Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Song Hye Kyo lần đầu tiên lên tiếng về chuyện tình cảm kể từ khi chia tay Hyun B

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 7-10-2011 23:55:33 | Chỉ xem của tác giả
vốn đã khoái chị này lâu lắm rồi,giờ dọc bài này lại càng khoái hơn nữa,quả là mỹ nữ của lòng ta!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!kkkkkkkkkaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 7-10-2011 23:55:58 | Chỉ xem của tác giả
1 trong những couple xứ Hàn mình thích nhất nên mọi thứ kết thúc khiến mình rất hụt hẫng, ko bit Song Hye Kyo suy nghĩ sao về vấn đề này nên quyết định reply :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 7-10-2011 23:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Hự, tò mò quá. Mong sis sớm tìm dc ng thik hợp và iu thương dài lâu :X{:309:}{:290:}{:301:}. Làm ng nổi tiếng đã khổ, iu cả người nổi tiếng càng khó khăn hơn. Thảo nào nhìu diễn viên khác đều ko mún công khai tình cảm của mình. Cho dù nổi tiếng đến đâu họ cũng là con người, mong rằng ng hâm mộ nếu iu quý họ thì hãy chúc phúc cho họ chứ đừng anti, mún sở hữu cho riêng mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 7-10-2011 23:56:45 | Chỉ xem của tác giả
xin cho xem hongggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 7-10-2011 23:57:56 | Chỉ xem của tác giả
mình thích đọc những bài phỏng vấn như này
hỏi thực tế và trả lời thực tế
rất gần gũi
không thấy sáo rỗng như các bài pv giải trí đơn thuần
thấy phục ss
không phải ai cũng chân thành và bình tĩnh trả lời như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 7-10-2011 23:58:26 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn mún tò mò coi trả lời là gì
Trai tài gái sắc nhưg không thể tồn tại cùng nhau
còn gì buồn hơn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 7-10-2011 23:58:30 | Chỉ xem của tác giả
Có 1 đoạn, Song Hye Kyo nói là có cao lên thêm rồi. Nhưng lại bảo hồi xưa cao 1m64, bây giờ đi đo là 1m614, có phải là bị thấp đi ko?
Với cả những mỹ nhân như SHK hay Kim Tae Hee thực sự đều là khai chiều cao hơn bình thường. Nhìn SHK như vậy, cùng lắm chỉ có 1m60 được thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 7-10-2011 23:58:55 | Chỉ xem của tác giả
Xem bạn Song trả lời vấn đề tế nhị này như thế nào !

Chúc Song xinh đẹp thành công ở tác phẩm điện ảnh mới nhất này ! Thực sự khán giả đã phải chờ đợi quá lâu để thấy bạn !

PS: Đọc bản tiếng anh thì hình như ko có nhắc 1 mình Hyun Bin , mà pv có nhắc "some actors" ng có liên quan đến 2 lần đổ vỡ của Song . ( tức là cả LBH nữa )  . Chuyện đã qua , hy vọng Song sớm tìm được bến đỗ bình yên thực sự của mình !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 7-10-2011 23:59:01 | Chỉ xem của tác giả
hihi...lâu quá em mới thấy dc news của ss đấy ss Song ạ.
tuy trông hình ss mặc rất giản dị nhưng gương mặt vẫn toát lên một nét kiêu sa k thua gì những khi lên màn ảnh
iu ss vô cùng :x

hix...khi nói về chuyện tình cảm...ss thật là tình cảm làm sao...rất chân thành, trung thực....k thể nào k iu ss hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 7-10-2011 23:59:22 | Chỉ xem của tác giả
Định làm SR mà không được, tò mò quá đi thôi!
Ngày trước nghe tin couple này chia tay thấy buồn ghê gớm, vẫn mong có ngày "yêu thương quay về"... Có lẽ hy vọng này xa vời quá...
Xem thử nàng Song nói gì nào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách