Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Park Shi Hoo bị kiện vì tội cưỡng dâm (Phía Park Shi Hoo phát biểu lập trường T1

[Lấy địa chỉ]
1011#
Đăng lúc 19-2-2013 21:37:33 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là... có phải người Hàn hơi khắt khe quá rồi không :((
Thời buổi nào rồi chứ, chuyện quan hệ cùng nhau đâu còn là chuyện to tát đến mức phải lên án như vậy :(
Anh Hoo đã gần 40 tuổi, đủ chín chắn để chịu trách nhiệm cho mọi việc mình làm, dù có là người của công chúng đi nữa thì anh cũng là một người đàn ông đã quá tuổi lập gia đình rồi, không phải đứa bé một hai tuổi không biết suy nghĩ, phải để mọi người chỉ cho thế nào là đúng, thế nào là sai :( cô A cũng đã đủ tuổi trưởng thành, kém 16 tuổi cũng chẳng phải điều đáng quan tâm mà :(
Phải đợi thông báo chính thức của bên cảnh sát mới biết số phận anh Hoo và cô A thế nào, đùa chứ càng ngày càng nản miệng lưỡi thế gian :(

P.s: cái chính là mình vẫn thấy chuyện cô A đi kiện có mùi nghi ngờ :( nói thế này không phải bênh gì Si Hoo, nhưng điều kiện của anh tốt như vậy, tội gì phải chơi đến cái trò cưỡng bức ấy :(

Bình luận

chứ j nữa...anh có fải mấy lão đạo diễn jà xấu xí ấy đâu mà fải cưỡg hiếp....gái xếp hàg dài theo anh ấy chứ...  Đăng lúc 23-2-2013 11:13 PM
Đầy mùi í chứ, mùi miệng lưỡi thế gian còn nồng hơn í  Đăng lúc 20-2-2013 01:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1012#
Đăng lúc 19-2-2013 21:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Mình không biết nhiều về anh nên hơi bất ngờ khi thấy anh cũng có anti fan chịu khó lặn lội, xem comt, bác bỏ này nọ. Fan họ yêu quí, thể hiện sự ủng hộ cũng là việc bình thường. Fan mà vừa nghe tin đã quay lưng đi thì làm fan thất bại mà làm người cũng hỏng nốt.
Xem phim anh diễn mình ấn tượng luôn nhưng không tìm hiểu. Số phim xem cũng chẳng là bao nên mình không dám nói sâu xa. Diễn vai phản diễn thì khó, diễn vai tốt cũng đâu dễ. Cố diễn chỉ nhìn thấy giả tạo thôi. Nên mình khá tin tưởng anh này vì vai diễn của anh rất thuyết phục mình.
Say thì ai biết chuyện gì xảy ra, nam chưa vợ, nữ chưa chồng, có tình cảm lại về tới tận nhà nam thì trách ai.  Cả 2 đều trưởng thành có phải là dụ dỗ trẻ vị thành niên đâu. Tối nói ừ mà sáng nghĩ lại hối hận thì biết đường nào mà lần. Thế thôi. Phần còn lại để cho cảnh sát làm việc, không làm được thì có trời thấy.

Bình luận

like com của bạn  Đăng lúc 20-2-2013 11:09 AM
Nghe nàng com mà thấy đc an ủi, thanks nàng nhiều  Đăng lúc 20-2-2013 10:45 AM
Mong ai cũng công tâm và hiểu chiện như nàng, anh Hoo cũng ấm lòng vì fan không hề bỏ mặc anh.  Đăng lúc 19-2-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1013#
Đăng lúc 19-2-2013 21:47:55 | Chỉ xem của tác giả
thực ra dù nổi tiếng hay ko nổi tiếng thì cũng là con người cả. cơ mà kiểu này thì kinh hãi quá- dẫm đạp lên nhau để tồn tại thì cũng đâu có sung sướng gì? chuyện gì rồi cũng sẽ bị phanh phui hết thôi mà, đâu có giấu mãi đc đâu cơ chứ, nếu thực sự là cô kia bày trò thì đến lúc vụ việc đc sáng tỏ thì cũng hết đường làm ăn luôn rồi
đẻ con là chuyện tốt, nhưng nếu là sao sinh con thì nó lại là cả 1 phi vụ làm ăn lớn của nhiều trang báo
suy đi tính lại thì dù là ai đi nữa thì thị phi của bạn cũng là mồi ngon cho các buổi tiệc trà, là "dây đu bám của 1 số kẻ cơ hội" & là cần câu cơm của nhiều (thậm chí là rất nhiều) trang báo

Bình luận

lâu quá ko gặp ss .. e lặng từ bữa tết đến h .. ^^ nghe tin này nữa .. shock luôn  Đăng lúc 20-2-2013 02:41 PM
@atl: keke, thích hem cu ;))  Đăng lúc 19-2-2013 11:10 PM
ôi cái quần của ss kìa :x  Đăng lúc 19-2-2013 11:02 PM
đúng là bước chân vào cái nghề làm báo thì xác định vứt cả lương tâm đi mà :(  Đăng lúc 19-2-2013 10:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1014#
Đăng lúc 19-2-2013 23:10:41 | Chỉ xem của tác giả
Với tuổi tác này thì chuyện quan hệ nam nữ qua đường không còn là chuyện lạ nữa. Vấn đề ở đây là cáo buộc này thật sự rất nghiêm trọng. Nó ảnh hưởng không chỉ đến danh tiếng và sự nghiệp của nghệ sĩ liên quan mà vô hình trung tạo cái nhìn bất mãn từ xã hội dành cho nghệ sĩ đó. Nếu quả cáo buộc của cô gái này không đúng sự thật thì dù chuyện này là do ai bày ra,kẻ đó thật sự rất tàn nhẫn. Sức ép từ K-showbiz khắc nghiệt như thế nào ai ai cũng đều biết,từ scandal,đàm tiếu,tâm lý sợ bị bài xích...mà bao nhiêu người nghệ sĩ đã phải chọn con đường đau thương nhất để giải quyết nỗi đau tinh thần - tự sát. Mình yêu quý Shi Hoo cũng chỉ mới gần nửa năm, không ngờ rằng có ngày anh dính vào vấn đề nghiêm trọng như thế này. Dù chuyện này thực hư ra sao điều mình hi vọng nhất rằng anh luôn giữ vững tâm lý xuyên suốt quá trình điều tra và làm rõ sự thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1015#
Đăng lúc 19-2-2013 23:39:25 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nay , mình nghe tin qua 1 người bạn. Không sốc chút nào bởi mình tin tưởng rằng không bao giờ có chuyện như vậy xảy ra cả. Thông tin thấy không hợp lý ...cô kia tự đến nhà Park Shi Hoo mà sao lại nói rằng "bị"? ...
Lâu lắm rồi , mình có đọc được 1 bài báo nói rằng "Showbiz Korea là chảo lửa lớn nhất và khủng khiếp nhất thế giới " ...càng ngày , mình càng thấy nhận định đó là chính xác! Những người không chịu đựng được thì tìm đến cách giải quyết tiêu cực nhất là tự sát ( chúng ta cũng đã được biết mà!). Với Park Shi Hoo , mình luôn tin tưởng anh có đủ bản lĩnh để vượt qua cơn bão này .
PARK SHI HOO -I WILL ALLWAYS LOVE YOU !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1016#
Đăng lúc 19-2-2013 23:43:57 | Chỉ xem của tác giả
Hơi bị shock nha
Scandal của Hàn mình chưa gặp cái như thế này bao giờ hết
Hiếp dâm là sao???? Mong là mấy cái tin đồn thất thiệt vớ vẩn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1017#
Đăng lúc 20-2-2013 01:08:20 | Chỉ xem của tác giả
Không thể đưa ra bình luận hay nhận xét phiến diện về vụ viếc của PSH!
Chỉ có một điều mình tin tưởng là "thanh dã tự thanh"- chuyện gì là đúng là sai sẽ có pháp luật phán xét.
Người trong cuộc hiểu rõ nhất "trắng-đen".
Chờ tin tức cuối cùng từ phía cảnh sát, và chờ đợi buổi họp báo công khai của anh.

Nhưng có một điều mình luôn thấy đáng sợ:

Người Hàn họ đã từng chứng kiến biết bao vụ án các sao hàn "tự sát" vì trầm cảm, vì miệng lưỡi của chính họ những người được gọi là "Fan", là người hâm mộ bình phẩm, lên án, chửi bới, nguyền rủa họ khi cuộc đời họ xảy chân vào "scandal", khi mọi chuyện thực hư chưa rõ ràng, chính họ là người tiếp tay cho cái ác lên ngôi khiến họ không thể vực dậy, khiến họ mất niềm tin vào cuộc sống.
Khiến họ lạc lối, mất phương hướng trong chính thế giới của họ.

Vậy mà những chuyện như vẫy vẫn cử xảy ra và lặp đi lặp lại liên hồi.
Có lẽ Showbiz Hàn đáng sợ, nhưng cái đáng sợ hơn chính là "CON NGƯỜI", miệng lưỡi con người.

Chỉ cần nhìn qua những biến đổi trong lời bình luận của họ khi những bài báo của PSH lần lượt được đưa ra, -Lúc đầu từ thông cảm, bênh vực : ảnh bị lừa, rồi con nọ con kia.
-Khi PSH chính thức phát ngôn vụ việc chứng thực có quan hệ với cô A: chuyển sang trạng thái thất vọng- ngỡ ngàng vị vụ phát ngôn "tình 1 đêm", rồi quăng luôn vụ anh sinh năm 76 chứ ko phải 78 vào chảo lửa sào luôn 1 lượt, chửi bới anh "tình 1 đêm" với đứa trẻ hơn mình 16 tuổi đáng tuổi con mình...

Có lẽ là người hâm mộ, yêu thương, trung lập hay ghét bỏ, khi chúng ta được mệnh danh là con người, chúng ta có trái tim, và là một người "Hâm Mộ" đích thực.
-Ta nên cảm thấy vui và hạnh phúc hơn cả họ khi họ được thuận lợi, may mắn và hạnh phúc trên con đường họ đang đi.
-Sẽ thấy cảm thông và chia sẽ hơn chính họ khi họ gặp những bất trắc, nỗi buồn, chuyện không may khi bước đi trong cuộc sống.
-Sẽ an ủi, động viên, làm chỗ dựa tinh thần, giữ vững niềm tin cho họ khi họ gặp những sự cố không nên có trong cuộc đời họ, trong những bước đi của họ.
-Và quan trọng nhất khi họ mắc sai lầm, phạm phải lỗi lầm dù lớn dù nhỏ...bản thân ta thất vọng nhưng hãy dùng trái tim bao dung, anh mắt vị tha và lời nói minh bạch soi đường cho họ.

Đừng can thiệp quá sâu vào đời tư của họ, bởi họ cần một khoảng không gian riêng, đủ lớn để hít thở ngoài cái thế giới "ngột ngạt" đến ngẹt thở mà họ đang ngày ngày vắt kiệt sức lao động của mình để sinh tồn.

Mong chuyện này sớm qua đi.
Gửi một lời chúc đến anh: PSH oppa fighting!!! Dù mệt mỏi cũng hãy cố gắng trụ vững đến cuối cùng!

Bình luận

ai cũg như pạn thì tốt wá....nhiều ng khắt khe vs anh wá....  Đăng lúc 23-2-2013 11:32 PM
mình tin PSH ko "cưỡng dâm" nên cổ vũ PSH cố gắng, còn trắng đen vẫn còn đang chờ, dù kết luận cuối cùng ntn mình cũng ko đưa ra nhận xét tiêu cực cho cả 2 bên   Đăng lúc 21-2-2013 07:07 PM
@ Tiny à, comt của mình đâu có lên án PSH or cô A đâu, mình chỉ nói về cách "con người" phản ứng trước những scandal vậy thôi, vì mình chỉ biết PSH và tạm thời...   Đăng lúc 21-2-2013 07:02 PM
Bạn ơi...nếu là sự thật thì sao...có phải là cái cô A đó cũng rất tội nghiệp không? trắng đen chưa rõ ràng mà! Ai trắng ai đen vẫn còn chưa biết nứa!  Đăng lúc 21-2-2013 04:58 PM
Bạn ơi...nếu là sự thật thì sao...có phải là cái cô A đó cũng rất tội nghiệp không? trắng đen chưa rõ ràng mà! Ai trắng ai đen vẫn còn chưa biết nứa!  Đăng lúc 21-2-2013 04:58 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 cmt chuẩn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1018#
Đăng lúc 20-2-2013 09:20:47 | Chỉ xem của tác giả
Quan hệ TD? -> Có, chắc chắn có
Cưỡng bức? -> Bên tình bên nguyện có gọi là cưỡng bức ko?

Chắc anh ko đáp ứng yêu cầu gì đó của cô nàng nên bị kiện thui. Lần măm măm này chùi mép ko khéo rùi zai già ơi

P/S: Dù mình cũng là XX, nói thế này thì cũng tội cho cô A nếu như thật sự cô ấy bị cb, nhưng trong giới giải trí thì làm gì có ai là nai tơ gà mờ. Trước khi ra lò đều được huấn luyện cả rồi. Cái thời gà tồ lùi về dĩ vãng lâu rùi.

Bình luận

Opi
Vì tiền, vì nổi tiếng?  Đăng lúc 20-2-2013 10:44 PM
Opi
Vì tiền, vì nổi tiếng?  Đăng lúc 20-2-2013 10:44 PM
=)) đọc com bạn vui ^^ lớn rồi xxx thì cũng bt .. mà k biết tại sao cô A lại làm v ta ? @@  Đăng lúc 20-2-2013 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1019#
Đăng lúc 20-2-2013 15:12:02 | Chỉ xem của tác giả
XUỲ ........ VÔ LÝ
đẹp trai, tài hoa như anh ấy, muốn quyến rũ ai chẳng đc, đâu cần phải nóng vội hạ lưu như thế
nghi rằng tin này tung ra đúng giai đoạn mới dừng hợp đồng với công ty quản lý là do tranh chấp hay bất đồng với công ty quản lý đây mà.
không thèm chấp, vẫn tin tưởng hình tượng chính nhân quân tử của anh <3
fiighting !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1020#
Đăng lúc 20-2-2013 19:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Hự
Gần đây mấy news về Hoo hot qá :|
News nào cũng phải comt , thôi thì mình cũng bon chen comt xem tình hình :| ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách