Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minnie_db5sk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nơi đăng kí – Tự giới thiệu – Nhận diện các thành viên

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 12-6-2013 17:30:25 | Chỉ xem của tác giả
Nick Kites: foreverEXO
Biệt danh: Heo Yo
D.O.B: 21/7/2000
Ảnh chân dung: Cho e nợ nhar~ {:301:}
Đôi lời chia sẻ: Em thix các ảnh từ lúc đăng teaser 17 là tìm kiểu kĩ về mí ảnh rùi ~~~ Em pấn nhất là HunHan vs KrisTao ^^ {:306:}

Bình luận

cưng ơi, gia nhập hội này nha ^^ http://kites.vn/group-1173-1.html  Đăng lúc 27-6-2013 04:01 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
Shani + 5 Ủng hộ 1 cái!
bori21 + 2 wow. maknae, welcome em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 2-7-2013 20:03:56 | Chỉ xem của tác giả
Tên nick:KunnieNguyen
Biệt danh:Kunnie
D.O.B:1/12/1993

Ảnh chân dung:Em không dám post đâu :((
Đôi lời chia sẻ:
Anyoung mọi người ở Team ạ :''> Em là Kunnie subber đang thử việc ở Team mình ạ , em làm ở vị trí Timer nên mong mọi người giúp đỡ em nhiều hơn ^^~ .Tình yêu Mèo đáng yêu ơi ♥ tao vào cùng với tình yêu này ^^ . Em là bias Su Hào và Đô ạ , em cũng là SuDo shipper và LuLay shipper ạ :''> Em mong mọi người giúp đở em nhiều hơn nhé ^^~  

Bình luận

vâng đúng rồi s :D  Đăng lúc 3-7-2013 01:58 PM
tình yêu mèo nào thế? có phải em đang nói đến nick HyuugaAyumi không? :-?  Đăng lúc 3-7-2013 10:22 AM
dạ vâng ạ ! s cũng là LuLay shipper ạ ♥  Đăng lúc 2-7-2013 11:55 PM
ô ô , lulay shipper :xxx  Đăng lúc 2-7-2013 11:46 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
minnie_db5sk + 2 welcome em

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 8-7-2013 15:00:46 | Chỉ xem của tác giả
Đã vào Kites từ lâu, nay mới có dịp bon chen zô gia đình AoE ^_^

Tên nick: Katherine_Angel

Biệt danh: Độc Cô Cầu Bại tất cả cũng tại tên thật nên mới có cái biệt danh quái gở đó

D.O.B: 28-9-1996

Ảnh chân dung: Dòm xung quanh chả thấy ai post, thôi em cũng ko post

Đôi lời chia sẻ: Thật ra, em muốn tham gia vào Family này lâu lắm rồi, giờ mới lập nick để vào Hồi giờ toàn vô đây lấy link chùa để xem thôi Cảm ơn đội ngũ subteam đã làm ra những sản phẩm để cho những người như em có cơ hội mãn nhãn và xịt máu mũi Mong được làm quen và được giúp đỡ
Cảm ơn

Thank you

谢谢

감사합니다

Bình luận

trong box có các thread của từng thành viên thôi em ạ ^^  Đăng lúc 11-7-2013 04:47 PM

Rate

minnie_db5sk + 2 Welcome em

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 11-7-2013 10:40:59 | Chỉ xem của tác giả
Tên nick:Kunnie{Zhenzhen
Biệt danh:Kun
D.O.B:1/12/93
Ảnh chân dung:em không post đâu a
Đôi lời chia sẻ:nick cũ của em là KunnieNguyen và hiện bị ban nên em sử dụng hẳn nick mới luôn ạ ^^~

Rate

minnie_db5sk + 2 *đạp* =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-7-2013 16:38:03 | Chỉ xem của tác giả
Tên nick: leenary_exosuju
Biệt danh: Lee Nary
D.O.B: 06-12-1999
Ảnh chân dung: lên face của e xem nhá, e là người đeo mắt kiếng ấy {:180:} https://www.facebook.com/lee.nary.10/photos_all
Đôi lời chia sẻ: Em là LuHan biaser và là HunHan, ChanBaek, KaiSoo (KaiDo), KrisTao, SuLay, ChenMin shipper {:184:}... mong rằng EXOTic ngày sẽ càng đông và luôn sát cánh bên EXO

Rate

minnie_db5sk + 2 Welcome em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-7-2013 23:28:59 | Chỉ xem của tác giả
Tên nick: tramcollen
Biệt danh: mập
D.O.B: 20-10-1995
Ảnh chân dung: Lấy hình LuHan nhà mình được không?
Đôi lời chia sẻ: Đến với EXO một cách tình cờ. Lúc đầu không thể nào nhớ hết tên 12 người,nhầm nhọt lung tung, chỉ biết mỗi Han thôi. Rồi xem teaser, rồi xem MV, rồi xem Show. Dần dần yêu EXO, ghiền EXO còn hơn cả tình yêu lớn là Suju trước đó.

Rate

minnie_db5sk + 2 Welcome em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-7-2013 23:46:37 | Chỉ xem của tác giả
Tên nick: lilyharrison
Biệt danh: Tít ti or tít béo
D.O.B: 22/09/1996
Ảnh chân dung: xấu hổ óe, ko có đâu >.<
Đôi lời chia sẻ: Iem là người HN =))) Là fan EXO *ai chả bít =)))*
Bias Luhan <3<3<3
Ship HanHun * tim hồng tóe lóe* ^^ Tin tưởng vào Kai-Hun-Han nhưng bây giờ hơi nghiêng về Hanxiu =)))
Rất ấn tượng với quầng thâm và khả năng tự sướng cao độ của em Táo nhà ta
~~~~ Hết ~~~~

Rate

minnie_db5sk + 2 Welcome ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 7-8-2013 14:00:17 | Chỉ xem của tác giả
Tên nick: Airen_kute
Biệt danh: Ren, Rén, Ai
D.O.B: 06.05.1992 =)) (ngày sinh bị quen nha~)
Ảnh chân dung: Sắc nữ mình đây không được xinh đẹp =]]
Đôi lời chia sẻ: Là Cass lâu năm, nay lại bắt đầu léng phéng ngoại tình với trai trẻ nhà Xô Chậu ^^ Bias Phàm ca và ship Huân Hàm (bộ 3 so perfect của lòng mềnh)

Bình luận

mình cũng đang rất bấn em Huân. chúng ta có thể chuyển đi đâu để 8 không nhỉ?  Đăng lúc 10-9-2013 06:15 PM
Mình đang bấn Huân ah~ bạn ấy nhảy Growl bản demo quá chuẩn =))  Đăng lúc 24-8-2013 12:25 PM
Dạo này xem show của 12 thằng này tớ sắp điên đảo luôn. Trời ơi vừa bệnh vừa yêu, cảm giác bọn nó đã biết cách thể hiện khi đi show hơn, dạn dĩ hơn.  Đăng lúc 23-8-2013 12:03 AM
Xem I Miss You mình ship ChunHo =)) bạn YSH trong ấy làm mình bấn loạn điên đảo :3  Đăng lúc 21-8-2013 07:37 PM
Anh Park dép lào thì cướp tim biết bao thiếu nữ mà. Nhớ hồi xem I miss u tớ đã điên loạn vì lão bao nhiêu. Đâu ra kiểu lừa tình đáng iu thế kia chứ.  Đăng lúc 19-8-2013 07:16 PM

Rate

minnie_db5sk + 2 Welcome ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 17-8-2013 23:20:46 | Chỉ xem của tác giả
Tên nick: yoopro

Biệt danh: Yoo

D.O.B: 28/9/97

Ảnh chân dung: e ko xih, post lên sợ mn sốc nên xin tạm hoãn :))

Đôi lời chia sẻ: E là e-tic từ những ngày đầu mấy xô debut, với tinh thần 1 e-tic lâu năm mong đk lq với e-tic trên mọi miền thế giới (e bias Luhan, Sehun và là HunHan shipper, ngoài ra thì e còn bị ship KaiSoo, ChanBeak... vân vân, mây mây, túm lại là thích tất)

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
bori21 + 3 welcome em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 29-8-2013 09:39:31 | Chỉ xem của tác giả
Yêu EXO từ lâu nhưng lâu nay chỉ bon chen ở Facebook này mới mò mặt vào đây đăng kí 1 chân làm thành viên nhà Xô trong này ạ

Tên nick:♥JaeS2♥

Biệt danh: Ty

D.O.B: 060293

Ảnh chân dung: Cái này thì mới vác xác vào đây mà trưng cái bản mặt "đê tiện" của em vào thì thực sự ko tiện cho lắm, ) Thêm

nữa cái mặt e nó cũng k được xinh xắn, đáng iêu, có phần đáng gét sợ lộ diện sẽ bị mọi người hắt hủi, đuổi thẳng khỏi nhà ) nên

e xin diện kiến dung nhan cụa em sau nếu có cơ hội được làm qen tát cả mọi người...

Đôi lời chia sẻ: Nói thế nào nhỉ, Tình yêu của em dành cho EXO ko ồn ào, ko phải lúc nào cũng sẽ nhắc đến chúng nó nh trong tym

em thì lúc nào cũng có tình yêu dành cho Xô dành cho E-tic, biết chúng nó từ lúc chúng nó debut nhưng thực sự lúc đó chưa chú ý,

và dành tình cảm nhiều ...Nh dần dần càng tỉm hiểu, càng xem những vid chúng nó nhảy, chúng nó hát thì tình yêu lại lớn dần hơn

từng ngày Đến giờ này thì thật sự yêu tất cả mấy đứa chúng nó vì đứa nào cũng đẹp trai, dễ thương, có đứa men lì ) Về

phần bias thì vẫn có 1 chút yêu nhỉnh hơn với Cải đen và Thế Huân, Beakhyun : Rất mong được làm quen với mọi người

trong nhà mình{:398:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
bori21 + 3 welcome em ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách