Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngôi sao trẻ Kim Woo Bin đang yêu

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 25-9-2013 12:36:23 | Chỉ xem của tác giả
bạn gái của Bin cũng là người mẫu, nhìn ảnh thấy cao kinh khủng nhỉ
cũng đúng thôi, con gái muốn đi với Bin thì phải cao cỡ người mẫu trở lên, hic
lớn hơn Bin một tuổi, nhưng nhìn cũng rất đẹp đôi
không có gì hơn là chúc Bin sẽ hạnh phúc với người mình yêu
dù trong lòng vẫn có chút ghen tị, hic
{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 25-9-2013 12:36:26 | Chỉ xem của tác giả
saophale_91 gửi lúc 25-9-2013 12:31
Mình cũng không hiểu được tại sao lại công bố tin ấy vào đúng lúc này

không cầ ...

Trên tất cả các báo mạng, news này hot kinh điên đảo..
Và cuôic mỗi news đều kèm cái dòng "He entered the movie realm, being cast in director Kwak Kyung Taek’s Friend 2, and is currently filming SBS’ upcoming drama, The Heirs"
Nàng ngửi thấy mùi pr hok ?
Mới hum wa họp báo qua sáng nay bên Heirs tung pic Bin vs Shin Hye còn cty Bin thì tung news nó hẹn hò..
Có tin đc ko ?
Trong giới kbiz chuyên gia PR có cái đầu lạnh lắm, họ làm sao miễn là hot, ko quan tâm xem ai bị thương hay ko đâu..
Ta cá nàng chuyện ty này chả đi đến đâu, kết thúc Friends và Heirs thì chị bé người mẫu cũng hết giá trị lợi dụng..
Ta sure 100%

Bình luận

thay cuồn liên tục nhở ? cuồn này chuẩn đấy  Đăng lúc 25-9-2013 07:55 PM
ngay dưới 2 pốt  Đăng lúc 25-9-2013 12:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 25-9-2013 12:36:44 | Chỉ xem của tác giả
OMG
ta hận hận, thương thèn nhỏ nhà ta quá đi
sao mà nó chịu nổi đây trời
27 này chi già đám cưới, giờ thèn Bin có bạn gái
còn nó thì sao, nó ở đâu bây giờ
rồi sau này nó sợ trước đám đông thì nó nhìn ai giờ
chủ thớt đâu, trả lời ta mau lên
ĐAU TIM quá nàng ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 25-9-2013 12:36:56 | Chỉ xem của tác giả
Bạn gái anh này xinh quá
Anh này nhìn cũng menly nữa
Đẹp đôi phết
Chúc hai người hạnh phúc hihi
Hẹn hò đc hơn 2 năm rùi cơ mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 25-9-2013 12:37:03 | Chỉ xem của tác giả
Nói thẳng ra cái lý do em com là để xem hai bạn trẻ tình tứ với nhau trên tạp chí thế nào.
Nhưng đã trót com rồi thì cũng nói đôi dòng suy nghĩ khi mà lướt qua mấy trang comments của các bạn.

Trước hết nói về mấy bạn cuồng việc gán ghép cặp đôi Bin với Suk! Mình không có ý lên án, nhưng chả nhẽ các bạn thấy hai chúng nó đồng tính thì vui lắm sao? Vẫn biết chúng nó thân thiết như chân với tay, nhưng kiểu gì cũng chỉ dừng lại mức bạn thân. Chả có nhẽ các bạn mong chúng nó yêu nhau thật? Ôi thế thì cái thế giới ảo này nó thật kinh khủng.

Mình cũng mới biết tới hai đứa nó, nhưng Bin nó có người yêu được hai năm rồi cơ mà, như thế có nghĩa là nó còn gặp người yêu nó trước cả Suk ấy chứ. Tình yêu vẫn là tình yêu, tình bạn vẫn là tình bạn. Đừng nên đánh đồng giữa hai thứ đó mà tội nghiệp chúng nó. Vả lại đã là bạn thân, ắt hẳn Suk nó biết Bin có người yêu. Đó là điều chắc chắn. Sao các bạn lại phải lo Suk nó biết rồi lại buồn nhỉ? @@

Đây mới chỉ là Việt Nam, các bạn nghĩ thế nào nếu những lời nói bực tức, những câu nguyền rủa hạnh phúc của Bin với người yêu nó là người Hàn viết ra và chúng nó đọc được? Dù gì hai đứa vẫn còn trẻ, còn cả sự nghiệp và tương lai phía trước. Thay vì quan tâm tới chúng nó yêu ai, gán ghép như thế nào thì hãy quan tâm tới vai diễn của chúng nó thì hơn. Hai đứa vẫn đang nổi và dần khẳng định tên tuổi của mình. Thiết nghĩ đây cũng chẳng là scandal gì, chỉ là Bin nó có người yêu và công bố với mọi người. Thế thôi. Cứ cho là công ty quản lý PR đi, vậy việc nó có người yêu thì có gì sai? Hic

Có lẽ em đã lải nhải quá nhiều và sẽ hứng nhiều búa rìu của dư luận. Nhưng đó là những suy nghĩ thật lòng, và suy nghĩ thật thì bao giờ cũng chịu sự ghẻ lạnh của cộng đồng. Em chấp nhận! Nhưng thay vì đau lòng hay tan nát gì đó thì các bạn hãy ủng hộ chúng nó thì hơn. Thế nên mình mới thấy, làm người của công chúng thật khổ. Mọi thứ đôi khi chả được tự nhiên như người thường @@ Và với lòng yêu mến của mình dành cho Bin, chúc cho hạnh phúc của bạn mãi bền vững và tiến xa hơn nữa. Còn Suk cũng học tập thằng Bin mà mau tìm một cô gái tốt đi nhé!

Bây giờ em đi xem hình đây ^^

Bình luận

đọc mấy câu Suk sẽ đau lòng rồi PR này nọ bực cả mình, chả hiểu mấy bạn ấy nghĩ gì nữa, nhưng vui vì đa số com đều khen đôi này đẹp đôi  Đăng lúc 25-9-2013 10:55 PM
chuẩn :) mơ mộng thì mơ mộng, chứ cứ nghĩ nó real thì nguy hiểm quá :P  Đăng lúc 25-9-2013 04:39 PM
đồng ý vs bạn :3  Đăng lúc 25-9-2013 01:07 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
●KS2H● + 5 hợp ý mình quớ :3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 25-9-2013 12:38:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đã đọc cái tin này đk 15' và h thấy thật trống rỗng
lần đầu tiên mìnk ship và k ngờ vỡ mộng nhanh như vậy...h mớj hiểu nỗi đau củq các fan ship nhưng k thànk...
thật ra điều mìnk thắc mắc tại sao Bin lạj công khai sớm như vậy khi mà tất cả mọi thứ chỉ mớj bắt đầu...vì BinSuk qúa hot đến mức fải dập ngay hiểu lầm ư????
Mìnk đau wá...Suk ơi...ss Chéng ơi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 25-9-2013 12:38:41 | Chỉ xem của tác giả

,

tin này cực hot luôn nhá, lee jong suk đâu nhể
bộ ảnh đẹp thía
cô người yêu cũng là người mẫu, hai người đứng với nhau nhìn xứng đôi phết
hóng phim mới của KWB
thank chủ thớt nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 25-9-2013 12:38:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích tình bạn giữa các diễn viên với nhau, nhưng chưa tới mức ship nam-nam nên không shock khi đọc tin này.
Cách phỏng vấn thể hiện Bin rất mạnh mẽ và khá bản lĩnh, công khai tình cảm với bạn gái thế này thì chứng tỏ Bin rất yêu bạn gái của mình, chả sợ trời sợ đất gì nữa/ Muốn công khai lúc nào cũng ok.
Sau vụ này có lẽ lượng fan girl của Bin sẽ giảm, nhưng mình thấy vậy bất công cho Bin quá
Bin nổi tiếng vì thực lực của nó được công nhận chứ không phải vì nó là couple được mọi người gán ghép với Suk.
BinSuk chơi thân với nhau như thế, tin Bin có gf Suk nó biết lâu rồi, có gì đâu mà shock với không shock
Suk biết đâu cũng có gf rồi nhưng tính Suk khá tình cảm nên không công khai thôi
Couple này cũng quá đẹp đôi còn gì.
Miễn sao Bin hạnh phúc là được, ở showbiz Hàn tìm được một ng bạn tri kỷ và có được tình yêu như người bình thường là hạnh phúc lắm rồi
Chúc mừng anh Bin khủng long^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 25-9-2013 12:39:00 | Chỉ xem của tác giả
Ơ
Ơ
Thế còn bạn Suk thì sao
Sao lại yêu sớm thế Bin ơi
Mà yêu thì yêu chứ sao lại công khai ~ đang mới nổi mà :((
Ôi cp 2soon của lòng tôi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 25-9-2013 12:39:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
không đánh, mà bỗng dưng tự khai?? có chuyện gì đang xảy ra ở đây vậy??
có lẽ anh bạn thân Jong Suk cũng biết điều này thôi, thảo nào cứ nói là muốn kết hôn sớm
sự nghiệp vừa lên, lại công bố chuyện yêu đương, nghe có được không vậy trời?
thôi thì chúc anh hạnh phúc với bà chị hơn tuổi
ps: hy vọng anh bạn của anh đừng tiếp bước anh mà công khai chuyện tình cảm với ai đó, nhập ngũ đi rồi công khai cũng được mà :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách