Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo bị kiện vì tội cưỡng dâm (Phía Park Shi Hoo phát biểu lập trường T1

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 18-2-2013 22:04:25 | Chỉ xem của tác giả
Bản thân Si Hoo đã không thể uống rượu thì làm sao chuốc rượu cho ngta say được?
Và Si Hoo là người thế nào, diễn viên kinh nghiệm thế nào, ước mơ to lớn cỡ nào ai không biết?
Mình không biết căn nguyên từ đâu, nhưng mình tin anh ấy không có tội.
Mình chờ phía cảnh sát, và chỉ vì là hết hạn hợp đồng mà tung tin xằng bậy, hay dù không tung tin mà ko thèm bảo vệ người đã từng làm việc cho mình, thì đều là tổ quạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-2-2013 22:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Park Shi Hoo vốn là một nam diễn viên chưa từng vướng vào bất cứ loại scandal nào từ khi ra mắt đến giờ (theo như mình biết) nên thấy chuyện này rất khó tin :((
Lại thêm diễn viên mới vào nghề nữa thì... thôi khỏi nói cũng biết =.=
Mong mọi việc được sáng tỏ để không ảnh hưởng nhiều đến hình ảnh của anh Shi Hoo ;((
Khổ cái là vừa hết hợp đồng với công ty quản lý nữa, anh phải tự xử lý một mình rồi =.=
Giới giải trí sao xô bồ quá vậy :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-2-2013 22:05:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôi zời vụ gì nữa đây, mới đầu năm mà nhận toàn tin nóng không vậy ??????????????????????
Hết Park Shi Yoen bị tội lạm dụng thuốc giờ đến Park Shi Hoo tội cưỡng dâm
Toàn là " Họ Park"
Mong chỉ là tin đồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-2-2013 22:08:42 | Chỉ xem của tác giả
:((((((((((((( quá đáng...
sốc quá...:(((
dù cho có đặt điều vu khống hay scandal thì cũng vừa phải thoi chứ
làm này mất hết hình tượng của anh ròi
sbiz hàn thật kinh khủng mà...:((

hi vọng pháp luật làm ăn công minh trừng trị người có tội đích đáng...đụng tới hình tượng nhân cách của người ta ròi....khộ quá...mới đầu năm mà anh Park đã gặp hạn ràu...T_______T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-2-2013 22:09:41 | Chỉ xem của tác giả
không thể tin vào mắt mình {:283:}
làm gì có chuyện này chứ
mong chỉ là tin đồn k hình tượng trong tội sụp đổ mắt {:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 18-2-2013 22:09:43 | Chỉ xem của tác giả

Sau khi vụ scandal của Park Shi Hoo bùng nổ, phản ứng của netizen: Thất vọng vs Chờ xem sao vs có thể là một vụ lừa đảo.

Nguồn SS

Bình luận

tự nhiên bị scandal gì thì coi như là như PR còn cái dạng này là dìm cho oppa thân bại danh liệt đây mà  Đăng lúc 18-2-2013 10:46 PM
hiển nhiên là phải chờ xem sao rồi, chưa có bằng chứng gì đã kêu thất vọng thì quá lắm :((  Đăng lúc 18-2-2013 10:26 PM
Mình cũng tin đây là một vụ lừa đảo thôi  Đăng lúc 18-2-2013 10:20 PM
Nếu là fan lúc này tự sẽ cố chờ đợi và bảo vệ anh. Nếu là ng không hiểu anh, tự lúc này sẽ "thất vọng"  Đăng lúc 18-2-2013 10:18 PM
Sao họ có thể thất vọng nhanh chóng như vậy nhỉ. Ko thể tin tưởng sao  Đăng lúc 18-2-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-2-2013 22:13:11 | Chỉ xem của tác giả
cái tin

đọc mà khiếp ;))

nghe là biết có vấn đề rầu.....

đã cố tình làm thì sao ko làm chuyện có lý một chút nhở, làm thế này ko sợ "gậy ông đập lưng ông" à =))

showbiz Hàn thật đáng sợ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 18-2-2013 22:13:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Quá sốc!không thể nào tin vào mắt mình!cố đọc đi đọc lại cái news nhưng không thể nào tin nổi đó là sự thật!?               Mình chỉ mới biết anh ấy qua phim CDDA.tuy không hiểu nhiều về anh ấy nhưng đến thời điểm này mà nói anh ấy là một người rất kín tiếng nên scandal đối với anh ấy là một điều gì quá xa xỉ!mình không biết là do có người ganh ghét đố kị với anh ấy mà làm ra những thứ tin đồn này hay không!nhưng có một điều mình có thể chắc chắn là anh Hoo sẽ không dại gì phá hủy sự nghiệp diễn viên mà anh ấy theo đuổi bao lâu nay để để làm những chuyện nghịch lí này!hơn nữa anh ấy càng không thể nào phản bội lại những người đã ủng hộ anh ấy.với một người nhút nhát,coi trọng sự nghiệp như anh ấy thì mình tin là những tin này chỉ là bịa đặt.         Nhưng những tin đồn lần này quả thật là quá sốc.người ta bảo tiếng dữ đồn xa,scandal lần này sẽ ảnh hưởng ít nhiều đến sự nghiệp anh ấy.nhưng mình tin sau khi mọi chuyện đã rõ ràng thì đâu lại vào đó.thanks chủ thớt!

Bình luận

bình tĩnh đi cô, phải đợi mới biết đc, nhưng cá một ăn mười là cô diễn viên kia cố tình mang vạ cho anh nhà mà :|  Đăng lúc 18-2-2013 10:28 PM
khói bốc ngùn ngụt Sóc ơi  Đăng lúc 18-2-2013 10:20 PM
Ối Sóc, nhà Alice cũng hoang mang lém đây  Đăng lúc 18-2-2013 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 18-2-2013 22:13:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
tình hình có vẻ căng thẳng đây. mình chưa thấy 1nam diễn viên trẻ nào vướng fảj vụ bê bối ntn. cá nhân mình tuy chưa xem fjm nào của PSH nhưng thấy a ấy rất đàn ông nhìn rất có trách nhiệm.và mình cũng nghiêng về quan điểm của nhiều bạn. đây rất có thể là chiêu PR của cáj cô dv tên "A" ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 18-2-2013 22:16:05 | Chỉ xem của tác giả
Đọc tin xong không thốt nên lời !!!
Đọc những comment đa số thấy các bạn đều tin anh PSH vô tội và hóng tin.
Mình cũng vậy,từ đó tới giờ đâu có thấy anh này có scandal gì đâu chứ. Cầu mong đó chỉ là một vụ tin lừa đảo.
Mong mau có phản hồi tốt .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách