Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thông báo quan trọng từ Admin về thủ đoạn lừa đảo có thể xảy ra với bạn!

Đóng [Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 5-9-2012 01:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Trời trước làm sub cho bên shihoosoyeon có nghe qua tên nick Pikachu vì hơi giống nick mình :-s
Lúc đọc thong báo giật bắn cả mình :-s
Haiz thật ko ngờ, trường hợp lợi dụng long tin và danh nghĩa của tổ chức ( là tổ chức từ thiện hẳn hoi ) mình có gặp ngoài đời rồi bản than cũng suýt bị lừa , chẹp. Hy vọng người này biết nhận sai mà dừng lại hành động này là lừa đảo có tính toán cả rồi chứ ko fai bộc phát nữa , có thể mang ra pháp luật đc rồi cũng nên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 5-9-2012 02:19:08 | Chỉ xem của tác giả
đang đêm mà đọc cái này lạnh cả gáy mn ạ.{:442:}
trước giờ mình chưa gặp qua 2 nik name trên nhưng theo thủ đoạn và cach thức của chị này, chuyên nghiệp lắm r đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 5-9-2012 02:58:26 | Chỉ xem của tác giả
ui giữa khuya mà đọc được cái thông báo

vs xem mấy cái pic

chắc tối nay mình mất ngủ quá

thủ đoạn quá ư là tinh vi

ôi thật là khó đỡ vs nhứng người thế này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 5-9-2012 03:03:46 | Chỉ xem của tác giả
biết nói gì đây mình theo kites từ hồi còn là krfilm và mình cũng biết qua chị Vivian vì lúc đó hầu như là phim nào cũng có tên chị ở trong K-subteam
sau đó thì không thấy tên chị xuất hiện nữa mình còn tưởng là chị không sub phim nữa, thật không ngờ chị lại có thể làm lên chuyện như vậy {:265:} thật là đáng buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 5-9-2012 05:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Ko ngờ cái mạng ảo này mà cũng lắm trò thật
Những tưởng trên đây chả ai biết ai là ai
Giờ mới biết trên diễn đàn cũng có thể lừa nhau được

Nhưng mình cũng ko hiểu những người bị lừa
Tại sao lại có thể đưa tiền cho 1 người quen qua mạng 1 cách dễ dàng như vậy
Mình chưa bao giờ tin vào cái gọi là mạng ảo tình thật
haizzzzzzzzzz

Bình luận

nếu ko có cái mạng ảo tình thật thì đã chẳng có cái thông báo này!  Đăng lúc 5-9-2012 11:17 AM
ở đâu cũng có người tốt người xấu mà bạn , trên mạng hay ngoài đời cũng thế nhưng ko có nghĩa là tất cả đều xấu đâu :(  Đăng lúc 5-9-2012 10:06 AM
Thật ra vẫn có những tình bạn thật sự từ "ảo" mà ra đó thôi. Vẫn còn nhiều người tốt xung quanh mà bạn :)  Đăng lúc 5-9-2012 08:31 AM
Cũng không hẳn là thế đâu bạn à. Cuộc sống có người vầy người khác mà. Đừng vì một cá thể mà quy kết tất cả.  Đăng lúc 5-9-2012 08:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 5-9-2012 06:24:02 | Chỉ xem của tác giả
cái nick daquangminhchau này ,những ai là thành viên của nhà Joong và nhà Jung So Min đều biết tiếng tăm và biết rất rỏ
một con người lấy cái nick rất là đẹp ,nghe tưởng như là trong sáng và tha nnh cao như cái tên
mà luôn đi rình rập và chỉ cần có ai sơ ý 1 tí là vào nhà comt những cái comt đầy độc ác và mắng chửi người khác một cách thậm tệ ,coi như trên đời này mình là người đúng ,là người tài giỏi ,và người khác thì là kẻ lấy cắp tin tức bài vỡ hình ảnh của mình
các thành viên nhà JOONg nghe tới cái tên này là nổi da gà rồi
không ngờ lại là một người chuyên lợi dụng lòng thương hại của người khác để mà lừu gạt tiền bạc
làm như vậy thật là ác độc ,tuy đây là trang mạng ảo ,nhưng tình cảm con người dành cho nhau là thật
cám ơn BĐH và admin đã có thông báo về chuyện này
mong rằng không có ai là nạn nhân tiếp nối  của con người xấu xa này

Bình luận

Đúng là đã xấu còn đóng vai ác ss ợ :-ss  Đăng lúc 5-9-2012 08:27 PM
rùng mình=.=  Đăng lúc 5-9-2012 09:12 AM
tất nhiên rồi chị ta k giỏi sao làm đc mấy việc che cả trời thế này đc !!  Đăng lúc 5-9-2012 07:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 5-9-2012 07:47:12 | Chỉ xem của tác giả
Haiz , ở đâu cũng gặp phải người xấu , người tôt .
nhưng người ta đã để cho mình 1 con người lui {:442:} thì cũng đừng lặp lại chứ . ở mỗi con người quan trọng là lòng tự trọng và xấu hổ Vậy mà không biết , lại còn ngựa quen đường cũ . thật không thể chấp nhận nổi . Cảm ơn admin nhiều vì đã nhắc nhở mọi người !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 5-9-2012 08:43:07 | Chỉ xem của tác giả
Haizza, Người gì đâu mà "nhan sắc có hạn mà thủ đoạn zô biên"  {:404:}. Sao lại chà đạp lên những niềm vui do công sức và sự cống hiến của mình để trục lợi cho bản thân vậy chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 5-9-2012 09:08:12 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù em chưa từng bị lừa như thế này bao giờ nhưng có vẻ thủ đoạn của nàng này cực cao, đánh vào lòng tin, sự thương hại của mọi người để trục lợi, em tự hỏi sĩ diện và lòng tự trọng của nàng í bị cún ăn mất rùi hay sao? Mong các mem và staff cẩn thận hơn nữa để kites của chúng ta luôn luôn trong sạch như bầu trời xanh.

Bình luận

:X  Đăng lúc 5-9-2012 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 5-9-2012 09:14:35 | Chỉ xem của tác giả
daquangminhchau sao có thể là người lập ra onlyhyunjoong được!!!!!!!!!!
Vẫn còn hãi mấy câu lộng ngôn về Joong và Jung Somin ở nhà cũ mà...............
Ấn tượng mãi mãi không quên, vậy mà có thể hai mặt lấy nick pikachu để ca tụng và biến mình thành 1 fan cuồng nhiệt của joong?
Đời không ai học được chữ ngờ thật!

Bình luận

người tình trăm năm của chúng ta:))  Đăng lúc 5-9-2012 09:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách