Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Sun Li - Tôn Lệ (孙俪)

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 20-12-2015 10:27:56 | Chỉ xem của tác giả
Mị Nguyệt đang gây bão màn ảnh mà sao nhà mình ko ai nói câu nào vậy Ôi, Tôn Lệ của tui... diễn xuất quá là xuất thần luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 20-12-2015 11:11:42 | Chỉ xem của tác giả
Aiza, chỗ này quạnh hiu nè.
Đang coi Mị Nguyệt, dù rằng phim bị chê trách kha khá, cơ mà vẫn thấy thích. Trước giờ ít xem phim Trung, cung đấu càng ít, thôi chẳng biết nhận xét thế nào. :'>
Quăng đỡ tấm hình cái nè.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 21-12-2015 13:42:36 | Chỉ xem của tác giả
Nhà ít người quá nhỉ
Mị Nguyệt đang nổi thế kia mà không ai bàn lựng à Trước coi Chân Hoàn, giờ đến Mị Nguyệt là mê tít thò lò chị luôn, diễn xuất quá đỉnh! ^^

Cung trang càng ngày càng diễm lệ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 22-12-2015 15:36:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim Tôn Lệ phim nào cũng hay, hồi xưa coi Mật Ngọt mình cũng đã phải chảy nước mắt, chắc Tôn Lệ là diễn viên lấy nhiều nước mắt của tui nhất quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 4-1-2016 23:36:53 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao ngày quay lại, thớt vẫn vắng hoe
Chắc bữa sau coi phim tiện tay cap lại một đống hình từ từ quăng lên thớt quá.
Buồn thiệt chớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 24-1-2016 00:28:18 | Chỉ xem của tác giả
bên khu vực Tôn Lệ fan mình có vẻ yếu hơn mấy nữ nghệ sĩ khác a TT^TT, mình đang trong thời kỳ cực kỳ mê đắm Tôn Lệ, muốn tìm nhiều chương trình có ché tham gia để xem, nhưng mà số clip được sub chỉ đếm được trên đầu ngón tay thôi TT^TT , lại còn bộ Hot Mom của nàng hay cực mà ko ai làm sub TT^TT đau lòng thiệt chứ, giờ đang thèm thuồng các thông tin, show, báo về Tôn Lệ đây TT^TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 29-1-2016 15:04:12 | Chỉ xem của tác giả
Trích thông tin trên fanpage của Tôn Lệ:

Trích phỏng vấn trên báo "Nhân vật phương Nam"
- Trong thời gian tới, bạn có tương đối mong mỏi một vai diễn hay là muốn thách thức một vai nào không?
Lệ : Gần đây tôi rất thích đóng phim truyền hình, cũng tuỳ vai, nhưng vì là người Thượng Hải, tôi tương đối thích vai diễn tiểu tư sản một chút. Ví dụ như mấy tác phẩm của Trương Tiểu Nhàn, nếu là phim truyền hình, tôi rất muốn diễn một câu chuyện tình yêu của người Thượng Hải những năm 30,40. Vì trước kia đã từng đóng " Hồng Phấn Thế Gia" và " Tân Bến Thượng Hải ", nhưng tôi vẫn chưa hài lòng lắm, chưa có điểm nhấn về Thượng Hải, nếu tôi có một cơ hội nữa tôi nhất định sẽ diễn tốt hơn, câu chuyện phim có chút kiểu điệp viên thì càng tốt

Tôn Lệ diễn hay mà ít người vào box này quá, hic hic mong phim mới của Tôn Lệ quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 8-2-2016 12:51:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa gia nhập vào hàng ngũ fan hâm mộ Lệ tỷ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 12-2-2016 14:15:07 | Chỉ xem của tác giả
Tôn Lệ được Đặng Siêu tỏ tình nhân kỷ niệm 6 năm ngày cưới

Tôn Lệ đã nhận được những lời nhắn nhủ chân thành từ ông xã Đặng Siêu nhân dịp kỉ niệm 6 năm ngày cưới.

Hai diễn viên Trung Quốc Đặng Siêu và Tôn Lệ được xem là cặp đôi đẹp của điện ảnh Hoa ngữ, tuy nhiên cuộc hôn nhân của họ cũng dễ vướng phải những tin đồn rạn vỡ. Kể từ khi kết hôn, Tôn Lệ ít đóng phim hơn. Cô dành thời gian chăm sóc gia đình, sinh liền 2 nhóc, còn Đặng Siêu thì thường xuyên xa nhà vì những bộ phim. Vợ chồng họ chủ yếu “gặp” nhau qua... điện thoại.

Chính vì thường xuyên xa nhà vì những bộ phim, cũng như bận rộn với lịch tuyên truyền bộ phim điện ảnh "Mỹ nhân ngư" nhưng nam tài tử Đặng Siêu lại không quên gửi những lời có cánh kèm theo những hình ảnh đáng yêu để tặng vợ nhân dịp kỉ niệm 6 năm ngày cưới của cặp đôi "Tiên đồng ngọc nữ" này.

"Anh có thể nghĩ được điều lãng mạn nhất, chính là ở bên em từ từ già đi, cho tới khi chúng ta không đi nổi nữa, anh vẫn cứ xem em như báu vật trong lòng bàn tay, vợ, kỷ niệm 6 năm kết hôn vui vẻ, yêu em"

Được biệt, ngày kỉ niệm 6 năm kết hôn của cặp đôi Đặng Siêu - Tôn Lệ cũng chính là ngày sinh nhật của anh. Và cũng chính vì điều đặc biệt nay, mẹ vợ Đặng Siêu cũng đã dành tặng anh những lời yêu thương nhất: "Hôm nay là đầu năm mới, ánh nắng mặt trời chiếu sáng khắp nơi, quan trọng hôm nay là một ngày vô cùng đặc biệt. Hôm nay là ngày kỷ niệm 6 năm kết hôn của Siêu Lệ, là sinh nhật của Siêu, "Tam hỷ lâm môn". 6 năm nay hai đứa luôn rất vững vàng, rất bền chặt, cả gia đình lẫn sự nghiệp đều không bỏ lỡ. Thực sự không dễ dàng gì, hi vọng hai con sau này càng phải cố gắng trân trọng hơn nữa, đem đến cho mọi người nhiều tác phẩm xuất sắc hơn nữa. we are Famulei"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 7-4-2016 08:46:28 | Chỉ xem của tác giả
Lệ Lệ đến Đài Bắc tuyên truyền phim Mị Nguyệt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách