Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ bảy 13/8: "Cinderella and Four Knights" rớt thảm hại ngay trong tập thứ hai // "Happy Home" cán mốc 20%

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 18-8-2016 13:56:09 | Chỉ xem của tác giả
nói chung rating cũng ko quan trọng lắm đâu ~ tùy cảm nhận mỗi ng thôi ^^
hi vong những tập sau phim có tiến triển tốt hơn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 18-8-2016 16:21:47 | Chỉ xem của tác giả
Cinderella and Four Knights kịch bản F4 2016 đài cáp motip cũ quá mà diễn xuất cũng chả được mấy người rớt rate cũng phải, dàn nam thì đẹp đấy cơ mà nữ thì nhan sắc lẫn diễn xuất đều thiệt 3 chấm Thôi thì cũng ráng xem vì bạn Il Woo với trai đẹp Jae Hyun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 19-8-2016 17:28:52 | Chỉ xem của tác giả
ko hề ngạc nhiên
lý do xem phim vì bạn nữ chính, ko biết bạn là ai nhưng thấy bạn đẹp một cách lạ lùng, vẻ đẹp thiệt rất khác biệt luôn ấy! diễn xuất tạm ổn!
cơ mà cũng chỉ nổi 2 tập(có tua) thôi! kịch bản cũ rích rời rạc chán ngán, ko biết tạo điểm nhấn!
thêm nữa ko hiểu sao nhăn sắc chị nữ phụ làm mình rất nhức mắt, kiểu cứ bất hợp lý như phẫu thuật lỗi ấy (mình xl ai fans chị, đây chỉ là cảm nhận riêng mình)
mấy anh nam thì đẹp trai thật nhưng ko ấn tượng, diễn xuất và tình cảm nhân vật đều ko ấn tượng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 20-8-2016 21:52:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy dàn cast phim này đẹp mà. Nữ thì mình chưa xem phim nào cả nhưng thấy đẹp mà, còn dàn cast nam đẹp trai khỏi nói, nhìn đã thích rồi chứ chưa cần xem phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-8-2016 21:56:34 | Chỉ xem của tác giả
phim có nhiều zai đẹp là thấy hay rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách