Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kokorozuki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

PD của "Running Man" không hiểu được vì sao Lee Kwang Soo lại rất nổi

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 27-2-2013 13:17:41 | Chỉ xem của tác giả
Cái duyên của Hươu là cái duyên ngầm đấy chị PD ơi.
Hươu càng vụng về lại thấy cái duyên ý.
Đồng quan điểm là Hươu rất hya xấu hổ mà toàn xấu hổ khi biết mình "nổi" quá đấy. =)))
Thanks~~!

Bình luận

=))  Đăng lúc 27-2-2013 04:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 27-2-2013 13:17:56 | Chỉ xem của tác giả
cũng ko biết tại sao lại có hiện tượng này
nhưng phải công nhận KS cũng đang dần khagwr định bản thân mà
mạnh mẽ và cũng hài hước hơn
cộng với độ thân thiết với các thành viên
nên anh càng đc yêu mến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 27-2-2013 13:22:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì nghĩ là do mọi người thích trêu KS nhất nên toàn hét tên KS :v
Đôi lúc thì hiệu ứng đám đông cũng ảnh hưởng không nhỏ.
Mỗi lần nhìn thấy chứ Hoàng tử châu Á là cứ thấy buồn cười :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-2-2013 13:39:14 | Chỉ xem của tác giả
KS tuy mang tiếng là kẻ phản bội nhưng lại là người chơi hết mình, hay đi lại quy tắc thông thường, hay "chơi xấu" nhưng cũng rất lễ độ, dễ gần, hòa hợp với tất cả người chơi, đặc biệt với cái dáng cao lêu đêu vụng về nữa lại gây ra nhiều hiệu ứng buồn cười, và hươu cao cổ cũng rất thông minh, ứng biến nhanh, tuy không mạnh nhưng lại khó đoán
thành viên nào mình cũng yêu mến, mình thích nhất là hổ nhưng các thành viên khác thích cũng chẳng kém gì và đặc biệt trong các cuộc truy đuổi hầu như mình đều thích hươu thắng hô hay chơi xấu hổ=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-2-2013 14:18:18 | Chỉ xem của tác giả
Gương mặt của lee kwang soo có cái gì đó khiến người khác thấy dễ chịu,dù bị ăn hiếp nhìu nhất trong các thành viên RM nhưng anh í ko bao giờ để bụng,chỉ có điều tính phản bội và âm mưu thì ko bao giờ bỏ được.Mỗi thành viên đều có những nét cá tính riêng,nhưng ở VN thì mọi người vẫn thích hươu...................các thành viên khác đừng buồn nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-2-2013 16:05:37 | Chỉ xem của tác giả
tất cả đều nhờ 6 thành viên còn lại và các staff :))
căn bản mà nói Hươu bựa, nên đc yêu thích :)) hay chơi xấu Kookie nhưng rất lém lỉnh
cũng có thế như do 2 lý do này
Thắc mắc 1: Có phải tên Lee Kwang Soo dễ gọi?
Thắc mắc 2: Liệu tên này có ý nghĩa khác trong tiếng Việt?

nhưng thắc mắc 1 thì k chính xác lắm, vì tên  ai cũng dễ gọi =))
chắc là do tính ổng hài vs bựa wá nên đc yêu thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 27-2-2013 16:39:50 | Chỉ xem của tác giả
công nhận sức hút của Hươu ngày càng lớn
lúc mới đầu xem chỉ thấy Hươu xấu và già, hồi vẫn còn SJK
càng về sau lại càng kết Hươu mới chết
mang trên mình bao nhiu là tội, thừa nước đục thả câu, dùng thủ đoạn trả thù Hổ
ko hiểu sao ko thấy ghét mà chỉ thấy buồn cười
công nhận Hươu có duyên ngầm, càng xem lâu lại càng đổ mới chết
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-2-2013 17:18:13 | Chỉ xem của tác giả
Anh Hươu cao cổ nổi chắc vì anh ấy quá bựa ;)). Dạo gần đây mình càng ngày càng thích anh ấy cũng vì cái bựa ấy. Giống như ngày trước mình bắt đầu cuồng chú Châu Chấu cũng chỉ vì độ "dở" với cậu em Dumber của chú ấy.
Tuy thế cũng không ngờ được là anh Hươu được yêu thích nhiều đến thế ở VN. Xem tập 1 buồn cười không chịu được cái đoạn mọi người thắc mắc tại sao tên Lee Kwang Soo lại được hô to đến thế hay đoạn anh Hươu hô hào mọi người "Kim Jong Kook" thì "Kim Jong Kook" được hai lần rồi lại "Lee Kwang Soo" ;)).

Anh Hươu tính tình ngoài đời qua những đồng nghiệp và anh em thân thiết trong nghề đều là một người tốt bụng. Tuy rằng sự nghiệp diễn xuất của anh không có bằng anh bạn Song Joong Ki, nhưng mức độ nổi tiếng thì không thua kém chút nào. Hạnh phúc thay cho anh Hươu cao cổ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-2-2013 19:38:49 | Chỉ xem của tác giả
coi RM từ đầu như mình thì chắc chắn phải ghiền hươu thôi =]]], từ đầu là lính mới nhưng đã rất hài rồi =]], mà quả thật là ông thần giải trí phù hộ mà, những chuyện xúi quẩy đều đến với anh =]]
theo mình fan RM thì ai cũng thích hết, nhưng cũng vì lậm RM nên các bạn cũng rất vui tính, chẳng phải chương trình sẽ thú vị hơn rất nhiều khi ng` đc cổ vũ rầm rộ là Hươu sao, nếu cổ vũ rầm rộ nhiệt tình cho thánh Yoo hay Hổ thì bình thường, đâu có gây shock cho chương trình =]]]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 27-2-2013 20:03:29 | Chỉ xem của tác giả
nói thật là theo mình thấy như này, mình theo dõi RM từ đầu, mình để ý mỗi khi RM ghi hình ở nơi công cộng, KS thường kêu gọi mn gọi tên Lee Kwang Soo, và luôn như thế, đi kèm cả làm sóng nữa, vì thế fan RM khi gặp KS như kiểu phản xạ có điều kiện sẽ đồng thanh gọi tên KS như thế, khi như thế, KS sẽ tiếp tục làm hành động kiểu như tập trung năng lượng cả nhảy điệu máy cút kít í :)) thế là fan lại càng thích thú hò hét tên Kwang Soo, bt những ng còn lại có mấy ai như thế đâu :))

Bình luận

mình thấy hươu làm thường xuyên nhất ấy :)) cả hươu thích như thế nhất ấy :)) mn toàn ngại ngại :)) có lẽ hươu là maknae nên dc chiều :))  Đăng lúc 27-2-2013 11:46 PM
Bình thường Hươu cũng kêu gọi tên cho mấy ng khác mà. Như ep 86 là KJK á ^^ anh í cũng ngại lăm chứ bộ =))  Đăng lúc 27-2-2013 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách