Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Haven
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Ryu Joon Yeol - 류준열 - Movie "Taxi Driver"

[Lấy địa chỉ]
61#
 Tác giả| Đăng lúc 16-12-2015 19:37:30 | Chỉ xem của tác giả

Cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 16-12-2015 19:39:55 | Chỉ xem của tác giả

Cre: soompi

Bình luận

em k có soi hint nhiều lắm, thích anh nào thì leo thuyền đấy thôi. đọc bên kia hoang mang quá vào đây cũng hơi an tâm đc phần nào :3  Đăng lúc 6-1-2016 12:40 PM
ui mãi mới tìm được nhà Cún để nhảy vào. Bên thread phim xô bồ quá, nhiều team Taek nữa, thành ra chả dám cmt, rút kinh nghiệm từ thời Doctor stranger cãi nhau tung toé   Đăng lúc 6-1-2016 12:39 PM
Hie, thật mừng khi nhìn thấy cái theard nè, dù mới đu nhưng linh cảm thuyền Cún ko thể chìm đc, bất chấp các thể loại hint =)))  Đăng lúc 22-12-2015 12:44 PM
Nói chung là thương vì dạo này ít xuất hiện ý, rồi ko còn mặn mẽ như hùi đầu á. 1 là cả 2 thuyền đều lật, 2 là thuyền Cún, k thể là Taek đc =))  Đăng lúc 20-12-2015 10:53 AM
sự thật có rõ rành rành thế nào đi chăng nữa thì bên đó cũng có thể xoay theo cách khác thôi =)))  Đăng lúc 20-12-2015 10:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-12-2015 23:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Ah, Chó oppa cũng có nhà rồi ư? Xao anh em không giới thiệu sớm nhẩy?
Mềnh là mềnh ngu công nghệ ấy nên chả bít down ảnh động với ảnh đẹp ở đâu để mà về cài làm hình nền đth á, trc mún đổi ava mà còn phải lấy cái ảnh chụp màn hình mờ mờ, xong rồi có cái video của hwanSun mún úp lên Instar mà ngồi 3 đêm không làm xao cho video vào điện thoại đc ) vậy là bật nó trên mtinh rồi quay lại, ôi, phải nói là cuồng nhưng ngu k tả đc, hik hik
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 16-12-2015 23:59:50 | Chỉ xem của tác giả
nemok gửi lúc 16-12-2015 11:56 PM
Ah, Chó oppa cũng có nhà rồi ư? Xao anh em không giới thiệu sớm nhẩy?
Mềnh là mềnh ngu ...

Vừa mới lập hôm qua cho Chó đấy, sau này hết phim còn có chỗ thỉnh thoảng vào để lảm nhảm
Cũng kiên nhẫn xây được 7 page cho Chó-ssi rồi, ko định giới thiệu bên nhà vì tham lam muốn giữ Chó cho riêng mình   đùa thôi bên ấy lắm thị phi quá, PR trong đấy lại bảo mình cuồng Chó này nọ thì lại mệt

Bình luận

#teamcuongCho  Đăng lúc 20-12-2015 09:48 AM
BK ấy đc cái Phẩm chất quý ông hay hay, xem hài hài còn mấy phim kia xì teen xì khói quá =)) cuộc chiến tháng 3 khốc liệt rồi đây =))  Đăng lúc 17-12-2015 10:34 AM
Bạn ko hạp fim của BK Kim, ko xem nổi bộ nào. Nhiều lúc nghĩ fim như thế mà cũng nổi à ;(  Đăng lúc 17-12-2015 10:32 AM
chưa biết phim nào chết đâu =)) tu thích SHK nưng cũng chả hi vọng vào phim này, đọc nội dung như kiểu ngôn tình ý =)) bên SBS thì có phim của Bi Rain =) chết ngóm  Đăng lúc 17-12-2015 10:21 AM
Nhưng nghĩ chỉ chả đóng đc vai học sinh như ss CJW or KHS đâu. Đang mong chiếu cùng lúc thì chết chùm luôn =))  Đăng lúc 17-12-2015 10:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 17-12-2015 10:46:47 | Chỉ xem của tác giả
4. [+66, -3] 'Reply' series tất cả đều dựa hết vào đạo diễn. Họ có con mắt tinh tường cho từng chi tiết, khiến cho diễn viên của họ khi đóng những bộ phim khác thì lại chẳng tốt như khi họ đóng 'Reply'. Đây là sức mạnh của đạo diễn. Họ biết chọn nam diễn viên hơn biên kịch Kim Eun Sook. Khi mà những bộ phim khác tạo nhân vật như những chàng trai bước ra từ truyện cổ tích, 'Reply' tạo nhân vật rất thực tế, với cảm giác như những 'anh trai hàng xóm'. Vai diễn của Ryu Joon Yeol rất có sức hút.

Lo hộ cho ổng vì giống như Rác, sau 94 mãi chưa có vai gì nổi bật của Seo In Guk cũng thế. Tất cả đều tại PD của series này quá đỉnh
Bù lại ổng làm model rất hút, rất ăn ảnh kkk

Cre: Eyes on Ryu

Bình luận

Oppaya sau Rep 94 chăm chú điện ảnh bỏ quên drama. Himalyas đang rất đc kì vọng ^^  Đăng lúc 17-12-2015 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 17-12-2015 10:51:24 | Chỉ xem của tác giả
hanaclover289 gửi lúc 17-12-2015 10:46 AM
Lo hộ cho ổng vì giống như Rác, sau 94 mãi chưa có vai gì nổi bật của Seo In Guk cũng ...

Mình cũng nghĩ Ryu hợp làm model hơn

Cái vẻ đẹp lạ mà cũng xấu lạ của hắn mấy tạp chí thời trang săn đón ghê lắm

còn lên phi truyền hình thì hơi khó, chắc sau này trung thành với nghề model, đóng vai nhỏ trong movie thôi là đc chứ đào đâu ra một nhân vật kiểu đo ni đóng giầy cho hắn như Chó đc nữa chứ

Bình luận

Like cái vẻ đẹp" xấu lạ" dã man, chả hiểu dư lào mà lại "quến rủ" tới vại =))))  Đăng lúc 22-12-2015 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 20-12-2015 10:08:05 | Chỉ xem của tác giả
Haven gửi lúc 17-12-2015 10:51 AM
Mình cũng nghĩ Ryu hợp làm model hơn

Cái vẻ đẹp lạ mà cũng xấu lạ của hắn mấy t ...

Đúng là sau Reply, Rác & Seo In Guk chưa có vai khác nổi bật. Nhưng nếu bảo chỉ có ở series này mới nổi thì chưa thể khẳng định ngay. Tớ nghĩ phần quan trọng nữa là người DV biết cân nhắc lựa chọn hình tượng, lĩnh vực để mà dấn thân. Ryu Joon Yeol sau Reply 1988 nên nhận movie thay vì drama, nơi ngoài Reply ra, gần như là đất sống của trai xinh, gái đẹp & những chuyện tình ảo diệu.

Ryu Joon Yeol có gương mặt phổ biến của người Hàn, thích hợp nhiều loại vai. Movie sẽ chào đón & thử thách anh í với tư cách 1 diễn viên thực sự, thực lực, không vì ngoại hình & sự nổi tiếng sau 1 đêm (mà nếu chỉ dùng 1 vai diễn để khẳng định tài năng của 1 diễn viên thì thật khiên cưỡng. Điều tớ nghĩ các fan chân chính của Ryu Joon Yeol không hề thích). Thực tế, các nam diễn viên thống trị màn ảnh HQ giờ cũng đâu có đẹp .

Hi vọng, Ryu Joon Yeol sẽ biết cách làm mới, làm nổi mình hơn nữa sau Reply 1988. Chờ thành công tiếp theo của anh.

Bình luận

Yên tâm, duyên này cắt kéo không đứt ý chứ =))  Đăng lúc 15-1-2016 09:03 PM
@umeo: Tôi cũng đang tò mò lắm. Hy vọng tập sau còn được thấy mặt JH lâu lâu một tí =))  Đăng lúc 15-1-2016 08:57 PM
Dè, chúng ta đã trưởng thành sau nối đau Rep94 =)). Dù nói điều này có xui thêm lần nữa, giả sử có Rep mùa sau nguyện vẫn chung thuyền vs bồ =))  Đăng lúc 15-1-2016 08:52 PM
với tôi thế là đủ rồi. Dù sau tập 18 tôi vẫn nuôi hy vọng nhưng không ngờ sau khi biết kết quả lại bình tĩnh thế =)))  Đăng lúc 15-1-2016 08:50 PM
Gật đầu lia lịa :)) Nói thực lần này tôi không có nhiều cảm xúc như lần trước. Với bấy nhiêu thời gian và công phu đc bỏ ra để xây dựng nên 1 nv như JH...   Đăng lúc 15-1-2016 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-12-2015 23:53:56 | Chỉ xem của tác giả

cre: 일반인들의 소름돋는 라이브@utube (shared by Ryu Jun Yeol Vietnam fanpage fb)

Tôi cũng đến chết )

Mà nói không phải mê tín nhà ạ, càng nhìn càng nghiện đó

Bình luận

Ss ạ, chs giờ em mới mò sang được đến đây T^T  Đăng lúc 15-1-2016 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
 Tác giả| Đăng lúc 6-1-2016 09:41:32 | Chỉ xem của tác giả
Bỗng đẹp trai lạ thường =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 10-1-2016 06:19:04 | Chỉ xem của tác giả
Chờ mãi chưa có sub tập 17 18, mình thì bấn quá nên đã xem raw cả 2 tập mặc dù chả hiểu gì hết. Phải mò vào nhà Chó để bày tỏ là ui anh ơi cái tướng chạy ra xe jeep hot quá xem đi xem lại vẫn hò hét như điên. Là con gái có ai mà không thích có người vẻ ngoài lạnh lùng lại vì mình mà lo lắng như thế chứ. Thế nên không quan trọng ạnh có phải chồng hay không, kể cả là Choi Taek hay Bo Gum em cũng thích anh hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách