Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo bị kiện vì tội cưỡng dâm (Phía Park Shi Hoo phát biểu lập trường T1

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 18-2-2013 22:16:49 | Chỉ xem của tác giả
Mong chỉ là tin đồn thui...
Seo đầu năm đầu tháng mà toàn nghe kiện tụng thía nì...
Mình hoàn toàn tin tưởng vào Shi Hoo oppa...
Công ty quản lí cũ vừa hết hợp đồng nữa chứ....oppa phải tự xoay xở seo...

Bình luận

Đúng thía, giai nhà mềnh quá hiền nên mới bị như zậy, láo thật, ss cũng thích Hwa hưn nhứt, từ hồi ở Việt mình chưa bít mấy cơ  Đăng lúc 18-2-2013 11:59 PM
Nó đu theo tiếng giai nhà mình đấy...vừa ăn tiền làm album rùi vừa đu theo làm quả pr...một công đôi chiện...giai CNBlue hiền quá nên bị bắt nạt  Đăng lúc 18-2-2013 10:35 PM
Chưa đâu, cái bọn đó điên thật, mnet đã nhận hết lỗi + bồi thường mà bọn đó quyết oánh mấy giai tới cùng, lộn hết tiết  Đăng lúc 18-2-2013 10:32 PM
Mình cũng fan CNBlue nì bạn...Hem bít kái vụ Crynut kia đã dứt điểm chưa...  Đăng lúc 18-2-2013 10:28 PM
CnBlue cũng đang bị kiện đây... Haizzzzzz... Toàn giai yêu của mềnh  Đăng lúc 18-2-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 18-2-2013 22:17:53 | Chỉ xem của tác giả
j thế này @@ sốc quá đi
ko bao h, ko bao h có chuyện này dc...Hoo của tui
bị ng ta nghi oan đó trờiiiiiiiiiiiii....hi vọng đây ko phải là sự thật
mẹ ui, ko phải là như v màaaaaaaaaaaaaa T_

Bình luận

Chết thật.  Đăng lúc 19-2-2013 08:53 AM
loạn thật r nàng ah, đang điên gân lắm cơ, vì đâu cớ sự lại ra nông nỗi này ==''  Đăng lúc 18-2-2013 11:44 PM
chết mất n ạ... thê thiếp của oppa giờ đâu ko biết... nhà loạn hết rồi  Đăng lúc 18-2-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 18-2-2013 22:18:27 | Chỉ xem của tác giả
Hic, sao ra nông nỗi này hả anh ơi :( Mới hôm qua em còn đi ngủ với hy vọng ngày nay gặp được tin "giật gân" gì đó liên quan đến những người em yêu, nhưng đâu có ngờ nó giật gân đến mức này T_T Mới đọc tựa đề mà choáng váng không biết nghĩ gì luôn, mất hết cả hứng coi phim.

Chuyện thật giả giờ em thấy chẳng quan trọng nữa -_- Làm sao chứng minh được cô kia nói xạo giờ đây anh ơi, cổ đã kiện chắc cũng phải nắm đàng chuôi rồi mới gan thế chứ <_< Mà thật thì... em sẽ nghĩ anh bị phục thuốc như phim Tàu vậy T_T

Em sẽ cầu nguyện cho anh mau đứng lên được, mong những người yêu thương anh thật lòng sẽ luôn ở bên cạnh giúp đỡ về mặt tinh thần cho anh...

Bình luận

Or don gian la doi ben tu nguyen qh xong h lat long bao a cuong buc, cung la ch co the xay ra :|  Đăng lúc 19-2-2013 01:30 AM
Noi that thi dv phu nu ma noi chi can dan ong dong vao ng la co the kien toi sam so, quay roi dc roi, nen chac co nay fai chuoc ruou xx dc voi a  Đăng lúc 19-2-2013 01:29 AM
hic, dù đúng hay sai thì cũng sẽ ảnh hưởng đến hình tượng của anh :(( mà nếu cô kia nắm đằng chuôi đi kiện thì chẳng hoá ra tự nhận mình cố tình gài anh :((   Đăng lúc 18-2-2013 10:43 PM
ta cũng nghĩ thế nàng ơi, nhg mà nghe chừng như họ đã có sự chuẩn bị rồi. anh có làm gì thì cũng bị dính vào rồi, ít nhiều sẽ thiệt hai về danh tiếng mà :((   Đăng lúc 18-2-2013 10:43 PM
bởi vì anh uống 1 ly rượu xong sẽ ngủ, nên việc bị nắm chuôi rất dễ. Có ai đó bảo vệ anh ấy giúp giùm đi T-T  Đăng lúc 18-2-2013 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 18-2-2013 22:19:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình mong đây chỉ là 1 vụ scandal thôi
Chứ nếu là thật chắc mình buồn ghê lắm
dạo này mình đang say mê phim Vinh quang gia tộc đến nỗi ko thể xem được phim nào khác
Nên nếu có chuyện gì với Park thì mình sao xem nổi phim nữa
Nhưng dù gì mình cũng tin đây chỉ là bịa đặt thôi
Một diễn viên nổi tiếng thế chắc ko dại gì mà làm chuyện dại dột vậy đâu???

Bình luận

Em cũng chỉ mong vợi thôi ss, huhu.  Đăng lúc 19-2-2013 08:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 18-2-2013 22:20:23 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ có nhiều vấn đề nhở, nếu PSH thực sự là kiểu người như thế thì mình nghĩ sẽ chẳng có một nạn nhân duy nhất, vì tuổi đời anh ấy đâu ít, giàu có, nổi tiếng cả diện mạo nữa, nhưng trước giờ chưa hề có một scandal nào, với lại sự việc cũng xảy ra lúc anh ấy hết hạn hợp đồng, nên khá là trùng hợp
"Theo lời cô A, cô được một người quen giới thiệu uống rượu với Park Shi Hoo. Sau khi uống say, cô đã mất tri giác. Khi tỉnh lại, cô phát hiện đang ở nhà Park Shi Hoo và bị anh cưỡng dâm"
mình thấy cái này cũng có nhiều vấn đề, sao cô gái biết đấy là nhà riêng PSH mà thực sự thì cũng chẳng ai ngu ngốc nếu đã cố tình chuốc rượu con người ta rồi lại còn đưa về nhà riêng, cái kiểu như trên phim truyện tình cảm, kiểu vì yêu mà cưỡng bức ấy{:157:}  . Rồi còn người quen giới thiệu, tất cả thông tin đều chưa rõ ràng chỉ có tên tuổi của Park Shi Hoo là ai cũng biết cả thôi, cứ như khẳng định rồi.
nói chung là dù đúng dù sai, chưa chắc đã kết luận được, nhưng danh tiếng của anh cũng ảnh hưởng rồi, vì kiểu vai của anh toàn hình tượng hoàng tử, bạch mã cả, nghĩ lại nhớ tới vụ Lee Byung Hun, dù đến giờ cũng chẳng biết là thật hay giả nhưng chắc là mức độ ảnh hưởng của anh sẽ nghiêm trọng hơn vì đối tượng fan của LBH khác anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 18-2-2013 22:20:27 | Chỉ xem của tác giả
lại thêm cái chuyện này nữa đấy
đầu năm lắm sự rồi đây
đừng có bùng nổ như cái đợt 2009 đó nha
hức
anh Shi Hoo a, dù thế nào em vẫn tin anh
chắc chắn là có dzấn đề trong chiện này rồi
anh đừng lo, bình tĩnh đối diện, cố lên nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 18-2-2013 22:23:24 | Chỉ xem của tác giả
shock quá, shock quá
không thể tin nổi vào mắt mình với những gì đọc được.
giờ mọi thứ đều chưa có gì là chắc chắn cả nên vẫn chờ đợi thôi.
chờ đợi xác minh của cảnh sát vậy.
giai ơi, giai vững vàng lên nhé. bên cạnh giai luôn có những người ủng hộ và tin tưởng giai

Hợp đồng của anh Park với công ty EAGYI đã kết thúc từ 31/12/2012. Sau đó anh không muốn ký tiếp hợp đồng gia hạn với EAGYI nữa mà đã thương lượng với một vài công ty quản lý khác. Trong khoảng 3 tháng trước khi hợp đồng hết hạn, EAGYI không hề cập nhật thông tin hay có động thái gì để pr cho anh Park dù anh chuẩn bị tham gia bộ phim CDDA. Nếu bạn nào là fan của anh Park sẽ nhận thấy khoảng thời gian đó, mọi thông tin liên quan đến lịch trình của anh, phim của anh đều không được EAGYI đưa tin chính thức gì cả.
Thế nên mình hy vọng đây là một scandal nhằm hạ uy tín của anh, nhất là sau làn sóng của CDDA. Tuy nhiên scandal của Hàn cũng đủ làm cho sự nghiệp của 1 dv không còn gì. Mà với anh thì mọi thứ mới vừa khởi sắc Hy vọng anh sẽ luôn vững vàng nhé ^^

Bình luận

cho đến giờ vẫn sốc :(( tin tức không biết đâu là thật đâu là lá cái nữa :((  Đăng lúc 5-3-2013 10:44 PM
cho đến giờ vẫn sốc :(( tin tức không biết đâu là thật đâu là lá cái nữa :((  Đăng lúc 5-3-2013 10:44 PM
cho đến giờ vẫn sốc :(( tin tức không biết đâu là thật đâu là lá cái nữa :((  Đăng lúc 5-3-2013 10:43 PM
cho đến giờ vẫn sốc :(( tin tức không biết đâu là thật đâu là lá cái nữa :((  Đăng lúc 5-3-2013 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 18-2-2013 22:23:52 | Chỉ xem của tác giả
tin shock
ko phải vậy chứ
đúng lúc sự nghiệp PSH đang lên
nhớ JB cũng từng bị tn, mà là sai sự thật
mong ko phải thật
đúng lúc hết hợp đồng
ko ai lên tiếng bv luôn :(

Bình luận

hè hè thank bạn ^^  Đăng lúc 19-2-2013 07:41 PM
pig
like cái ava của bạn :)  Đăng lúc 19-2-2013 08:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 18-2-2013 22:25:22 | Chỉ xem của tác giả
công nhận đọc tin mà mắt tròn mắt dẹt :|
chuyện gì nữa đây :|
news mơ hồ quá -0-
mong là do bà chị kia bị nằm mơ tưởng thật ==

Bình luận

Mình cũng mong scandal lần này tưởng thật nhưng hóa ra chỉ là mơ -_- Ác mộng!!!  Đăng lúc 18-2-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 18-2-2013 22:26:44 | Chỉ xem của tác giả
Á Á Á mong là ko phải là thật :((
PSH, thích anh này từ Vinh quang gia tộc.
Ngóng tin tiếp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách