Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo rời khỏi sở cảnh sát tối ngày 1.3, sau 10 tiếng đồng hồ liên tục th

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 2-3-2013 09:48:33 | Chỉ xem của tác giả
sau 10 tiếng ư???
nhìn psh trông thật mệt mỏi
2 mắt còn đỏ lừ thế kia mà                                                         
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 2-3-2013 09:55:02 | Chỉ xem của tác giả
Theo ParkshihooforU thì đây là ảnh của K:

tên là Kim Hee Jun thì phải.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 2-3-2013 10:43:30 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự đây là lần đầu tiên mình cảm thấy rất lo cho 1 idol như thế này !

Rõ ràng ai cũng hiểu, chuyện nam nữ trong thời buổi này không ai không tránh khỏi .. nhưng xảy ra với 1 idol như PSH phải gánh chịu trong thời điểm hiện tại, mình thật sự không tưởng >.<

Mình cảm giác mọi người như đang đóng movie vậy á.. Có lẽ nào 1 diễn viên hạng A như PSH lại dính líu đến 1 vụ án khủng khiếp đến vậy, đặt trường hợp bản thân mình là PSH thì sao?? đứng ở lập trường của 1 cô gái mới 20 tuổi, mình cảm giác A thật quá đáng (từ lúc vụ việc mới đưa tin mình đã có cái cảm giác đó=.=).. trẻ người non dạ là thế ...
Cũng may, sự việc đang dần khả quan hơn, mỗi lần xem tin là mỗi lần mình cầu nguyện cho PSH .. PSH nói riêng và tình trạng nghệ sĩ Hàn nói chung .. mình thật cảm thấy đáng tiếc rất nhiều điều :(

Chúc anh may mắn - Park Shi Hoo oppa fighting :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 2-3-2013 10:54:25 | Chỉ xem của tác giả
Đầu năm gặp vận hận như thế k hiểu có tham gia j nữa k?
Mong sớm điều tra ra sự thật càng nhanh càng tốt .
PSH fighting {:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 2-3-2013 11:07:30 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn anh nhợt nhạt "tàn tạ" thế này, hình bóng của Kim Seung Yoo của The Princess' Man lại hiện về. Bộ dạng thế này của anh có khác gì Seung Yoo sau khi gia tộc bị thảm sát, bản thân thì chuẩn bị đón nhận cái chết đâu :(

Mới thích anh chưa đc bao lâu thì xảy ra chuyện thế này, đúng là đáng tiếc. Vẫn dõi theo và ủng hộ anh, mong anh hãy vững vàng vượt qua :(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 2-3-2013 11:55:57 | Chỉ xem của tác giả
PSH cố lên ! hãy vững vàng nào anh ! anh cứ khóc đi khóc cho đến khi nào vơi nỗi buồn ! anh hãy tin rằng người trong sạch nhân hậu sẽ được hưởng phúc còn người sống đen tối , vu oan giá họa , lừa dối sẽ gặp ác giả ác báo !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 2-3-2013 12:03:51 | Chỉ xem của tác giả
đây chính là bước ngoặt lớn nhất trong cuộc đời anh và chính bước ngoặt này sẽ khiến fan càng tin tưởng và yêu quí anh hơn ! còn cái cô A kia cũng chuẩn bị mà ra sở cảnh sát đi đừng có làm những chuyên đen tối bẩn thỉu đằng sau lưng ! con người sống như thế thì trời chu đất diệt ! cô đừng nghĩ làm thế thì tương lai của park bị hủy hoại mà làm thế là cô đang tự đánh mất sự nghiệp và cuộc sống của mình đấy ! là con người cho dù óc ko bằng 1 con kiến thì ít ra cũng phải biết hổ thẹn , xấu hổ với bản thân và với mọi người xung quanh chứ ! tiếp sau park sẽ là cô đấy, đừng dấu mặt đừng đóng kịch nữa ! cô sợ khi ra ngoài ánh sáng thì mọi người sẽ chửi và phỉ báng cô chứ gì ! nếu thế thì đừng làm thêm 1 chuyện tội lỗi nào nữa !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 2-3-2013 12:07:10 | Chỉ xem của tác giả
chuyện vẫn chưa ngã ngũ mà nhà báo cứ làm ầm lên.
oppa tiều tụy là phải, 10h ở sở cảnh sát mà lị
mai mốt oppa mà có đóng phim làm cảnh sát khỏi phải đi hỏi ai hết. nghĩ tích cực đi các tình iu ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 2-3-2013 12:21:39 | Chỉ xem của tác giả
giời ah, làm je mà hành hạ con nhà người ta 10 tiếng liền thế hả. người chứ có phải sắt đâu. phải cho con nhà người ta nghỉ ngơi chứ. dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 2-3-2013 12:49:00 | Chỉ xem của tác giả
Mul gửi lúc 1-3-2013 18:30
Thật ra bình thường star nào xuất hiện mà ko dậm tí son phấn (kể cả star nam), chưa k ...

Mình không phải là fan của PSH,cũng chỉ vào news theo dõi tình hình thôi nhưng trong news cũng có rất nhiều bạn fan ngóng tin tức của PSH.Theo thông tin hiện nay thì sự thật chưa sáng tỏ,như vậy bạn nói "tấn trò hề đang diễn ra của cả người trong cuộc lẫn cả đống người không liên quan" giống như vu khống vậy,tình cảm đối với thần tượng không phải là trò hề(không tính bênh vực quá đáng).Vì đây là forum nên có lẽ có rất nhiều fan đọc bình luận của bạn,các bạn ấy sẽ cảm thấy thế nào?Nếu idol của bạn dính vào vụ này thì bạn có thích đọc được bình luận như vậy k?Không thích PSH,bạn vẫn có thể comment nhưng mong bạn để ý đến người khác một chút.Tự do ngôn luận không có nghĩa là làm tổn thương người khác khi chưa rõ thực hư.
Mình viết cái này vì muốn nói với bạn điều đó,không muốn gây war!!!

Bình luận

bạn nói đúng rồi đó..nếu bạn Mul không thích PSH thì bạn có thể không cần cmt làm gì.....đừng phát biểu như vậy...  Đăng lúc 2-3-2013 05:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách