Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Trịnh Sảng: Trịnh Sảng nói về tình yêu, cuộc sống, sự nghiệp và bạn diễn (Tỉnh Bách Nhiên, Mã Thiên Vũ, Lưu Khải Uy)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 25-3-2015 19:19:49 | Chỉ xem của tác giả
Trịnh Sảng ngoại hình sáng, diễn cũng tự nhiên và biểu cảm. Trước đây có lẽ do gặp phải nhiều vấn đề nên ngẫm ra được nhiều điều. Hay nhất là phần trả lời mỗi cơ hội đều phải trân quý. Mong rằng sau này có cơ hội, Trịnh Sảng sẽ tỏa sáng hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 25-3-2015 21:08:20 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc cho mối tình của Trịnh Sảng và Trương Hàn lắm, đẹp đôi thế mà..Không biết họ có cơ hội trở lại không.
Trịnh Sảng phẫu thuật thẩm mỹ xong nhìn cũng có lúc được có lúc trông già.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 26-3-2015 00:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Từ hồi tiểu Sảng tự nhận pttm là mình rất thích nhé, cảm thấy con bé rất chi là chân thực, có gì đó mạnh mẽ, vui tươi vậy.
Xem tình yêu vượt ngàn năm thấy hợp với Tỉnh Bảo quá chừng. 2 đứa đều sống sạch, đc Cnet cưng, ngoại hình cũng hợp nhau nữa. Tỉnh Bảo à, tiểu Sảng à tiến tới với nhau đi ) Hi vọng tiểu Sảng sẽ tìm đc ng che chở cho mình, chứ k vì bị rắn cắn mà 10 năm sợ dây thừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 26-3-2015 07:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình biết tới Sảng là qua Hàn ca :v
Lần đầu xem phim Sảng đóng là bộ Tình yêu vượt ngàn năm
Thấy nam nữ 9 diễn có chemistry với nhau quá
Đọc bài phỏng vấn này thấy Sảng có phần gì đó dè dặt, khá cẩn thận khi có ý định xây dựng bất cứ mối quan hệ nào đoán mẫu người Sảng thích chắc kiểu ôn hoà, nhã nhặn, dịu dàng, chín chắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 26-3-2015 13:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Nói thiệt là cứ thấy đâu có chữ Mã Thiên Vũ là bơi vô bơi vô xem trước đã ròi tính sau )..

Nói về Sảng, mình mới biết 2 phim của bạn này dạo gần đây thôi. Trước đó cứ hình dung trong đầu tên Trịnh Sảng rất hot, ngang ngửa với Dương Mịch, Đường Yên (nên không xem) nhưng mà sau xem Cổ kiếm mới biết bạn trẻ như vậy. Dễ thương như vậy. Đến khi xem trailer Tình yêu Vượt ngàn năm thì thôi ròi yêu luôn nữ chính. Tạo hình quá đẹp..nên bây giờ Trịnh Sảng lại nằm trong list những dv phải xem cho đủ bộ

Bình luận

ủa sao cùng hạng với Dương Mịch Đường Yên thì lại không xem vậy ^^  Đăng lúc 26-3-2015 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 26-3-2015 13:43:39 | Chỉ xem của tác giả
panmitic gửi lúc 26-3-2015 01:29 PM
Nói thiệt là cứ thấy đâu có chữ Mã Thiên Vũ là bơi vô bơi vô xem trước đã ròi  ...

Tại vì đang hứng thú xem diễn viên trẻ, mới, lạ.. nói chung ngày xưa cũng ít xem. mà cứ xem phim nào cũng thấy Mi Mi với Đường Đường riết bị chán... (mà thật ra giờ xem phim nào hot cũng vẫn là 2 bạn đó)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 26-3-2015 18:23:48 | Chỉ xem của tác giả
tai sao toi khong doc duoc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 27-3-2015 08:56:51 | Chỉ xem của tác giả
rất thích bạn này trong họa bích, đáng yêu, trong sáng. Là một hảo cô nương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 27-3-2015 17:04:47 | Chỉ xem của tác giả
rất thích cách trả lời pv của Sảng. nghe rất thẳng thắn và thật thà
riêng mình lúc nào cũng thấy Sảng sau PTTM nhìn trông đẹp và nét hơn rất nhiều. trước đây nhìn chỉ kiểu xinh xắn dễ thương, kiểu cute thôi ấy. cơ mà bây h nhìn trông xinh đẹp hơn hẳn, nét và nhìn thu hút hơn. Lúc nào cũng ủng hộ Sảng
dạo này đang ship couple Nhiên - Sảng nhiệt tình mỗi tội cái kết thúc trong phim thiệt là nghìn chấm quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 28-3-2015 00:55:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình không phải fan Sảng nhưng rất thích tính cách của cô ấy, đúng là "con nhà người ta" trong truyền thuyết, vừa chân thành thẳng thắn mà vẫn chín chắn thông minh.
Sau vụ chia tay Hàn và pttm cũng thấy tội Sảng vì suốt ngày bị pv lôi chuyện cũ ra hỏi, rồi lại mang cái tiếng tỏ vẻ để được người ta thương (chắc ở VN thôi chứ thấy bên TQ họ cưng Sảng ghê lắm mà, cả vụ pttm mà còn chẳng bị ném đá mấy dù bên đấy họ hay ném cái chuyện này lắm).
Bây giờ Hàn đã có Na Trát rồi, cũng mong Sảng có bến đỗ mới và hạnh phúc.

Bình luận

Hàn với Na Trát cũng đã có gì chắc chắn đâu, mình thấy tin đồn vậy thôi mà  Đăng lúc 28-3-2015 09:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách