Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo rời khỏi sở cảnh sát tối ngày 1.3, sau 10 tiếng đồng hồ liên tục th

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 1-3-2013 23:44:26 | Chỉ xem của tác giả
Tuy không hẳn là một fan hâm mộ của anh Park nhưng mà vẫn đợi news về cuộc gặp vs sở cảnh sát hôm nay.
10 tiếng liên tục thẩm vấn thì sao tránh được sự mệt mỏi. Mong là mọi chuyện sẽ ổn và anh Park sẽ cố gắng bước tiếp được trên con đường mà anh đã chọn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 2-3-2013 01:11:13 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn anh bây giờ chạnh nhớ nhân vật trong "Vinh Quang Gia Tộc" lúc bị mời..làm việc với cảnh sát! Nhưng nhân vật trong phim còn có người vợ chung thủy lo lắng chờ đợi. Anh thực tế thì lẻ loi giửa những nhốn nháo đám nhà báo, cảnh sát và luật sư!
Sự nổi tiếng đôi khi giống như lưỡi dao bén dễ dàng gây thương tích cho người có nó! Dễ sợ thật!

Bình luận

câu đầu quá đúng luôn. Nhìn khuôn mặt ủ rũ, mệt mỏi, bơ phờ y chang trong phim VQGT @@  Đăng lúc 2-3-2013 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 2-3-2013 02:08:47 | Chỉ xem của tác giả
Sáng naay vào cty việc làm đầu tiên là cập nhật thông tin vụ việc của a chàng Park & thật sự là cảm thấy nhẹ nhõm phần nào khi biết được có những chứng cứ có lợi cho bạn. Vẫn biết là còn nhìu khó khắn phía trước, nhưng hãy vững tâm & có gắng vượt qua nhé. Như a chàng Lee Kang Suk trong Vinh Quang Gia Tộc, thực tế a Lee đã phạm sai lầm nhưng đã được xác minh là a ko phạm tội (nghĩa là lỗi lầm của a chưa đến mức độ phải chịu sự trừng phạt của pháp luật) & bên cạnh a có cô Dan Ah luôn bên cạnh quan tâm lo lắng nên sẽ típ thêm sức mạnh cho a. Thì nay, trong cuộc sống đời thường, lỗi lầm của bạn cũng sẽ được minh oan & phía sau bạn vẫn còn đó những fan ở khắp nơi thật sự iu thương bạn, lun cầu mong cho bạn sẽ bình yên trước cơn sóng to gió lớn này. Bạn hãy nhận lấy tình iu đó của mọi người mà làm sức mạnh, tạo niềm tin cho m để vượt qua khó khăn này bạn nhé.
Tôi mong những điều may mắn & tốt đẹp sẽ đến với bạn, Park Shi Hoo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 2-3-2013 04:03:42 | Chỉ xem của tác giả
thấy PSH tiều tuỵ tội quá,
mong mọi chuyện được sáng tỏ anh Park sẽ không sao,
thông tin mấy ngày nay loạn quá chả biết tin ai luôn;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 2-3-2013 04:07:28 | Chỉ xem của tác giả
Hinh Park Shi Hoo luc nay giong nhu Kang Suk cua Family Honor y.
Mong PSH se nhanh chong tai qua nan khoi thoi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 2-3-2013 07:55:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Có nhiều bạn cmt bảo cũng lung lay vì tin của anh Park nhưng mình thấy việc này bình thường, nếu bạn thích anh Park vì những bộ phim của anh ấy thì k nên vì những scandal này mà k tiếp tục ủng hộ anh. Phải công nhận là làm ng nổi tiếng thì sống phải biết giữ kẻ nhưng họ cũng là con ng và con ng trong đời ai k mắc sai lầm? Sai lầm lớn hay nhỏ là do chúng ta, có thể bỏ qua hay lại truy cứu. Hi vọng vụ điều tra sẽ làm sáng tỏ mọi chuyện. Ủng hộ anh Park :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 2-3-2013 08:13:04 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi nhìn anh Park tiều tụy quá. Scadal này đang hủy hoại anh
Theo nhiều tin thì có vẻ anh Park chẳng làm gì sai cả. Hy vọng đấy là sự thật
Dù anh không làm sai nhưng sau vụ này danh tiếng của anh cũng ảnh hưởng nghiêm trọng
Không biết đến bao h mới đóng fjlm. Hic
Cố lên anh nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 2-3-2013 08:19:25 | Chỉ xem của tác giả
Thương Anh quá đi mất...

Lúc sáng đã thấy anh tiều tụy lắm rồi, ngồi 10 tiếng đồng hồ thế thì còn đâu sức nữa :(

Hãy về nghỉ ngơi đi anh nhé.

Sự thật sẽ được phơi bày sớm thôi....

Em vẫn luôn ủng hộ Anh...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 2-3-2013 08:32:49 | Chỉ xem của tác giả
Grr..ta ghét ta ghét
dám làm PSH bùn, lo lắng thế này
bt xuất hiện trước công chúng hay show gì đấy
trên khuôn mặt anh k khi nào k xuất hiện nụ cười tươi sáng cả
vậy mà giờ đây
hãy nhìn xem
k cười mà còn ánh mắt buồn đau như mún khóc vậy
10 tiếng uư, hỏi cái quái gì mà những 10 tiếng..khổ thân anh
làm ơn mau kết thúc vụ việc này đi
sự thật mau hãy phơi bày lấy lại danh dự cho PHS oppa đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 2-3-2013 09:00:30 | Chỉ xem của tác giả
"Tuy tôi có nhiều điều muốn nói với mọi người, nhưng thông qua sự điều tra của cảnh sát, có thể nói rõ tất cả. Sự thật nhất định sẽ được lôi ra ánh sáng."

Chỉ một câu thôi, mình sẽ chờ, im lặng và tiếp tục theo dõi
Thực sự là mình nghĩ sẽ có rất nhiều người khó chịu khi nghe những câu nói thiếu văn hóa của một số bạn cmt, dù lời đó là dành cho A hay cho a Park, Mr K

Sự vụ rõ ràng, các bạn ném đá đã đành.
Nhưng chưa có phán quyết của cơ quan điều tra, bằng chứng chưa công bố chính thức mà các bạn đã cmt thái quá như thế, bản thân mình là fan và nhiều fan khác, mình nghĩ có cả các bạn ko phải fan của a Park, cả các bạn gái đứng trên lập trường đồng cảm với cô A đều thực sự rất rất ko muốn nhìn thấy các cmt basing như thế.{:139:}

Rất mong các bạn đó vì một Kites có lối ứng xử văn hóa lành mạnh như nhiều người đang xây dựng, có thể im lặng chờ kết quả, và ném đá nếu muốn sau khi cuộc điều tra công bố kết quả.

p/s 1: Nói chứ, cái cmt này là nặng nề nhất từ trước đến nay của mềnh trên Kites, mong ko bị ném đá, chớ bản chất mềnh hiền ngoan, rịu ràng, thùi mị nhắm

P/s 2: Đùa, thiệt là, sao cái a K lại được báo chí che mặt thế kia???? Hay a này còn nổi tiếng và quyền lực hơn cả a Park??? Nghi lắm {:139:}

Bình luận

ói hàng zới mợ :))))))) cuồng loạn vì a Park =))  Đăng lúc 2-3-2013 07:51 PM
ói hàng zới mợ :))))))) cuồng loạn vì a Park =))  Đăng lúc 2-3-2013 07:50 PM
có tin vui rùi ss ơi ^^  Đăng lúc 2-3-2013 09:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách