Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: finpeo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Những bộ phim truyền hình Hàn quốc nổi tiếng nhất ở nước ngoài hiện nay

[Lấy địa chỉ]
721#
Đăng lúc 10-9-2013 18:57:12 | Chỉ xem của tác giả
IRIS hay thật mà mình ko nhớ đã xem mấy lần rồi. Tivi đài nào chiếu mình cũng xem đi xem lại. Mình bắt đầu thích Hee sâu đậm từ bộ film này {:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

722#
Đăng lúc 10-9-2013 19:27:41 | Chỉ xem của tác giả
IRIS thì quá đỉnh rồi
từ dàn diễn viên cho đến nội dung xem
kết chị kim tae hee và anh lee byung hun, 2 người xứng đôi lém nhg khúc cuối lại k như mong đợi
tks ss dịch tin này nhoa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

723#
Đăng lúc 10-9-2013 19:39:37 | Chỉ xem của tác giả
đồng ý hai tay hai chân, phim này không những hay mà diễn viên cũng rất đẹp và xứng đôi nhân vật nào cũng hay hết từ ác cho tới hiền nhiều chi tiết rất chi là gay cấn coi phim này có cái nhìn khác về phim truyền hình hàn quốc có điều kết thúc buồn quá, trải qua bom bay đạn lạc không hề hấn gì zậy mà cuối phim chết nhẹ nhàng quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

724#
Đăng lúc 10-9-2013 20:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Iris chính xác là một trong những phim mình thích nhất từ trước đến giờ. Nhớ lại ngày sinh viên thức đêm thức hôm chờ từng tập của phim này mà không biết mệt mỏi. Hix, vẫn muốn diễn viên chính thành đôi mặc dù hoa đã có chủ hết rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

725#
Đăng lúc 10-9-2013 20:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc vì chưa xem được hết  tất cả các phim
nhưng công nhận các phim này đều là phim hay
chuẩn bị thành mọt phim nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

726#
Đăng lúc 10-9-2013 20:43:24 | Chỉ xem của tác giả
phim nào cũng hay hết.drama hàn giờ phổ biến khắp mọi nơi rồi, lúc trước là ở châu á,
bây h sang cả châu Âu châu Mỹ luôn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

727#
Đăng lúc 10-9-2013 20:45:03 | Chỉ xem của tác giả
mình chưa xem iris, nhưng muốn xem những phim khác có đúng là phim mà mình đã từng xem ko ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

728#
Đăng lúc 10-9-2013 20:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Sao ẩn mất những tên phim còn lại thế kia, còn vụ trả lời mới biết thông tin sao nhỉ, mình chắc chắn Phim Rooftop Prince và I Miss You là có trong top 10 này rùi he he
Iris mình đã xem đúng là bộ phim đầu tư công phu, súng đạn thì khỏi chê LBH đóng qua đỉnh
Cảm ơn bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

729#
Đăng lúc 10-9-2013 21:11:41 | Chỉ xem của tác giả
hihi, đoán ngay là có Nice Guy mà, chỉ xem lại ảnh thôi mà thấy cảm xúc vẫn vẹn nguyên như ngày còn chờ sub phim :x

Thực sự là chưa bao giờ ship couple nào trên phim như phim này, thế mà ss Chae Won cứ thấy lạnh lùng sao á :-<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

730#
Đăng lúc 10-9-2013 21:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình không xem được tên sáu phim nữa nhỉ? ẩn ở đâu các bạn chỉ giúp mình với. mình cũng là người rất hâm mộ phim Hàn đấy, muốn biết mình đã xem hết những phim nổi tiếng của Hàn chưa? giúp mình với nhé
Thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách