Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: los_angeles_20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Tặng invite hdchina/hdwing cho member

Đóng [Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-4-2013 18:45:40 | Chỉ xem của tác giả
còn không anh ơi, cho em xin 1 cái với ^^ em cảm ơn ạ

Bình luận

@anh Los: vậy thôi anh ạ, ko sao đâu, thực ra em cũng chưa biết dùng cái này, chưa nghiên cứu :D  Đăng lúc 7-4-2013 12:20 PM
=)))))))))))))))))))  Đăng lúc 7-4-2013 09:56 AM
Chết rồi còn invite nhưng giờ nó không cho invite nữa e, sorry em nhé :(  Đăng lúc 7-4-2013 08:15 AM
anh ơi [email protected] ạ ^^  Đăng lúc 7-4-2013 07:04 AM
Để lại email nhé em  Đăng lúc 7-4-2013 12:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-4-2013 08:03:51 | Chỉ xem của tác giả
Tốc độ đường truyền download và upload của ss Bjm nhanh quá, nhanh hơn của mình nhiều nhỉ :P
Mình có vào thử chỗ đó xem chỉ thấy toàn tiếng Tàu, làm sao mà ss đọc và hiểu được?
Thành ra mình cũng định bon chen vào nhóm này mà không dám, thôi thì đành chờ hôm nào SMod Los vui vẻ cho mình bon chen vào U-Zone cũng đủ khoái rồi ^^

Bình luận

OK em :)) Mạng của em như thế là nhanh hơn của mình đấy chứ. Mình up phim len cũng vất vả lắm nhưng vì mọi người cần nên mình phải cố mà up thôi.  Đăng lúc 7-4-2013 12:26 PM
mà em đã bảo đừng gọi e là ss rồi mà, em ít tuổi hơn mà >.<  Đăng lúc 7-4-2013 12:19 PM
e có học qua tiếng trung nên em hiểu ^^ mà ss chờ ngày vào U zone ấy, mạng nhà em có họ với lòa rùa nên em ko dám bon chen  Đăng lúc 7-4-2013 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-4-2013 22:44:03 | Chỉ xem của tác giả
#HongMai: vẫn có giao diện English nhé bạn.
#Chủ Thớt: hãy share một cách cẩn thận, nick invite mà bị ban thì nick bạn cũng đi theo đó, kéo cả một hệ thống ra đảo cùng :).
#Người nhận invite: cố gắng nuôi pass 4000 point seed trong vòng 30 ngày. Nên chọn những toz Free và MỚI VỪA UP, để có thể seed được nhiều GB Upload hơn :). À quên, xin tặng 1 invite tracker all.hdvnbits.org, được xem là một trong những tracker tại VN lên hàng nhanh nhất nhì, và speed down thì bét nhè :D

-----

Đôi lời góp ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách