Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: vy_julie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] oº°Jo In Sung ★조인성★ Jo3D'sHouse°ºo - Welcome back, our sweet man ♥ You'll always be loved ♥

[Lấy địa chỉ]
10891#
Đăng lúc 24-7-2016 08:35:05 | Chỉ xem của tác giả

cr: on pic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10892#
Đăng lúc 24-7-2016 08:36:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10893#
Đăng lúc 24-7-2016 08:42:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10894#
Đăng lúc 24-7-2016 08:47:22 | Chỉ xem của tác giả
Còn đây là Sung Dẹo ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10895#
Đăng lúc 24-7-2016 08:48:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10896#
Đăng lúc 24-7-2016 08:54:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10897#
Đăng lúc 27-7-2016 22:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Viết cho anh chàng trai tháng 7 em thích.

Đã như là một thói quen, năm nào cũng viết vài lời cho sinh nhật của anh. Nói thế thôi chứ cũng được mới 3 năm thôi. Thích một diễn viên nào đó trong 3 năm có phải được gọi là dài hay không? Cái này em cũng không biết nhưng với bản thân em nó đã đã là một điều gì vượt quá cái suy nghĩ ban đầu của em rồi. Trong 3 năm đó tình cảm có những lúc đầy lúc vơi, có lúc nhiệt tình có lúc lơ đãng. Nhưng chung quy lại thì em vẫn dành sự yêu thích đó cho mỗi mình anh thôi Sung à.

Có thế đối với một số người khác thì nghĩ Jo In Sung hà? Có gì mà thích, cũng cái kiểu ẻo lả của mấy anh giai Hàn quốc thôi. Mặt chỉ được cái đẹp thôi có cái gì. Rồi thì Jo In sung thì đẹp đấy nhưng mà nét mặt không có điểm nhấn góc cạnh hay gai góc gì cả? Em chỉ biết im lặng. Thì đã sao chứ. Em thích chỉ vì em thích thôi. Anh của em tuy hơi dặt dẹo một tý thì có đã sao? Đứng đôi khi phải dựa bên này ngả bên kia thì cũng vấn đề gì. Em yêu In sung vì Sung là Sung dặt dẹo mà em thích.. Em yêu một In sung tình cảm, luôn khóc tu tu khi phim kết thúc. Sung của em nghệ sỹ thế đó nên em yêu. Em yêu Sung của em vì là một con người luôn vượt lên chính bản thân mình, không bao giờ đóng khung vào một vai diễn nào. Em yêu Sung vì anh luôn chọn những kịch bản có tính nhân văn và làm em yêu phim hơn. Em yêu Sung của em vì cái lối diễn như không diễn, luôn truyền tải được đầy đủ cái chất vào nhân vật của phim để rồi em yêu nhân vật đó và khó khăn lắm để quên được nhân vật đó trong thời gian dài. Em yêu Sung của em vì Sung của em luôn hài hước, tinh tỉnh và nghịch ngầm. Em còn yêu Sung của em vì Sung của em chơi với bạn bè rất tốt. Cho dù còn nhiều lý do nữa để em thích anh nhưng với em chỉ từng đó lý do trên cũng đủ cho tình yêu to bự của em trong suốt 3 năm qua.

Lại thêm một tuổi mới nữa, anh năm nay đã 35 tuổi rồi. Chừng đó tuổi thì anh chưa được gọi là già đâu. Không biết cho đến năm anh 50 hay hơn em có còn ngồi viết những dòng chúc mừng sinh nhật này cho anh nữa không. Tuy nhiên em chúc anh của em, một tình yêu mù quáng đơn phương của em( Mù quáng vì anh không biết đến em và đơn phương vì chỉ có em thích anh thôi) có được nhiều thành công trong sự nghiệp diễn viên của mình. Là quy luật tre già măng mọc nhưng em mong anh của em luôn giữ được vị trí Top star của mình, phim mới của anh trước mắt là The King sẽ có được doanh thu cao ngất ngưởng để thỏa lòng mong đợi của Fan. Và rồi chúc anh luôn béo khỏe và hơn hết em mong anh em có được người để yêu thương lắm lắm.

HÃY TRƯỞNG THÀNH CÙNG NHAU anh nhé.

Cre: on pic

Bình luận

Cảm động quá ss :((  Đăng lúc 28-7-2016 08:43 PM
Lâu ko gặp rồi. Cậu vẫn khỏe chứ.^^  Đăng lúc 28-7-2016 07:13 PM
Cảm động quá đi hichic :(  Đăng lúc 28-7-2016 08:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10898#
Đăng lúc 28-7-2016 08:24:48 | Chỉ xem của tác giả
CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH!!!

CHÚC ANH 1 SINH NHẬT THẬT HỒNG BÊN NGƯỜI THÂN BÊN BẠN BÈ BÊN NHỮNG NGƯỜI ANH YÊU QUÝ...

CHÚC ANH THẬT NHIỀU NIỀM VUI, NHIỀU HẠNH PHÚC

& CHÚC ANH LUÔN ĐẠT ĐƯỢC NHỮNG GÌ ANH MONG MUỐN!

Hy vọng sang tuổi mới, fgs sẽ nhận được tin vui bất ngờ từ Anh  

HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!

Bình luận

Đây là lần thứ 4 nhà mình cùng đón sinh nhật anh rồi chứ ss ^^  Đăng lúc 28-7-2016 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10899#
Đăng lúc 28-7-2016 18:52:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10900#
Đăng lúc 28-7-2016 18:55:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo