Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: nthh267
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ngày sinh trong tháng tiết lộ tính cách

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 10-7-2013 11:12:13 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 29

Hành tinh điều khiển: Sao Hải Vương

Bạn là người theo chủ nghĩa cực đoan, biết quan tâm đến những người xung quanh mình. Bạn thích cuộc sống độc lập và thỉnh thoảng cần một bầu không khí hoà hợp.

Cái này quá chuẩn, chuẩn không cần chỉnh lun. Chuẩn từ từng câu từng chữ lun {:438:}, không sai một dù chỉ một chút. Ak nhưng mà mình không hẳn là cực đoan lắm, thực ra thì tùy từng chuyện (mà mình thấy ít chuyện mình cực đoan lắm như 10 chuyện hay việc nào đó thì chỉ có 3/10 là mình cực đoan thui mà T_T), chứ không phải tất cả mọi chuyện mình đều cực đoan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-7-2013 11:10:33 | Chỉ xem của tác giả
chuẩn đó
mình sinh ngày 16..mỗi khi gặp chuyện gì bực tức
ở ngoài nhìn mình rất bình tĩnh nhưng thật ra trong lòng
lửa đang ngùn ngụt rồitúc ko chịu nổi ý nhưng vẫn tỏ ra ko có gì
ưa chủ nghĩa hoàn hảo những chả thấy làm đc gì hoàn hảo từ bé đến h
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-7-2013 13:09:09 | Chỉ xem của tác giả
thấy chuẩn phết nhỉ. Hành tinh điều khiển: Sao Thuỷ
cũng thấy chuẩn phết nhỉ. Tính mình từ bé đã quảng giao, hay hóng hớt, lắm điều, thích buôn dưa lê rồi :)) có nhiều bạn nhưng mà bạn thân thì ít lắm. mình hay sống và làm theo cảm giác, linh cảm. đôi lúc lại hơi cảm tính quá nên dẫn đến sai lầm. chẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-7-2013 14:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 29

Hành tinh điều khiển: Sao Hải Vương

Bạn là người theo chủ nghĩa cực đoan, biết quan tâm đến những người xung quanh mình. Bạn thích cuộc sống độc lập và thỉnh thoảng cần một bầu không khí hoà hợp.

Cực đoan quá ý chứ, độc lập lắm quá nên nhiều lúc thấy cô đơn :(((
FA hoài chán quá :
Mình đâu biết quan tâm đến người xung quanh đâu, toàn bị kêu là ích kỷ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 17-7-2013 20:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 18

Hành tinh điều khiển: Uranus

Bạn sống độc lập, có thể đưa ra những lời khuyên tốt cũng như ổn định tài chính tuyệt vời. Bạn hay tranh cãi, luôn muốn điều khiển môi trường xung quanh mình và khá độc đoán. Ngoài ra, bạn cũng dễ dàng rơi vào tình trạng thất vọng.

Tài chính chả tuyệt tí nào ấy, có tiền thì vèo phát là hết. Nhưng mà công nhận cái mảng tranh luận, mình có lúc thì im thin thít, nhưng phần lớn là thích tranh cãi, đặc biệt với cái đứa ngồi đối diện, nó mà nói câu nào thì mình phải nói lại mới thấy hài lòng =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 17-7-2013 21:08:22 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 20

Hành tinh điều khiển: Mặt Trăng

Bạn hay chú ý đến từng chi tiết, biết tôn trọng mọi người và có ảnh hưởng với những hàng xóm xung quanh. Bạn không mấy độc lập, thích là thành viên hơn là một người lãnh đạo.

Cung Thiên Bình lại thiên về lãnh đạo. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 17-7-2013 21:20:17 | Chỉ xem của tác giả
Hành tinh điều khiển: Sao Hỏa

Bạn có vẻ ngoài ôn hoà nhưng bên trong lại bướng bỉnh. Sự đồng cảm, thấu hiểu của bạn tìm ẩn trong những hành động ép buộc người khác. Bạn chú ý đến từng chi tiết, có thể hống hách. Bạn không thích tranh cãi và nhiều khi ngồi trầm ngâm suy nghĩ.

cũng khá đúng, mọi người mới quen lúc nào cũng bảo mình hiền, nhg ai quen biết mình lâu năm thì k bao h nói câu đấy cả, hehe. nói chung tùy trường hợp, từng người mà mình có cách cư sử khác nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 17-10-2013 09:38:11 | Chỉ xem của tác giả
Ngày 12

Hành tinh điều khiển: Sao Kim

Bạn không giỏi ăn nói nhưng điều này có thể cải thiên một khi bạn chịu luyện tập. Bạn có khả năng phân tích vấn để nhanh và nhìn người tốt. Hãy kiểm soát những năng lượng rải rác và tập trung chúng vào một chỗ để thực hiện mục đích của bạn.

ồ chính xác nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 17-10-2013 12:05:18 | Chỉ xem của tác giả

Bạn có vẻ ngoài ôn hoà nhưng bên trong lại bướng bỉnh. Sự đồng cảm, thấu hiểu của bạn tìm ẩn trong những hành động ép buộc người khác. Bạn chú ý đến từng chi tiết, có thể hống hách. Bạn không thích tranh cãi và nhiều khi ngồi trầm ngâm suy nghĩ.

Chí có một phần giống mình không giống hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 23-10-2013 14:16:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ngày 13
Bạn có vẻ ngoài ôn hoà nhưng bên trong lại
bướng bỉnh. Sự đồng cảm, thấu hiểu của bạn
tìm ẩn trong những hành động ép buộc người
khác. Bạn chú ý đến từng chi tiết, có thể hống
hách. Bạn không thích tranh cãi và nhiều khi
ngồi trầm ngâm suy nghĩ.