Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: msh2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nơi kiện cáo, giải đáp thắc mắc, ý kiến góp ý và đăng ký lập topic mới của membe

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 1-4-2013 21:15:41 | Chỉ xem của tác giả
Có thể cho mình hỏi không? hôm qua mình cày cuốc cả đêm mới lên được có 10 điểm hà {:140:} nhưng hôm ni đăng nhập vào thì... còn có 8 điểm thôi {:140:} trong khi đó ngày 15 này là mình bắt buộc phải lên hạng rồi, mà thời gian của mình lại có hạn, bị trừ điểm thế này có thể cho mình biết lý do với được ko?{:136:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 1-4-2013 22:48:30 | Chỉ xem của tác giả
warm_rain gửi lúc 1-4-2013 20:54
unikey là trong máy bạn có mà
bạn chọn tiếng việt trong đó, bảng mã unicode ý, rồi  ...

tìm được cách rồi. phải install vnkey.
rồi thay vì telex thì chuyển qua viqr.  
cám ơn bạn.

Bình luận

hiện chức năng bình luận đang bị khóa với cấp pearl nên bạn chưa sử dụng được, có gì bạn chờ thêm ít thời gian nữa nha, còn comt thì ít nhất 3 dòng nhé^^  Đăng lúc 1-4-2013 11:17 PM
hì, ko có gì đâu, bạn nhớ edit bài 3 dòng đúng rule forum nhé^^  Đăng lúc 1-4-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 2-4-2013 12:12:47 | Chỉ xem của tác giả
Ad ơi, cho hỏi là trước khi bị xóa bài sẽ nhận được cảnh báo phải không? Do mình mới gia nhập, có một số cái chưa được quen, mà đọc thấy trong 1 topic về vấn đề spam và ban nick, mình muốn hỏi là có hướng dẫn hay cảnh báo gì không ad?{:92:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 2-4-2013 18:07:18 | Chỉ xem của tác giả
Lula gửi lúc 2-4-2013 12:12
Ad ơi, cho hỏi là trước khi bị xóa bài sẽ nhận được cảnh báo phải không? Do mình m ...

Chào bạn!
Về thắc mắc của bạn mình xin được trả  lời như sau. Những bài nào vi phạm  khi bị xóa đều sẽ được gửi thông báo đến  khổ chủ, ô PM đến tác giả được forum mặc định luôn tích sẳn rồi  nên là ko có bài nào bị xóa mà không có thông báo nhé ^^ Còn mà nếu  một topic nào bị xóa thì thông báo chỉ gửi đến mổi chủ topic ma thôi, còn những  bai khác của các bạn tham gia trong ấy sẽ  không được báo.
đọc thấy trong 1 topic về vấn đề spam và ban nick, mình muốn hỏi là có hướng dẫn hay cảnh báo gì không ad?

Không biết trả lời thế này có đúng ý bạn  không. Những bài được cho là spam sẽ được del ngay lập tức, và cũng tùy trường hợp nếu nhẹ thì sẽ đượ mod nhắc nhở edit bài cho đúng quy định, nếu bạn vẫn ko sửa thì bài sẽ đc del, kèm theo del bài sẽ là ban nick trong ít  hôm ( theo cách xử lý của mình :) )
Nếu bạn vẫn chưa  biết post bài thế nào để ko bị vi phạm thì xin mời đọc kĩ nội quy của Kites
http://kites.vn/thread/noi-quy-c ... 7-2012--11-1-1.html
   Túm lại là khi bạn muốn tham gia trả lời ở một topic nào đó thì cần có: cmt trên 3 dòng, đúng nội dung, không cop một nôi dung post ở nhiều nơi, không dùng   nhiều những ký tự kéo dài cho đủ chữ nhé ^^.  
  Có gì không hiểu bạn cứ  hỏi mình sẽ trả lời ( nếu biết :3 ) Nếu bạn ngại ko biết post  bài ở đâu để kiếm điểm và  ko vi phạm nhiều thì xuống friendship cafe vào mấy nhà tám giao lưu với các bạn nhé, trò chuyện với mọi người vừa kết nối yêu thương vừa kiếm đc điểm :)

Bình luận

Cảm ơn ad, đã hiểu được phần nào rồi. Mong Kites nhà mình có thêm nhiều ad thân thiện nữa ^^  Đăng lúc 2-4-2013 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
 Tác giả| Đăng lúc 2-4-2013 18:56:11 | Chỉ xem của tác giả
Lula gửi lúc 2-4-2013 12:12
Ad ơi, cho hỏi là trước khi bị xóa bài sẽ nhận được cảnh báo phải không? Do mình m ...

Nếu staff xóa chỉ comt của bạn thì bạn sẽ nhận đc pm báo
còn nếu staff xóa cả thread ( nơi bạn comt ) thì chỉ ng lập thread nhận đc pm thôi
mình muốn hỏi là có hướng dẫn hay cảnh báo gì không ad?

Bạn comt đúng nội quy của diễn đàn và nội quy của box là được
Thân !

Bình luận

thiệt tình, sao ko trả lời sớm cho bạn khỏi mất công :3  Đăng lúc 2-4-2013 07:04 PM
cảm ơn ad nhiều ^o^  Đăng lúc 2-4-2013 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 2-4-2013 23:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi cho em hỏi cái này ạ.
Em có lập 1 cái game cho nhà gió, nhưng cái game này cần ẩn tên mem tham gia để mọi người bình chọn cho nó khách quan. em định post trong nhà gió nhưng rất nhiều bất cập, nên em định post ở đây, đồng thời lập poll cho mọi người bình chọn( vì pear không được bình luận, hơn nữa lại rất thuận tiện cho việc thống kê kết quả).
Mod cho em hỏi là có được lập topic ở đây có được không ạ?
Mong mod giải đáp sớm cho em với ạ.

Bình luận

bạn lập poll xong dẫn link về cho mình xem nhé ^^  Đăng lúc 3-4-2013 12:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 4-4-2013 16:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi cho mình hỏi một tý.

Mình có 1 acc Vip 1 tháng của trang getlink dùng để leech các host nước ngoài như filemonster hay này nọ. Do mình xài ko hết nên có nhu cầu chia sẻ cùng anh em bằng cách :

- Cho các bạn thành viên của Kites post link download lên 1 topic do mình lập, và mình sẽ leech vào mỗi 10h tối hàng ngày và post lại link download ngay sau đó. Hạn mức là 20gb/ngày.

Mình ko biết phải lập topic ở đâu, sợ lập bậy lại bị del nên mình vào đây hỏi, mong mod chỉ giúp mình nhé.

Thân !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 4-4-2013 21:40:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi tiền trên kites có thể đổi ra tiền thật được không? Mình muốn post news để có thêm kite$

Bình luận

bạn có thể post news để đóng góp cho forum, có thêm kite$, nhưng kite$ không thể đổi ra tiền thật bạn nhé  Đăng lúc 4-4-2013 10:13 PM
tiền kite$ chỉ là ảo dùng để sử dụng trong forum thôi nhé bạn ^^  Đăng lúc 4-4-2013 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 4-4-2013 21:40:52 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi tiền trên kites có thể đổi ra tiền thật được không? Mình muốn post news để có thêm kite$

Bình luận

Pap
=)). k đâu bạn, kites$ là tiền ảo  Đăng lúc 5-4-2013 08:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 5-4-2013 16:44:27 | Chỉ xem của tác giả
Mod oi cho hỏi iris 2 kites ngừng ko sub nữa ah???????? ko pải hối sub đâu mà tại 2 hum r ko thấy động tĩnh j {:293:}{:293:}{:293:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách