Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

RuBy Lin - Lâm Tâm Như (林心如) (tin tức + hình ảnh cũ, ko post bài, cập nhật ở đây)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 6-9-2011 16:51:23 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 6-9-2011 16:52:04 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 6-9-2011 16:55:04 | Chỉ xem của tác giả
Lâm Tâm Như giới thiệu mẫu trang sức do chính cô thiết kế

Ngày 27-4 Lâm Tâm Như đã có mặt ở Tây An để giới thiệu mẫu trang sức do chính cô thiết kế cho thương hiệu CC Forevermark với chủ đề “Ruby love Ruby loved”

Nguồn:Baidu
V-Trans:Snowqueen89@KST
[Krfilm.net] Tin tức được dịch bởi thành viên KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 6-9-2011 16:59:03 | Chỉ xem của tác giả

Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 6-9-2011 16:59:42 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 6-9-2011 17:05:11 | Chỉ xem của tác giả
Bác sĩ Hoắc Kiến Hoa khám bệnh cho người đẹp

Trên blog của nữ diễn viên Lâm Tâm Như vừa xuất hiện một tấm ảnh khá thú vị.Bác sĩ Hoắc Kiến Hoa mặc áo blouse trắng cầm ống nghe khám bệnh cho nữ bệnh nhân xinh đẹp Lâm Tâm Như.Nữ bệnh nhân này vô cùng lý lắc,bác sĩ đang khám bệnh mà vẫn tạo dáng thật nhí nhảnh để chụp ảnh.Vì ảnh không có chú thích nào nên fan rất tò mò muốn biết hai anh chị đang quay phim hay chỉ la một ý tưởng vui vui.Tuy nhiên fan cũng để lại nhiều lời khen cho anh bác sĩ đẹp trai Hoắc Kiến Hoa cùng cô bệnh nhân xinh đẹp Lâm Tâm Như:Họ thật sự rất dễ thương!

Nguồn:Sina
V-Trans:Snowqueen89@KST
[Krfilm.net] Tin tức được dịch bởi thành viên KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 6-9-2011 17:05:51 | Chỉ xem của tác giả
ss Lâm quảng cáo đồ trang trí nội thất

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 6-9-2011 17:06:56 | Chỉ xem của tác giả

Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 6-9-2011 17:13:44 | Chỉ xem của tác giả
Khuynh Thế Hoàng Phi lại tung những pic mới tuyệt đẹp

Sáng nay, 02-06, công ty chế tác của Lâm Tâm Như đã tung ra các tấm pic mới nhất và tuyệt đẹp về các nhân vật trong phim Khuynh Thế Hòang Phi, hiện các pic đã làn truyền trên khắp các weibo, hâm nóng lòng mong đợi phim của các khán giả. Được biết Khuynh Thế Hòang Phi đã đóng máy và đang làm công tác hậu kỳ, dự kiến sẽ phát sóng vào tháng 9 năm nay, đây cũng được xem là một chiêu PR của bà chủ Lâm Tâm Như cho đứa con tinh thần đầu tiên của mình.

Source: weibo
Vtrans: wallace79@KST
[Krfilm.net] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 6-9-2011 17:14:15 | Chỉ xem của tác giả
Lâm Tâm Như tại hội nghị quảng bá thời trang  "Ballet by Lu"

Ngày 4-6-2011 nữ diễn viên Lâm Tâm Như đã có mặt ở Hàng Châu để tham gia Hội Nghị quảng bá thời trang mùa đông "Ballet by Lu"

Source:Baidu
Vtrans: snowqueen89@KST
[Krfilm.net] Tin tức được dịch bởi KST, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách