Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: maiquyenvuthanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Loài cây tương ứng với tính cách của bạn?

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 13-5-2013 00:23:23 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Thông *** Người đặc biệt
Bạn thích những người nghe theo bạn, bởi bạn rất mạnh mẽ và thực tế. Bạn luôn biết cách làm cuộc sống của mình thoải mái hơn. Năng động, tư nhiên, tốt tính nhưng ít khi biểu lộ sự thân thiện của mình ra ngoài. Bạn dễ yêu, nhưng cũng rất chóng chán. Bạn dễ dàng thoái lui và cũng gặp nhiều thất vọng, nhưng may thay, bạn ko lùi bước.

ô, mình là cây Thông, cũng khá đúng :X:X:X chính vì ít khi biểu lộ ra bên ngoài nên toàn bị hiểu nhầm là lạnh lùng với sắt đá ="=. cơ mà cái khoản "dễ yêu nhưng chóng chán" thì hem đúng rồi, mình cưc-kỳ-khó-yêu và còn bị cho là kén chọn nữa =)), còn thì chưa yêu nên không biết có "chóng chán" không =)))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 23-5-2013 17:25:30 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Tùng *** Người Tự Tin
Bạn nhanh thích ứng với môi trường xung quanh. Thích giàu sang. Rất lắm tài, lạc quan mọi lúc, mọi nơi. Tác phong công nghiệp, không hề e ngại, tự tin, quyết đoán và do đó hơi thiếu kiên nhẫn. Bạn luôn muốn gây ấn tượng, có khả năng quyết định nhạnh Còn về chuyện tình yêu thì Bạn đang chờ một ứng cử viên thích hợp nhất trong cái đám đang xếp dài trên phố phải không?
Giống với tính cách của mình ghê !! thanks chủ thớt nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 29-5-2013 10:07:28 | Chỉ xem của tác giả
Cây Hạt Dẻ
Bạn không muốn được chú ý, đánh giá mọi việc chính xác, thoải mái. Bạn là nhà ngoại giao bẩm sinh đấy. Nhưng hơi quá nhạy cảm, hậu quả của việc thiếu tự tin vào bản thân. Do vậy, bạn thường tạo cho mình một vỏ bọc kể cả và luôn thấy chẳng có ai hiểu mình.
Nghe cũng có chút giống mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 29-5-2013 11:39:41 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Óc Chó ***Đam mê
Không dễ mủi lòng, lạ lùng và đầy mâu thuẫn, thường thích ích kỷ và hiếu chiến, khó gần, không biết thỏa hiệp, Bạn đây chăng? Đúng! Nhưng Bạn có khối điều tốt: hiểu biết rộng, phản ứng nhanh, không được thích nhiều nhưng rất được kính phục, nhà chiến lược tài ba, đam mê không giới hạn. Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng.

Cũng đúng đấy nhỉ, mình cũng đam mê lắm cái lắm. Nhưng mà phản ứng của mình không nhanh cho lắm. {:422:} Sự hiểu biết thì cũng bình thường thôi. Còn cái vụ chiến lược thì mình chẳng biết gì cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 29-5-2013 11:58:54 | Chỉ xem của tác giả
mình là cây dương

tính xấu vậy trời :((

*** Cây Dương *** Người không chắc chắn
Rất điệu đà nhưng lại không hề tự tin vào bản thân. Chỉ dũng cảm khi xung quanh toàn người dũng cảm. Hay tị nạnh, thành ra thù địch thì nhiều và cô đơn thì lắm. Nhưng bù lại Bạn lại có chất nghệ sĩ, hơi thiên về triết học, là một tổ chức có đầu óc. Bạn bè có thể dựa vào Bạn, bởi Bạn cũng khá nâng niu tình bạn mình có.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 29-5-2013 12:07:26 | Chỉ xem của tác giả
15/5 - 24/5 ; 12/11 -21/11 = Cây Hạt Dẻ
*** Cây Hạt Dẻ *** Người Trung Thực
Bạn không muốn được chú ý, đánh giá mọi việc chính xác, thoải mái. Bạn là nhà ngoại giao bẩm sinh đấy. Nhưng hơi quá nhạy cảm, hậu quả của việc thiếu tự tin vào bản thân. Do vậy, bạn thường tạo cho mình một vỏ bọc kể cả và luôn thấy chẳng có ai hiểu mình.

Nhà ngoại giao bẩm sinh! Mình chả thấy đúng tẹo nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 29-5-2013 13:34:41 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Sung ***Nhạy Cảm
Mạnh mẽ, hơi quyết đoán, độc lập. Yêu đời, yêu động vật, yêu thiên nhiên. Như một con bướm nhỏ. Bạn hài hước, hơi lười, nhưng lại thông minh.
Có vẻ đúng thật, nhất là quả lười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 30-5-2013 08:23:58 | Chỉ xem của tác giả

*** Cây Xà Cừ *** Tâm hồn cao thượng
Không đòi hỏi cao, vui vẻ, trung thực. Tuy nhiên Bạn có xu hướng không muốn tha thứ cho các lỗi lầm. Thích làm sếp hơn làm nhân viên. Muốn tỏ ra là người biết tuốt và biết tất và muốn quyết định cho tất cả mọi người.

Đúng vậy! Quá chuẩn luôn.
Mình không thích tha thứ lỗi lầm của người khác. Chả hiều vì sao nữa???
Mình khá cứng rắn, mặc dù không cũng thích tỏ ra cứng rắn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 30-5-2013 10:42:13 | Chỉ xem của tác giả
Cây nghe hơi lạ,
Nhưng có vài điểm cũng đúng
*** Cây phi lao *** Người Bí Ẩn
Cá tính hơi thất thường và yêu thiên nhiên. Bạn đấy! Bạn hơi ích kỷ, nhưng quan tâm đến những người thật sự gần gũi. Khiêm tốn, rất tham vọng, có tài. Nhưng Bạn lại là một người yêu không hoàn hảo cho lắm. Bạn có rất nhiều Bạn, nhưng cũng có rất nhiều Thù! Tuy nhiên, Bạn là người có thể Tin cậy được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 30-5-2013 11:24:19 | Chỉ xem của tác giả
***Cây Xoan *** Người nghi ngờ
Ghét cạnh tranh, ghét căng thẳng. Bạn mềm mỏng và dễ động lòng, biết hi sinh cho Bạn bè. Bạn khá có tài nhưng không đủ kiên trì để làm tài năng nở rộ . Ban hay than thở, ghen tị với người khác. Nhưng trong tình cảm thì lại rất chung thuỷ.

Coi bộ cũng đúng đúng, vui nhỉ hahaha. Lên bác google xem thử cây coan nó trông ra sao ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách