Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo rời khỏi sở cảnh sát tối ngày 1.3, sau 10 tiếng đồng hồ liên tục th

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 2-3-2013 15:45:36 | Chỉ xem của tác giả
Có thể vì anh rất thành công trong bộ phim mới nên có người muốn hãm hại anh đó. Cố lên anh. Mọi chuyện cuối cùng cũng sẽ được đưa ra ánh sáng thôi mà {:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 2-3-2013 19:24:48 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự thì mình cũng không phải là fan PSH nhưng mà nhìn mấy tấm này mình cũng thương xót anh quá. Thế mới biết là showbiz là nơi ntn, bề ngoài hào nhoáng lấp lánh nhưng bên trong lại trống rỗng tình người. Cá nhân mình thấy chắc a ko phải là người thiếu thốn đến mưc phải làm cái trò cưỡng dâm ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 2-3-2013 19:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ việc này dù anh có được chứng minh là vô tội đi chăng nữa thì cũng sẽ trở thành vết nhơ không cách j xóa nỗi. Cũng như có bạn đã từng nói vụ này tương tự như vụ của MJ. Ngay cả khi MJ rõ ràng đã được minh oan và có nguồn tin nói rằng những đứa trẻ đi kiện ấy đã nhận được tiền để cáo buộc thì MJ thì khi ngay cả lúc mất đi, antifan vẫn vin vào cớ này để sỉ nhục MJ (hơi lạc đề tí). Cá nhân mình thấy vụ này rất có thể có người đứng đằng sau để hạ bệ PSH.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 2-3-2013 19:38:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ việc này dù anh có được chứng minh là vô tội đi chăng nữa thì cũng sẽ trở thành vết nhơ không cách j xóa nỗi. Cũng như có bạn đã từng nói vụ này tương tự như vụ của MJ. Ngay cả khi MJ rõ ràng đã được minh oan và có nguồn tin nói rằng những đứa trẻ đi kiện ấy đã nhận được tiền để cáo buộc thì MJ thì khi ngay cả lúc mất đi, antifan vẫn vin vào cớ này để sỉ nhục MJ (hơi lạc đề tí). Cá nhân mình thấy vụ này rất có thể có người đứng đằng sau để hạ bệ PSH.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 2-3-2013 21:55:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chỉ vì mr.k và cô ta màk a park bị liên lụy quá chừg. Gặp a park nổj tjếng nên đám nhà páo mún dồn anh tớj bước đườg cùng hay sao ý. Chuyện này ng đc lợj nhjều nhất vẫn là các nhà báo. Thừa nước đục thả câu vjết bậy vjết bạ rùj pịa chuyện nhằm gây sự chú ý. Ta gét ta gét. Cô A cô B mr.K. Cáj đám nhà páo k tình ngườj bôj nhọ danh dự idol của ta...hừm. Park hyung cố lên. Oppa 5 tjng. Chjến đấu đòj lạj côg lý đến cùng nhé.
P/s: nhìn lạj mấy tấm ảnh của oppa tjều tụy mắt sưng húp, căng thẳg mệt mỏj mà thấy thươg quá đj mất. Nhưg fảj côg nhận oppa ẹp zaj thật. Dù make up hay k make up cũng ra dáng phết. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 2-3-2013 23:19:33 | Chỉ xem của tác giả
Sau cái vụ này thì anh khó mà lấy lại dc danh tiếng lắm
Chưa thấy scandal nào hot như cái scandal này luôn
Riêng lượn ở kites đã thấy gần như toàn bộ cái hot thread đều là tin của PSH =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 3-3-2013 01:34:09 | Chỉ xem của tác giả
nhìn tiều tụy quá. mắt đỏ hoe mệt mỏi. Khi nào thì vụ này mới kết thúc đây
.. cố lên a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 3-3-2013 10:17:55 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh sát điều tra thì phải lấy thông tin, vất vả hợp tác cũng giống như quay phim cả ngày lẫn đêm thôi.
Chủ yếu là có luật sự ngồi cạnh, trả lời sẽ được trơn tru hơn!
Gió bay chiều khác rùi, hihi!
Làm gì có có cưỡng dâm, ban đầu anh ấy nói là chỉ ngủ chung với nhau thôi!
Từ đầu mình chỉ xác định có mỗi thế!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 3-3-2013 12:23:20 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn a điêu đứng, thân tàn ma dại ra 10 tiếng liền ngồi trong đấy{:398:}
Vụ lùm xum này cũng đã tốn khá nhiều giấy mực thời gian gần đây
Hi vọng nó kết thúc sớm để a PSH có thể nghỉ ngơi
mà ngẫm lại thấy cũng hơi phi lý...1 người có tiền bạc,danh vọng,ngoại hình ưu tú như a việc gì phải đi dính vào hiếp dâm 1 cô gái
Thực tế mà nói a hô 1 tiếng thiếu gì người hơn cô ta..haizzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 3-3-2013 21:20:40 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng k phải là fan của a ý,mình chỉ xem phim alice và pricess's man thôi nhưng mình rất thích cách diễn của a,khi biết dc xảy ra vụ scandal này mình thấy hơi sốc.hi vọng cảnh sát sớm điều tra ra sự thật,cũng hi vọng là a PSH đúng.cố lên a.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách