Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: maiquyenvuthanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Loài cây tương ứng với tính cách của bạn?

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 11-10-2013 19:38:28 | Chỉ xem của tác giả
***Cây Xoan *** Người nghi ngờ
Ghét cạnh tranh, ghét căng thẳng. Bạn mềm mỏng và dễ động lòng, biết hi sinh cho Bạn bè. Bạn khá có tài nhưng không đủ kiên trì để làm tài năng nở rộ . Ban hay than thở, ghen tị với người khác. Nhưng trong tình cảm thì lại rất chung thuỷ.
ô, tính cách này y chang luôn, bẹch rương hạng nặng rồi
mà sao tìm mãi không thấy thớt của bạch dương đâu ta, ai chỉ giúp m` với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 11-10-2013 20:09:38 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Trúc Đào *** Người khác thường
Bạn rất hấp dẫn, rất tâm lý và rất ấn tượng. Bạn được nhiều người biết, hơi thất thường nhưng lại trung thực và Vị tha. Khả năng đánh giá phân tích của Bạn khá cao.
Hình như ko đúng lắm, vì mình tự đánh giá là mình rất vô tâm. Chỉ có câu giữa là đúng thôi. Chắc là tùy người nhỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 17-10-2013 17:32:43 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Tùng *** Người Tự Tin
Bạn nhanh thích ứng với môi trường xung quanh. Thích giàu sang. Rất lắm tài, lạc quan mọi lúc, mọi nơi. Tác phong công nghiệp, không hề e ngại, tự tin, quyết đoán và do đó hơi thiếu kiên nhẫn. Bạn luôn muốn gây ấn tượng, có khả năng quyết định nhạnh Còn về chuyện tình yêu thì Bạn đang chờ một ứng cử viên thích hợp nhất trong cái đám đang xếp dài trên phố phải không?

đúng gần hết trừ cái phần tự tin với cái đuôi dài thì ko hề có à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 17-10-2013 17:43:08 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Óc Chó ***Đam mê
Không dễ mủi lòng, lạ lùng và đầy mâu thuẫn, thường thích ích kỷ và hiếu chiến, khó gần, không biết thỏa hiệp, Bạn đây chăng? Đúng! Nhưng Bạn có khối điều tốt: hiểu biết rộng, phản ứng nhanh, không được thích nhiều nhưng rất được kính phục, nhà chiến lược tài ba, đam mê không giới hạn. Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng.
oài, cái dòng đầu tả tính cách mình kinh quá, nhưng cũng có vẻ đúng :) thích 2 dòng sau và nhất là câu cuối cùng, "giám đốc" =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 17-10-2013 20:50:25 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Óc Chó ***Đam mê
Không dễ mủi lòng, lạ lùng và đầy mâu thuẫn, thường thích ích kỷ và hiếu chiến, khó gần, không biết thỏa hiệp, Bạn đây chăng? Đúng! Nhưng Bạn có khối điều tốt: hiểu biết rộng, phản ứng nhanh, không được thích nhiều nhưng rất được kính phục, nhà chiến lược tài ba, đam mê không giới hạn. Bạn mà làm giám đốc thì không gì hợp bằng.

Đúng là mình đầy mâu thuẫn, nhưng k phản ứng nhanh, ngược lại là rất chậm :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 22-10-2013 10:53:22 | Chỉ xem của tác giả
****Cây Dương***
Rất điệu đà nhưng lại không hề tự tin vào bản thân. Chỉ dũng cảm khi xung quanh toàn người dũng cảm. Hay tị nạnh, thành ra thù địch thì nhiều và cô đơn thì lắm. Nhưng bù lại Bạn lại có chất nghệ sĩ, hơi thiên về triết học, là một tổ chức có đầu óc. Bạn bè có thể dựa vào Bạn, bởi Bạn cũng khá nâng niu tình bạn mình có.
Đúng quá, chỉ có điều mình không thiên về triết học thôi ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 22-10-2013 21:50:19 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cây Xà Cừ *** Tâm hồn cao thượng
Bề ngoài ưa nhìn, có mắt thẩm mỹ, không đòi
hỏi cao, vui vẻ, trung thực. Tuy nhiên Bạn có xu
hướng không muốn tha thứ cho các lỗi lầm.
Thích làm sếp hơn làm nhân viên. Muốn tỏ ra là
người biết tuốt và biết tất và muốn quyết định
cho tất cả mọi người. Bạn là người cứng rắn
đấy.
quá đúng luôn:")
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 22-10-2013 23:49:06 | Chỉ xem của tác giả
Cây táo *** Người biết yêu thương
Bạn là người mảnh khảnh, cuốn hút, biết nói chuyện và đặc biệt nhạy cảm, thích mạo hiểm. Bạn luôn sống trong tình yêu, muốn yêu thương và được yêu thương. Bạn dịu dàng và chung thủy. Bạn cũng là một triết gia cực kỳ vô tư với khả năng tưởng tượng kỳ lạ.
thích mạo hiểm thì đúng nhưng mình đâu có luôn sống trong tình yêu đâu mình là một người rất thực tế mà. Hi nhưng nói chung theo mình thấy thì đúng khoảng 80% rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 23-10-2013 17:30:20 | Chỉ xem của tác giả
** Cây Thông *** Người đặc biệt
Bạn thích những người nghe theo bạn, bởi bạn rất mạnh mẽ và thực tế. Bạn luôn biết cách làm cuộc sống của mình thoải mái hơn. Năng động, tư nhiên, tốt tính nhưng ít khi biểu lộ sự thân thiện của mình ra ngoài. Bạn dễ yêu, nhưng cũng rất chóng chán. Bạn dễ dàng thoái lui và cũng gặp nhiều thất vọng, nhưng may thay, bạn ko lùi bước.

Ko đúng lắm =.=. chỉ có cái ko lùi bước thì đúng, mình ít khi lùi lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 22-2-2014 01:29:30 | Chỉ xem của tác giả
*** Cây Thông *** Người đặc biệt
Bạn thích những người nghe theo bạn, bởi bạn rất mạnh mẽ và thực tế. Bạn luôn biết cách làm cuộc sống của mình thoải mái hơn. Năng động, tư nhiên, tốt tính nhưng ít khi biểu lộ sự thân thiện của mình ra ngoài. Bạn dễ yêu, nhưng cũng rất chóng chán. Bạn dễ dàng thoái lui và cũng gặp nhiều thất vọng, nhưng may thay, bạn ko lùi bước.
mình là người đặc biệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách