Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Koo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Park Seo Joon - 박서준

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 17-9-2015 14:25:52 | Chỉ xem của tác giả
mấy vai diễn của Seo Joon mình rất thích vẻ nào dường như cũng đều xuất hiện hết, những biểu cảm rất ấn tượng.
không phải kiểu đẹp lung linh thần tượng mà rất thực, rất nam tính nha.
hồi đóng phim dream high thì chỉ hơi chú ý thôi, nhưng khi đóng phim pots of gold thì thích hơn do cậu út đáng thương, đáng iu, dù ngoài long bong nhưng trong đầu thì hiểu chuyện, rồi đến kill me, heal me thì thật rất thích luôn á.
Túm lại là thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 17-9-2015 17:38:38 | Chỉ xem của tác giả
nói về Seo Joon, mình mới chỉ xem ba bộ phim có anh ấy. Đầu tiên là Dream High 2, hầu như ko có ấn tượng luôn. Sau đó xem Hôn nhân vàng ( khát vọng thượng lưu) thì mình thích vẻ lãng tử của anh ấy, cấch diễn và thích nhân vật cậu con thứ 3 của nhà giàu, kết hôn với cô gái mình không yêu rồi lại yêu cô ấy, bỏ cả gia đình vì cô ấy... Thích nhân vật của anh hơn cả nhân vật chính. Cuối cùng là Kill me heal me, thích nhân vật cá ngừ 4d của anh, lại còn đẹp zai tựa Won Bin nữa

Bình luận

Đóng thằng con út lăng nhăng ý buồn cười lắm  Đăng lúc 26-9-2015 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-9-2015 17:44:05 | Chỉ xem của tác giả
Vào đây góp gạch xây nhà
Haizzz đang bấn loạn vì anh
Mình biết Park Seo Joon lần đầu tiên khi coi Dream High 2, nhưng lúc ấy đang mê tít bạn Kang Sora nên rất tập trung vào bạn ấy, và các chàng trai của bạn ấy. Nhưng ngay lúc đó mình cũng phải công nhận PSJ đẹp trai nhất phim... nhớ lại mà cuồng a  aaaa  aaa
Sau đó là coi Khát vọng thượng lưu trời... nhân vật của anh đúng là đáng yêu quá đỗi, mình chỉ coi phim đó vì anh
Rồi coi phim Phù thuỷ tình yêu ha ha ha ... anh đã là nam chính, mặc dù nữ chính hơn anh nhiều tuổi nhưng chị là bậc lão làng nên coi phim vừa hài vừa ôm mộng tưởng được lái máy bay bà già... và anh cũng vẫn đẹp trai
Tiếp đến là Kill me heal me, nam nữ chính quá nổi bật, nhưng anh vẫn đẹp trai như thủa nào
tất cả các nhân vật của anh đều rất phù hợp với tuổi của anh và con người anh nên anh diễn khá tròn vai
Và mới xem hai tập She was pretty nhưng em lại đổ anh nũa rùi, mặc dù em là fan của Super Junior
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 21-9-2015 15:43:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thích Park Seo Joon từ hồi phim Phù Thủy Tình Yêu, ta nói người đâu dễ thương, ngọt ngào dã man ấy.
Tâm lý, tốt bụng, hài hước, lãng mạn đủ cả. Coi mà phải thốt lên, đúng là hoàng tử chỉ có trên phim.
Xong hồi KMHM cũng kết anh lắm, nhưng mà buồn cái anh vai phụ, cho nên khỏi căng thuyền ship chi cho mệt tim.
Nhưng mà vai chàng trai Oh Ri On của chúng ta tuy có tưng tửng nhưng mà vẫn kiểu tốt không có chỗ nào chê.
Đên bây giờ phim She Was Pretty là mình cũng khoái xem vì lí do có anh đóng rồi. Phim này nhìn chung là cũng vai tử tế chớ không xấu xa gì nhưng mà lâu lâu cũng hơi có xấu tính. Đã có thêm tính cách chảnh chẹ, khó ở, lạnh lùng các kiểu. Nhưng mà vậy khoái hơn. Đẹp mà phải cho chảnh chảnh bad guy vậy thì càng nhiều em khoái nữa.
Thích anh mà hồi nghe tin anh có bạn gái đau lòng gần chết, có một thời follow instar anh mà nghe cái tin xong unfollow luôn. Thôi thì em chỉ đành thích các vai diễn của anh vậy. Mong anh sẽ thành chàng trai vạn người mê và ngày một nổi tiếng hơn.

Bình luận

???ảnh có bạn gái hồi nào vậy bạn?ai là bạn gái vậy?đau lòng quá đi =.=  Đăng lúc 9-10-2015 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 26-9-2015 22:06:25 | Chỉ xem của tác giả
Kiểu phim được đo ni đóng giày cho anh chị hay sao mà diễn tự nhiên quá chừng. Anh giai Sung Joon coi bộ đẹp trai mà ngoa ghê anh Park êi, hợp lắm anh ạ )) Phim quá hay luônnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 9-10-2015 20:41:58 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người bên page phim She was pretty bình luận phim ghê quá nên tìm chổ yên ắng hơn lảm nhảm zậy :v
Mấy nay toàn rình mò nhà Joon chưa vô nhà chào hỏi lần nào :v Bên này có vẻ vắng lặng yên ắng ( hợp với người già như mình :3)

Không quen ăn nói sến xẩm đây là lần đầu tiên mình cmt bài ở nhà Joon, hi vọng mọi người có thể lâu lâu cho mình vô đây lảm nhảm ^^
quà gặp mặt của mình ...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 22-10-2015 23:24:10 | Chỉ xem của tác giả
Anh đang tham gia she was pretty nè. Hay tuyệt vời luôn. Mà nhìn lại cách đây 3 năm nhìn hồi đó anh con nít ghê ta. Haha nhưng mà dễ thương á. Còn bây giờ phong độ đẹp trai ròi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 28-10-2015 15:52:46 | Chỉ xem của tác giả
Vừa thấy fansite của Joon bên twitter post cái này lên, không biết bạn trẻ đang quảng cáo cho cái gì nhưng mà cái mặt ..
rụng tim rồi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 29-10-2015 09:16:39 | Chỉ xem của tác giả
[131108]  DJ đặc biệt cho Super Junior Kiss the Radio

cre: 박서준닷컴 [parkseojoon.com]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 3-11-2015 21:40:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Park Seo Joon dạo này nổi lắm mà, đọc báo rồi vào khu news nhà kites thấy tin về ảnh tràn ngập, vậy mà vào nhà riêng của ảnh trong Kites lại thấy im lìm quá. Tập đoàn fan gơ nhà Jooner đâu hết rồi, ngoi lên điểm danh đi mấy chế.
Thật sự thì thấy anh trên phim trên show cũng nhiều rồi, nhưng vốn chả để ý mấy vì hồi đó toàn đang bấn loạn người khác, giờ xem SWP chính thức gia nhập hậu cung nhà ảnh luôn.
Diễn xuất biến hóa, mặt đẹp, cười duyên, dáng chuẩn, tính cách 4D rất hài nha. Hy vọng anh tiến xa hơn nữa trong sự nghiệp.
Park Seo Joon fỉghing ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách