Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: piolopascual
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Luo Jin - La Tấn (罗晋)

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 24-8-2015 13:36:38 | Chỉ xem của tác giả
Mới vừa xem hết phim này, quá hay luôn. La Tấn diễn phải nói là cực chuẩn, kết nhất ánh mắt rất có sức thu hút, trí óc thông minh, thân thủ nhanh nhẹn mấy pha hành động cực đẹp mắt chuẩn xác mà khí phách tràn trề như gặp lại Hạ Tuấn Phong lần hai vậy.
Có điều phim kết thúc buồn, có được tình yêu duy nhất hóa ra lại là em cùng cha khác mẹ với mình. Đến cuối phim mọi người chết hết còn có mình anh còn sống thôi. Thích LT từ Agent X, sau lùng sục tìm xem những phim khác của LT trong đó có Mộc Quế Anh cũng hay và vui nữa. LT không đẹp nhưng sức thu hút thì miễn bàn, mong chờ phim mới của anh lắm lắm
Không liên quan nhưng phát hiện ra Sát Thiên Mạch Mã Khả cũng góp mặt trong phim này cơ !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 30-11-2016 21:03:57 | Chỉ xem của tác giả
Tớ đang xem Cẩm Tú Vị Ương của anh đóng cặp với Đường Yên, và cũng đang hóng The Gods của anh vào vai Dương Tiễn Nhị Lang Thần ^^ Hồi xem Mỹ Nhân Tâm Kế đã ấn tượng vai diễn của anh nhưng rồi bẵng đi thời gian khá dài tớ ko xem thêm bộ nào dài cả, mới đây vô tình xem trailer của Cẩm Tú Vị Ương thì nhận ra anh, thật sự bị cuốn hút bởi lối diễn xuất chân thật và đầy màu sắc của anh Tớ vừa lật lại bộ Agent X và Diamond Lover anh đóng cặp với Đường Yên và quả thật thấy hai bạn ý xứng đôi và đáng yêu quá Điểm lại thì thấy hầu như các vai anh đóng đều thể hiện một người đàn ông si tình đến tính mạng mình cũng ko màng và sẵn sàng làm tất cả vì tình yêu của anh, sự chân thành và chung tình của anh khiến tớ cũng khóc theo luôn. Thật là mẫu người mà nhiều cô gái mơ ước ấy chứ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 21-12-2016 02:11:46 | Chỉ xem của tác giả

Cre: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 21-12-2016 02:13:53 | Chỉ xem của tác giả

Cre: weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo