kites hoặc mail: [email protected] (nhưng tốt nhất là qua kites, vì 1 ngày onl kites 7hs)

* Giới thiệu sơ lược năng lực bản thân: cop từ cái CV qua vậy ^^
     - 3 năm làm việc tại vị trí Nhân Sự - Training, hiện tại đang phụ trách thống kê (excel), báo cáo (word), soạn giáo trình training (powerpoint)  
     - Luôn bị đồng nghiệp phàn nàn vì khó khăn và yêu cầu cao trong công việc (Nhiệt tình, tỉ mỉ, có trách nhiệm)
     - 4 năm tham gia câu lạc bộ tình nguyện (ko than vãn hay phàn nàn về khối lượng công việc yêu cầu)

Hiện tại may mắn vẫn chưa thất nghiệp, mong muốn góp chút công sức cho Kites, nhưng tài năng có hạn, thủ đoạn cũng không thừa nên đăng kí cho vị trí bé nhỏ này ^^ mong các bác chém nhẹ tay để em còn cái áo mang về :) Em xin hết ạ

Bình luận

bon chen xã hội đen ấy mà, ta thấy gớm chứ chưa thấy ghê nàng ơi ;))  Đăng lúc 4-7-2012 08:38 PM
=)))))) Ôi hôm nay ta vào xem khu vực mình canh thì gặp nàng ở đây . Ghê nha =)))))  Đăng lúc 4-7-2012 06:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-7-2012 15:55:53 | Chỉ xem của tác giả
Oầy Oầy cho e tham gia một suất với{:297:}
*Nick Kites:l0v3ping

*Vị trí đăng ký:thiết kế ý tưởng hoặc des

*Cách thức liên lạc: Qua njck kites hoặc njck yahoo:b0_l0v3_kun

*Giới thiệu sơ lược năng lực bản thân:Sử dụng thành thạo photoshop(nhưng chỉ biết qua các phần mềm chỉnh sửa ảnh)Có khả năng tìm kiếm hình ảnh và đáp ứng được tốc độ của công việc.Em đã từng chơi qua nhiều game nên biết được nhược và ưu điểm của game...có khả năng sáng tạo, tìm tòi,có trách nhiệm cao với công việc, diễn đạt ý tưởng trôi chảy, có khả năng chém gió không giới hạn,tuy tài năng em có hạn nhưng thủ đoạn thì vô biên.Em hy vọng mình sẽ có cơ hội đóng góp chút ít công sức cho kites.Em xin chân thành cảm ơn ajaaaaaaaa!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-7-2012 11:15:04 | Chỉ xem của tác giả
* Nick Kites: lee_soo_min

* Vị trí đăng ký: Thư kí hoặc thiết kế ý tưởng

* Cách thức liên lạc: Qua Kites hoặc Y!: [email protected] (nhưng tốt nhất là qua kites, vì 1 ngày onl kites 8 hs)

Giới thiệu sơ lược năng lực bản thân: Sử dụng Word thành thạo (3 năm trong nghề), excel và powerpoint không phải là chuyên gia cũng không phải là không biết tí gì. Em có khả năng sáng tạo, tìm tòi có trách nhiệm với công việc, diễn đạt ý tưởng không vấp lỗi, khả năng chém gió cao ngất ngưởng. Em hi vọng mình sẽ đóng góp công lớn cho Kites.

Em xin chân thành cảm ơn! {:290:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách