Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
15521#
Đăng lúc 11-11-2018 23:18:17 | Chỉ xem của tác giả
"Tale Of Gyeryong Fairy" new stills.

Cre: CJnDrama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15522#
Đăng lúc 12-11-2018 12:48:16 | Chỉ xem của tác giả
"Tale Of Gyeryong Fairy" preview ep 3.

Cre: CJnDrama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15523#
Đăng lúc 12-11-2018 20:25:25 | Chỉ xem của tác giả
Em mới vừa đu xong 2eps, hiện thời chưa nghiêng về trai nào hết, anh nào cũng thích . Tuy nhiên phải công nhận tính cách của anh giáo sư có phần thú vị hơn so với anh tiến sĩ : ))), xem phim hài không chịu được nhất là mấy phân cảnh của anh giáo sư. Thật sự mừng vì lâu rồi mới lại được thấy Won đóng drama thể loại tình cảm nhẹ nhàng với có chút ngôn lù như vậy, mong là càng về sau rết của phim sẽ càng ok hơn. À mà em muốn cảm thán một câu đó là em yêu anh quay phim này quá đi mất    , quay góc nào của Won cũng đẹp mê ly, nhìn bao ghiền luôn. Chỉ còn khoản OST sao chưa được nghe bài nào có lời nhỉ, hóng quá.
.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
JolFany + 5 có dấu hiệu chung bè =))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15524#
Đăng lúc 12-11-2018 21:35:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Công nhận xinh, tươi, cười lên 1 cái là lòng người ngơ ngẩn. Nụ cười vừa ngọt, vừa duyên. Từ thuở tới giờ mới có bộ lột tả hết vẻ xinh đẹp rạng rỡ của chị, xem cứ tấm tắc miên man.  

Tập này có vẻ hơi chậm, nhưng tập sau hứa hẹn tăng động hơn. Nàng sẽ thâm nhập đời sống hiện đại, xem phim 3D cùng Geum rồi 2 đứa khóc tu tu trong rạp . Ko ngại những ánh mắt khác thường, Geum kẹp tóc có hình bông hoa để 2 đứa có bạn rồi dung dăng khắp chốn .

Bình luận

team hóng ep sau + troai ẹp, gái xênh =)))))))))  Đăng lúc 12-11-2018 10:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15525#
Đăng lúc 12-11-2018 22:11:48 | Chỉ xem của tác giả

Cre: Namooactors
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15526#
Đăng lúc 12-11-2018 22:18:24 | Chỉ xem của tác giả
Tập hôm nay coi nhìu cảnh hài

Cre: tvN

Bình luận

đấy, cứ cho troai trỏe hint nhìu vs chị nhà tí thì mới hi vọng rết nó béo =)))) tập hum qa ảnh chỉ dễ thương qá, cứ giữ đúng nguyên tác thì pim sẽ có hv :))  Đăng lúc 14-11-2018 12:46 PM
em coi trong thread phim cua Sompi do sis :))  Đăng lúc 14-11-2018 08:37 AM
@duduyen: sao ss ko biết coi rết ở đâu nhỉ?  Đăng lúc 14-11-2018 08:30 AM
con rate hnay la 4.2, beo hon 1 ti =))  Đăng lúc 14-11-2018 08:05 AM
Ko phải chậm mà ko có cao trào đó. Với ai cũng tin anh GS là chồng rồi nên chẳng ai buồn thấy hồi hộp hay chờ đợi để xem.Trừ mấy đứa như tụi mình ;)  Đăng lúc 13-11-2018 03:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15527#
Đăng lúc 12-11-2018 23:10:21 | Chỉ xem của tác giả
Trong lúc chờ phim đã nằm xem lại 2 bộ điện ảnh Today's Love và Mood Of The Day. Lâu ngày xem lại vẫn cảm giác tim đập chân run cả người dặt dẹo khi thấy cái đẹp ấy

Nay bên Hàn đã là sinh nhật gái rồi, chỉ mong tuổi mới siêng đóng phim, luôn tươi tắn bung lụa như bây giờ, vậy mới trẻ dai Bồ bịch thì có thì tốt, không có càng tốt Sống tự do tự tại, thích gì làm đó.

Sinh nhật nên mần cái khoảnh khắc đọng mãi trong tim tui khi coi xong 2 bộ, Bae Soo Jung của tui quá xá đẹp, nhạc nền vang lên càng đẹp bạo hơn

p/s: nhà toàn xì poi nên maybe chờ hết phim or có tình tiết nào bấn quá k kìm được sẽ vô bàn với chị em tiếp nhé, chứ lượn vô xì poi tới tấp vào mặt giảm bớt hứng thú quá

Bình luận

ôi dồi, cái đoạn cuối của cô Bae này phải nói là cực đỉnh. còn trong Today's love thì tươi xinh quá thể đáng ;)  Đăng lúc 13-11-2018 09:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15528#
Đăng lúc 13-11-2018 13:20:20 | Chỉ xem của tác giả
"Tale Of Gyeryong Fairy" preview ep 4.

Cre: Naver

Bình luận

phim này gái xinh thật :)))  Đăng lúc 13-11-2018 01:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15529#
Đăng lúc 13-11-2018 16:15:04 | Chỉ xem của tác giả
Sau 1 buổi trưa nhịn ngủ coi tập 3 thì đã thông ra vài chuyện (pls ai đọc qua truyện rồi thì đừng xì poi cho em nhỏ nữa nha nha nha )

Tại sao con rết hôm qua tèo, vì công nhận chèn vô mấy khúc lan man, dài dòng, đặc biệt là biệt đội 3 người đi lên Seoul, coi rất chán luôn. Sao tự dưng phim này k như mấy phim tvN trước đó, mấy tập đầu thường dồn dập tình tiết, hay ít plot twist quá phải cà nhây thế này.

Thứ 2 là vì sao mặt anh chồng kiếp trước lại tòi ra là mặt anh giáo sư kiếp này. Vì cô hàng chè Ok Nam đã quên mặt chồng, chỉ xác định qua tiếng đi tè = )) + biết tên đứa con gái (đến tội cho anh chồng ), nên giờ cô nghĩ anh giáo sư là chồng nên xác định cái mặt anh chồng kiếp trước cũng vậy luôn. Đó là ý đồ của biên kịch, cơ mà thâm sâu quá, coi tới tập 3 tui mới ngộ ra = ))

Thứ 3 là mặc dù hướng tới anh giáo sư là chồng đó, (bữa trc lỡ đọc xì poi nên biết ảnh hông phải ) nhưng anh chỉ nhắc mỗi Jeom Son, tại sao chỉ nhắc mỗi đứa con mà quên luôn bà má, thậm chí trong mơ cũng chỉ mơ về mỗi đứa bé. Nếu anh không phải là chồng, vậy anh đã làm gì mà day dứt không quên, thậm chí còn nói lời xin lỗi với đứa con, liệu anh chồng kiếp trước mất tích có liên quan tới anh giáo sư kiếp truớc không?

Mong mấy tập tiếp theo bớt mấy tình huống hài vừa nhạt vừa dai dùm, vì phim Won nên không tua thôi chứ bình thường next hết rồi đó = ))

Bình luận

nếu đúng là ý đồ của bk là zậy, thì qả thật e nuốt ko trôi, coi mà cứ y như rằng anh gs là anh chồng thì tuột cả hứng :((  Đăng lúc 14-11-2018 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15530#
Đăng lúc 14-11-2018 00:35:54 | Chỉ xem của tác giả
Tập hôm nay coi e thix đoạn hẹn hò vs troai trỏe, nhìn ảnh chỉ cute qá chừng

Cre: tvN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách