Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: finpeo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những bộ phim truyền hình Hàn quốc nổi tiếng nhất ở nước ngoài hiện nay

[Lấy địa chỉ]
731#
Đăng lúc 10-9-2013 22:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Trong cả list duy chỉ có phim Dr Jin là chưa xem, vì thấy con bạn bảo: Ghê lắm m ạ, tập nào cũng bổ đầu T_T

Bản thân mình lại không thích Iris, nên dần dần về sau xem kiểu cưỡi ngựa xem hoa :">.

Protect the Boss xem lại không thích đôi Nam - Nữ chính =]], bị ưng kiểu của đôi thứ chính hơi, đôi chính cứ thấy sao sao :">

You're Beautiful - xem đi xem lại xem tái xem hồi :">. Mới đầu xem là bị ghét bạn Bông lắm ấy, tại vì cũng kiểu tự kỷ điên điên như bạn kia nên đành ghét bạn, nhưng mà rồi mà càng xem càng điên đảo :)) nhất là bộ phim sau của bạn, mặc dù con rết nó cũng không khả quan =]]

Nice Guy thì khỏi phải nói rồi, ưng đầu đến cuối từ A-Z, vật vật vã vã mòn mỏi chờ đợi 2 tập phim/tuần. Bạn Sói à, đi về rồi có những bộ phim như này và như Sói nữa nhé <3.

Secret Garden, trừ những lúc hoán đổi ra thì ưng, nhạc phim quá chất.

Playfull Kiss - kỷ lục về rating :">. Nhưng mà mình cũng xem đc vài lần cơ đấy, tại cơ bản nội dung phim ko đặc sắc, cũng không vượt qua được bản Đài Loan, rồi nữa là 2 bạn chính đóng cứng đơ đơ. Mặc dù bạn là Idol của mình nhưng mà mình vẫn phải nói, phim này bạn đúng bản chất Bình Hoa di động. Thôi mong chờ phim sau nhé nhé :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

732#
Đăng lúc 10-9-2013 23:02:51 | Chỉ xem của tác giả
phim iris thì hay miễn bàn rồi nhưng mình không thích athena hay là iris 2 gì cả, chắc tại iris hay quá nên xem mấy phim kia thấy chẳng bằng tí nào cả, cảm ơn subteam nhiều nhiều nha, yêu mấy anh chị nhiều lắm ạ, chụt chụt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

733#
Đăng lúc 10-9-2013 23:05:51 | Chỉ xem của tác giả
Những phim này mình xem gần hết rồi
kết nhất là Iris
mãi là no1 trong lòng tôi {:155:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

734#
Đăng lúc 10-9-2013 23:14:21 | Chỉ xem của tác giả

RE: Những bộ phim truyền hình Hàn quốc nổi tiếng nhất ở nước ngoài hiện nay

Những bộ phim truyền hình Hàn quốc nổi tiếng nhất ở nước ngoài hiện nay: ngon gio dong nam ay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

735#
Đăng lúc 10-9-2013 23:25:13 | Chỉ xem của tác giả
phim Iris em xem rồi

xem hấp dẫn kinh khủng luôn :X

đẹp đến từng mm từ hạnh động oánh nhau đến tình cảm :X

cảm ơn chủ thớt ạ :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

736#
Đăng lúc 10-9-2013 23:46:34 | Chỉ xem của tác giả
mình kết tất cả các phim :))
yêu tất cả các diễn viên và điên cuồng vì họ :))
i love uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu so muchhhhhhhhhhhhhhhh <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

737#
Đăng lúc 10-9-2013 23:57:49 | Chỉ xem của tác giả
Phim Iris nổi tiếng vậy mà mình chưa coi thiệt là thiếu sót, thấy dân tình khen dữ dội quá phải nhanh nhanh luyện mới được . Há Há, Serect Garden nữa kìa, trời ơi phim mình bấn loạn đây mà, yêu chết mất. Nice Guy chưa xem nên không có ý kiến gì. Còn lại thì mỗi phim đều có cái hay riêng, bản thân thì thấy Playful Kiss hơi nhạt nhưng mà đọc tin thì thấy phim được dân tình chào đón nhiệt tình. Lúc đầu chưa xem cứ tưởng có BOF chứ, thấy phim cũng đình đám một thời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

738#
Đăng lúc 11-9-2013 00:10:51 | Chỉ xem của tác giả
Iris rồi , còn bộ nào nữa nhỉ , trong đầu mình cũng có dự đoán rồi đấy , không biết có đúng ko :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

739#
Đăng lúc 11-9-2013 00:37:17 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc là không có Rooftop prince, nhưng an ủi là có DR Jin
Ngày xưa xem Iris mà thích mê đến tận bây giờ.
No.1 là quá chuẩn rồi. Mỗi tội là ghét cái kết của Iris ghê, phải để cái kết có hậu chút chứ , ai lại làm mình khóc hết bao nhiêu nước mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

740#
Đăng lúc 11-9-2013 00:43:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim Iris 1 luôn là số một, hiện nay chưa có phim nào xứng đáng là đối thủ cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách