Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: nthh267
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngày sinh trong tháng tiết lộ tính cách

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 23-10-2013 16:38:45 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 14

Hành tinh điều khiển: Sao Thuỷ

Khả năng tâm linh của bạn khá tốt, vì vậy hãy đi theo trực giác của chính mình. Hãy cẩn thận với những thói quen xấu, quyết đoán hơn trong lời nói và việc làm. Mặc dù vẻ ngoài bạn điềm tĩnh nhưng bên trong bạn luôn sục sôi ước muốn cải cách và sáng tạo.

Mấy nay đu ao theo cảm tính toàn thua đây nè
Huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 23-10-2013 16:39:50 | Chỉ xem của tác giả
xothi0804 gửi lúc 16-4-2013 04:42
Ngày 8

Hành tinh điều khiển: Sao Thổ

Chỉ có thể nói là
đồ độc đoán nhé :
Xí chứ dạo này ss đi đâu zợ
chả thấy bóng dáng đâu í
E còm cái này nữa cho đủ 100 bài đu lô nè
100 bài rồi
e pp ss nhóa

Bình luận

ss zô trễ đi ngủ rùi, thị phi thì vẫn nắm dc hết nhá  Đăng lúc 23-10-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 23-10-2013 16:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 15

Hành tinh điều khiển: Sao Kim

Bạn luôn lo lắng dù bên ngoài trông bạn khá vui vẻ. Bạn thù dai và theo phương châm “quân tử trả thù 10 năm chưa muộn”. Bạn sống có ảnh hưởng và biết đồng cảm. Ngoài ra, bạn cũng có năng khiếu nghệ thuật và nhạy cảm với mong muốn của người khác.

"Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn" Câu này khá đúng nè còn năng khiếu nghệ thuật thì không phải mình rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 23-10-2013 17:28:46 | Chỉ xem của tác giả
Hành tinh điều khiển: Sao Mộc

Bạn có khả năng sáng tạo và nó đang phát triển. Thỉnh thoảng bạn cần đi đâu đó để hoà hợp với thiên nhiên. Đừng đánh giá thấp những khả năng bẩm sinh bên trong con người bạn, học cách tập trung vào nó và bạn sẽ thành công. Ngoài ra, trực giác của bạn cũng khá tốt.

ừ trực giác của mình nhiều cái đúng lắm luôn :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 24-10-2013 16:27:35 | Chỉ xem của tác giả
Hành tinh điều khiển: Sao Hải Vương

Bạn là người theo chủ nghĩa cực đoan, biết quan tâm đến những người xung quanh mình. Bạn thích cuộc sống độc lập và thỉnh thoảng cần một bầu không khí hoà hợp.
Quá chuẩn luôn {:309:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 25-10-2013 16:49:48 | Chỉ xem của tác giả
Bạn quan tâm đến nhiều thứ, trông rất bận rộn. Bạn có thể hay rơi vào tình trạng mâu thuẫn ý kiến của chính mình. Bạn là người bình tĩnh, sâu sắc và nhẹ nhàng . Tuy vậy, nhiều khi bạn xem trọng ý kiến của bản thân quá mức và do đó có thể dẫn đến tính cách độc đoán.

Hơi sai với ta thì phải mình k hề xem trọng ý kiến bản thân quá mứa vì đôi khi cũng nhận ra là ý kiến của bản thân hay bị sai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 10-11-2013 21:12:31 | Chỉ xem của tác giả
Hành tinh điều khiển: Sao Thổ

Dù tử tế, thân thiện và sáng tạo nhưng thỉnh thoảng bạn lại thấy cô đơn. Bạn quan tâm đến cách mọi người nhìn bạn và cách gây được ấn tượng tốt. Bạn có thể hơi độc đoán.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 10-11-2013 21:18:59 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 10

Hành tinh điều khiển: Mặt Trời

Bạn có sức khoẻ tốt, tính cách ổn và khả năng hồi phục nhanh sau bệnh tật. Bạn sống với quyết tâm mạnh mẽ và muốn tự đứng trên đôi chân của chính mình. Với khả năng sáng tạo tuyệt vời, bạn luôn mong muốn được thay đổi môi trường xung quanh

nghe mà thấy chóng mặt sao mà không giống mình thế này

được mổi cái sáng tạo là đúng ^^

Thanks chủ thớt nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 22-2-2014 01:18:00 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 20

Hành tinh điều khiển: Mặt Trăng

Bạn hay chú ý đến từng chi tiết, biết tôn trọng mọi người và có ảnh hưởng với những hàng xóm xung quanh. Bạn không mấy độc lập, thích là thành viên hơn là một người lãnh đạo.

vậy là số mình chỉ làm lính thôi,hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 23-2-2014 19:50:35 | Chỉ xem của tác giả
Hành tinh điều khiển: Sao Mộc

Bạn có khả năng sáng tạo và nó đang phát triển. Thỉnh thoảng bạn cần đi đâu đó để hoà hợp với thiên nhiên. Đừng đánh giá thấp những khả năng bẩm sinh bên trong con người bạn, học cách tập trung vào nó và bạn sẽ thành công. Ngoài ra, trực giác của bạn cũng khá tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách