Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhân vật quan trọng trong vụ scandal của Park Shi Hoo lộ diện- Cảnh sát điều tra

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 20-2-2013 13:59:49 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp anh í, mặc dù chưa biết sự tình như thế nào nhưng mà cũng mong phía cảnh sát làm rõ nhanh chóng để mọi việc được sáng tỏ. Mong anh vượt qua được scandal lần này.
..............................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 20-2-2013 13:59:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang rất lo cho Ho, mình hồi hộp và có cảm giác như lo cho người nhà mình vậy tuy mình không phải là fan của anh ấy mong sao mọi việc sớm kết thúc trong hòa bình. Nhưng dù gì thì danh tiếng cũng bị giảm đi trong lòng người hâm mộ mất rồi. Thật tiếc quá đi Ho đang lên như diều vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 20-2-2013 13:59:58 | Chỉ xem của tác giả
vẫn đang tiếp tục theo dõi vụ việc với một sự hồi hộp và lo lắng. Cố lên anh. Rồi sự thật cũng sẽ phơi bày thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 20-2-2013 14:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Như thế này thì mọi chuyện cũng nhanh chóng sáng tỏ thôi.

Mà đi uống rượu, rồi lại theo người ta về nhà, nam nam nữ nữ mới quen, cô gái kia nếu đã thuận đi theo người ta về nhà há là phải biết đồng ý vào nhà người ta, tức là bản thân đã đồng ý chuyện gì rồi chứ; trừ khi cô bước vào nhà PSH mà có ý đồ khác, nên sau khi phát sinh quan hệ thật sự thì lại đi kiện...

Bình luận

...chuyện đó :( Xin lỗi, ai yêu được nữa thì yêu chứ với quan điểm sống của mình thì thua. Có làm gì làm cũng đừng nên để mình biết -_-  Đăng lúc 20-2-2013 03:45 PM
Nhưng cái ta thất vọng nhất sau scandal này đương nhiên việc biết được anh chàng có lối sống thoáng thế kia, chả yêu đương gì nhau mà cũng vui vẻ mần...  Đăng lúc 20-2-2013 03:43 PM
Ngay từ đầu đọc thấy cô kia 22 là ta đã nghĩ chả có QJ gì ở đây, không biết cô ấy dựa đâu mà gan đến mức đòi kéo nhau ra tòa như thế, thiệt tình...  Đăng lúc 20-2-2013 03:41 PM
Trời, nàng cũng ngắm nghía scandal này sao, gặp ngay lúc Kites hết băng thông lag quá thành 9 post luôn =)))))))  Đăng lúc 20-2-2013 03:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 20-2-2013 14:00:04 | Chỉ xem của tác giả
Nhân chứng, bằng chứng có cả xem xem cô A kia trả lời thế nào...
Haiz đang nghi K là Kim Bum ko biết sao nữa..
Mà Shi hoo đúng là sao quả tạ chiếu tự sung dính vào việc dở hơi này... đến khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 20-2-2013 14:01:01 | Chỉ xem của tác giả
MÌnh theo dõi tin đã lâu nhưng nay cmt cũng vì tò mò.
Mong là sẽ ko sao, vì tin tức cũng đã nghiêng về phía tích cực nhiều
Tin vao PSH oppa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 20-2-2013 14:01:02 | Chỉ xem của tác giả
K, một hậu bối của Park Shi Hoo chính là người giới thiệu nữ thực tập sinh A cho anh. Trong quá trình uống rượu, A và Park Shi Hoo có cảm tình và nảy sinh quan hệ nam nữ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 20-2-2013 14:01:14 | Chỉ xem của tác giả
Shi Hoo oppa đã bị lừa một vố nhớ đời...may mà vẫn có những người bảo vệ, đứng về phía oppa...
Nhưng sao cảnh sát lại làm việc lâu như vậy nhỉ...tận ngày 24.2 cơ đấy...hjxhjx...
Sự thật sớm muộn cũng đc hé lộ thui...Tội nghiệp oppa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 20-2-2013 14:01:23 | Chỉ xem của tác giả
Sự việc dần dần rồi cũng sáng tỏ thôi :)
Mình thích bạn Park là ko sai mà :D Rõ ràng không nhập nhằng, không che giấu gì hết :)
Người hại và người bị hại rồi sẽ rõ ràng :)
Chờ đợi tin tốt lành nào :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 20-2-2013 14:01:26 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này càng ngày càng phức tạp nhỉ?
cô A này là ai mà lại thế, cơ mà vụ này chú Park cũng xui nữa
419 làm gì cơ chứ, cuối cùng cô A cũng là người bị tổn thương nhiều nhất, mà còn làm tổn hại những người xung quanh nữa chứ, chú Park Fighting nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách