Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Phỏng vấn Trịnh Sảng: Trịnh Sảng nói về tình yêu, cuộc sống, sự nghiệp và bạn diễn (Tỉnh Bách Nhiên, Mã Thiên Vũ, Lưu Khải Uy)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 24-3-2015 18:05:51 | Chỉ xem của tác giả
TYQNN là phim đầu tiên mình xem Sảng đóng, nhưng rất thích bạn này, rất đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 24-3-2015 19:03:35 | Chỉ xem của tác giả
Thích Nhiên-Sảng ý Coi making thấy 2 đứa bên nhau vui vẻ, tự nhiên không tả được. Thích nhất cái making hôn nhau bị các chú troll Yêu kinh khủng
Lão Vũ già thời gian tự luyến còn thấy thiếu nữa là đòi yêu đương :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 24-3-2015 19:23:50 | Chỉ xem của tác giả
Chả mấy khi thấy chị này trả lời phỏng vấn.
Có ai ok thì chị cứ bắt lấy chị ơi.
Thế này mà báo Việt Nam còn bảo đau khổ mới sợ chứ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 24-3-2015 20:13:28 | Chỉ xem của tác giả
Comt thêm phát nữa chúc mừng thread news này lên hot. Thường toàn tin bên Hàn thôi, lần này bạn Sảng sướng nhé. Sau tình yêu vượt ngàn năm nhiều người biết đến bạn quá nè.
Phim mới chiếu hết hôm qua rồi, hụt hẫng tý nhưng mà vẫn vui. Hóng sản phẩm mới của 2 bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 24-3-2015 23:08:04 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim của sảng mình xem đầu tiên là Họa Bích, lúc ấy xem chỉ vì Sảng nhìn đáng yêu quá, mãi sau xem TYVQNN với tìm hiểu thêm về Sảng, thích cặp Hàn-Sảng quá nên ngồi ngẩn ngơ tiếc mất mấy ngày, thích tính của Sảng, giờ thì thấy thương Sảng lắm và vẫn mong ship cặp Hàn-Sảng nhưng có vẻ rất khó, sẽ luôn ủng hộ và yêu quý Sảng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 25-3-2015 10:43:03 | Chỉ xem của tác giả
Trước giờ mình chỉ biết Trịnh Sảng nhiều năm trước qua thông tin cô ấy đóng trong vườn sao băng phiên bản trung và cũng chưa xem phim này vì mình chỉ xem và chỉ thích  mỗi phiên bản đài loan .Nhưng đầu năm nay khi xem bên nhau trọn đời, tìm các mv về phim ấy thì tình cờ nghe dc bài " yêu nhau không thể gặp nhau" phiên bản Triệu Mặc Sênh-Hà Dĩ Thâm đâm ra mê bài ấy vô cùng.Sau đó search google để tìm mv gốc thì thấy dc cái trailer của phim này và nó để lại ấn tượng sâu sắc với mình với khoảnh khắc Sảng quay đầu lại nhìn trên cây cầu.Thế là mình thích Sảng từ đây và thật may ko bỏ qua 1 bộ phim hay.Cảm ơn bạn đã dịch bài phỏng vấn này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 25-3-2015 13:48:12 | Chỉ xem của tác giả
Bé này diễn trong Tình Yêu Vượt Qua Ngàn Năm rất xinh, nhưng mà điệu quá, nhất là giọng nói.

Mà ở nhiều góc độ trông giống Từ Hi Viên thật, tớ xem toàn giật mình vì tưởng là THV.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
 Tác giả| Đăng lúc 25-3-2015 14:03:59 | Chỉ xem của tác giả
Huong_83 gửi lúc 25-3-2015 01:48 PM
Bé này diễn trong Tình Yêu Vượt Qua Ngàn Năm rất xinh, nhưng mà điệu quá, nhất là g ...

Giọng nói trong phim hình như không phải của diễn viên mà là lồng tiếng hay sao đó bạn à
Mình có đọc một bài báo review cho phim này trong đó đại khái chê giọng lồng tiếng trong phim, bảo nhìn mặt diễn viên tràn đầy cảm xúc, nhưng cất lời nói một cái thì tụt hết cả.
Mà không chỉ có phim này mới bị chê, các phim khác rất hot hiện tại như Cẩm tú duyên, cũng đều bị chê về khâu lồng tiếng này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 25-3-2015 14:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 25-3-2015 02:03 PM
Giọng nói trong phim hình như không phải của diễn viên mà là lồng tiếng hay sao đó  ...

Không phải à, công nhận giọng nữ DV lồng tiếng cho bé này điệu thật, lại nói nhanh nữa. Giọng vậy nhưng lại hợp với NV Tương Tương, thay giọng khác đi có khi lại không hay.

Nhưng mà giọng nam chính thì lại rất ổn, trầm thấp rất hợp với tính cách.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 25-3-2015 17:07:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình thật rất thích Trịnh Sảng qua chuyện tình của ban này với Trương Hàn càng thích hơn dù tình yêu không được như ý nguyện nhưng thấy bạn vẫn rất kiên cường và vui vẻ. Sảng lầ con người rất vui vẻ và mạnh mẽ hãy cứ giữ cho mình sự vui vẻ đó  nha bạn tất cr khó khăn phía trước sẽ đều vượt qua được.
Hóng Hoa tỷ đệ kì này nha, ai cũng thích hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách